K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

ttan1987

Re: Ðề: Re: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Chú Tuấn An này đã sang đây rồi, tiện thể chú Show hàng chảo lưới chú tự chế cho anh em xem đi.

Hi chào chú .............!
Chú cháu mình lại gặp nhau ở đây mừng quá chú lại là Mod của diễn đàn con tham gia cũng lâu chỉ đọc tài liệu download chứ có biết gì đâu mà tham gia viết bài...........! show vào mục nào con không biết.........!

Ðề: Re: Ðề: Re: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Hi chào chú .............!
Chú cháu mình lại gặp nhau ở đây mừng quá chú lại là Mod của diễn đàn con tham gia cũng lâu chỉ đọc tài liệu download chứ có biết gì đâu mà tham gia viết bài...........! show vào mục nào con không biết.........!

show ở đây luôn, show lên An ơi.

quanganh_08

Active Member
Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Này thì độc quyền :D

hungmh80

Active Member
Đề nghị đồng chí Quang Gánh ko spam nhé , nếu cố tình sờ pam là em ấn nội dung xấu đấy =))
Trót spam rồi thì phải show hẳn K+ hat dê lên chứ :))

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Re: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Đề nghị đồng chí Quang Gánh ko spam nhé , nếu cố tình sờ pam là em ấn nội dung xấu đấy =))
Trót spam rồi thì phải show hẳn K+ hat dê lên chứ :))

Náo nhể; rắm gọi pô não nà đồng trí :D Ọp mịa ơ cao của lão mất hứng này đi cụ quang gánh ơi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangthjeugia

bác quanganh kiếm đâu cái ảnh xấu òm mà dám đính là của của K+ à

trên kplus.vn , trận đấy không được đánh dấu độc quyền :))

thuycun2244

Re: Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Cũng giống như những năm trước, K+ sẽ tiếp tục phát sóng toàn bộ 38 vòng đấu giải Ngoại hạng Anh (EPL) gồm các trận ngày thường, thứ Bảy và độc quyền các trận ngày Chủ Nhật. Hệ thống các kênh truyền hình trên K+ tiếp tục phát sóng đầy đủ các trận đấu giải La Liga, Serie A bao gồm cả trận El Clasico; trong đó, các trận đấu hay nhất của hai giải này do K+ lựa chọn đầu tiên sẽ chỉ có trên 2 kênh K+1, K+NS. K+ cũng tiếp tục phát sóng các giải đấu hấp dẫn khác như: Ligue 1, Champions League, Europa League.

Thông tin từ kplus.vn đấy các bác :(

thuycun2244

Cũng giống như những năm trước, K+ sẽ tiếp tục phát sóng toàn bộ 38 vòng đấu giải Ngoại hạng Anh (EPL) gồm các trận ngày thường, thứ Bảy và độc quyền các trận ngày Chủ Nhật. Hệ thống các kênh truyền hình trên K+ tiếp tục phát sóng đầy đủ các trận đấu giải La Liga, Serie A bao gồm cả trận El Clasico; trong đó, các trận đấu hay nhất của hai giải này do K+ lựa chọn đầu tiên sẽ chỉ có trên 2 kênh K+1, K+NS. K+ cũng tiếp tục phát sóng các giải đấu hấp dẫn khác như: Ligue 1, Champions League, Europa League.
Thông tin từ kplus.vn đấy các bác :(

Hết mùa này là k+ hết bản quyền NHA rồi.Ko biết mấy mùa tới sẽ tới anh nào độc quyền nửa đây[-O<

v =) cả giải Pháp cũng độc luôn à =) thế này mà muốn xem PSG thì chắc lại chỉ có các bác xài K+ mới xem được r =) k biết năm nay đầu tư khủng thế làm ăn ra sao :")

minhhuub

Active Member

VTC chắc ko phải là kẻ chỉ biết ăn mày dĩ vãng =))

các nhà đài khác cũng mua bản quyền mà :D tóm lại đơn vị nào tiềm lực mạnh thì sẽ có lợi thế thôi chả phải mỗi mình K+

thuycun2244

VTC chắc ko phải là kẻ chỉ biết ăn mày dĩ vãng =))
Mình cũng thích VTC :) nói chung giờ đang là thời của K+, chứ sau này các nhà đài cạnh tranh với nhau, chất lượng với giá thành tốt thì sẽ chiếm được thị trường thôi..mình là ng lợi nhất, cứ cái nào phù hợp với tốt nhất thì mình pick :p

ruanyoufu

Ðề: Re: Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Mình cũng thích VTC :) nói chung giờ đang là thời của K+, chứ sau này các nhà đài cạnh tranh với nhau, chất lượng với giá thành tốt thì sẽ chiếm được thị trường thôi..mình là ng lợi nhất, cứ cái nào phù hợp với tốt nhất thì mình pick :p

Các đài triệt hạ lẫn nhau, được lợi lớn nhất là các Công ty chào bán bản quyền nước ngoài, khán giả Việt Nam thì méo miệng hic...

Bên trên