K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: Re: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

tưởng true vision cũng có super sunday

Bác nào đang là thuê bao IPTV DigiTV (VTC và VNPT hợp tác) có thể xem trực tiếp Super Sunday thoải con gà mái nhé. Chỉ có điều xem qua PC bằng VLC trên kênh TrueSport 1, Set Top Box không có kênh này vì VTC ko dám đưa lên.
Chất lượng chỉ là SD nhưng có còn hơn không.

View attachment Digitv.rar

Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Cuối tuần này các trận của Real , Barca , Milan chỉ có trên K+ , nói chung là 3 năm tới điểu này sẽ còn lập lại dài dài :))

tiepbv

chơi con usb android về cài sopcast thế là chẳng phải lo bố con thằng nào độc quyền

Bác nào đang là thuê bao IPTV DigiTV (VTC và VNPT hợp tác) có thể xem trực tiếp Super Sunday thoải con gà mái nhé. Chỉ có điều xem qua PC bằng VLC trên kênh TrueSport 1, Set Top Box không có kênh này vì VTC ko dám đưa lên.

View attachment 68576
Có thật ko vậy bạn, Mình cũng thấy là kênh Truesport ko còn có trong list kênh đang phát trên STB nhưng mà chả lẽ họ lại chiếu theo kiểu này thì cũng khá là hay! Để cuối tuần mình test xem thế nào!

mmtoi2011

Member

cả ESPN asia, StarSport china, ESPN-HD Taiwan ... đều có Full EPL (năm nay nó gọi là BPL), full laliga (không thấy có seria) và có vùng phủ sóng ở Việt Nam.

đang nói ở việt nam mà, các kênh đó thì cũng 1 số ít biết cách chứ có đại chúng đâu bạn.

nam2178

Well-Known Member

chơi con usb android về cài sopcast thế là chẳng phải lo bố con thằng nào độc quyền

Làm con này thì không có gì để bàn cả, nhỏ gọn mà đủ chức năng, cài sopcat coi bóng đá; Cắm ổ cứng vào coi phim HD; Lướt web vô tư luôn; và nhiều tính năng khác, nó biến tivi nhà các bác thành 1 PC luôn, đúng tiêu chí NGON- BỔ - RẺ:D

ngocsonpt

Member

Các bạn cho hỏi tivi không có cổng USB có thẻ đùng con này được không khi dùng nguồn của thiết bị khác

HNT24681

Well-Known Member

Các bạn cho hỏi tivi không có cổng USB có thẻ đùng con này được không khi dùng nguồn của thiết bị khác

Không cần USB cụ nhé, nhưng cần phải có cổng HDMI. nó như 1 cái đầu phát ý mà, tất cả việc xử lý là ở đó; TV chỉ hiển thị thôi

ngocsonpt

Member

Không cần USB cụ nhé, nhưng cần phải có cổng HDMI. nó như 1 cái đầu phát ý mà, tất cả việc xử lý là ở đó; TV chỉ hiển thị thôi
Hỏi bác ngoài lề một tý : Tivi LCD cái nào cũng có cổng HDMI nhưng có loại không có cổng USB .Tivi nhà tôi không có cổng USB nếu tôi mua USB này bác có thể chỉ giúp tôi cách lấy nguồn đơn giản nhất .Xin cảm ơn!

Hỏi bác ngoài lề một tý : Tivi LCD cái nào cũng có cổng HDMI nhưng có loại không có cổng USB .Tivi nhà tôi không có cổng USB nếu tôi mua USB này bác có thể chỉ giúp tôi cách lấy nguồn đơn giản nhất .Xin cảm ơn!
giờ em thấy nhiều đầu sạc điện thoại có đầu ra là cổng USB mà anh.

View attachment 68576
minh ko tìm thấy cái kênh này đâu cả. Nó thay bằng kênh ESPN HD mới đau chứ. Giờ thì ESPN chả khác qoái gì VTC3

Bên trên