K+ đang cảnh cáo các đại lý của mình nếu bán và trưng bày quảng cáo AVG

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDVIP2001

Ðề: K+ đang cảnh cáo các đại lý của mình nếu bán và trưng bày quảng cáo AVG

Thôi mà,đừng cố chịu đấm ăn tát nữa,chuyện không có rồi dựng lên để lấy lòng thương là không tốt,cửa nhà Phật đâu có dậy vậy.
Đừng vì bán vài cái đầu thu mà phải cố lợi dụng chất lượng và đẳng cấp của K+.Nhục lắm ai ơi.

Chú đi đâu cũng có chuyện là sao thế chú Điệu? Không có lửa sao có khói...Chú không có thì ngồi im xem mọi người nói gì...Mâm nào tui thấy cũng có hàm răng của chú thế...Chổ nào ngon thì bay vào chứ, còn chổ ...nhất mà cũng chen vô dành phần nhất...Mặt dầy không ai qua chú đâu...Chú là ông chịu đấm ăn tát giỏi nhất diễn đàn đấy, thành phần chai lỳ nhất mọi thời kỳ...

HDVIP2001

Mà hình như mình có đọc bài viết của bác Huton là yêu cầu mọi việc dừng lại rồi mà, hãy để ngoài thị trường mọi người và đại lý tự control theo cách của thị trường đi. Sao phải bới móc mãi thế này. Càng bới thì lại có 1 ông rãnh nhất diễn đàn ngồi khích bác.

Nếu sự thật ngoài thị trường đang có việc cạnh tranh không lành mạnh thì anh em làm 1 cuộc khảo sát đi, mọi thứ rõ như ban ngày mà. Cần gì nói nhiều để cho ông Thần điêu chém loạn lên thế, làm thế ông thần điêu chẳng khác nào càng chống chế càng lộ.

Hehe...,không có bằng chứng lại còn đi chửi con gái,nhục quá quá nhục.

huy manh

Member

Oh thế hoá ra điêu cũng được gọi là đàn bà à . Tưởng là giống cao thái sơn cơ hehe

huy manh

Member

Thôi điêu ơi không cần phải thích anh trong phần đánh giá đâu anh không có bóng nha

anhducdiesel

Nói chung em thấy mới chỉ là lời nói 1 phía :| có thể do gì đó, cứ từ từ để xem thế nào, các bác vào nói chuyện gây mất đoàn kết quá =.=

kudo1908

Active Member

Mod close dùm e cái chủ đề này lại,chứ tiếp tục một time nữa sẽ rối tung hết cả lên !

vvietchi

haizz sao ai cũng ghét K+ vậy nhỉ:(

bluet

Member

Mình cũng Vote cho việc close những topic kiểu này. Không hiểu từ bao giờ diễn đàn lại thành nơi để các hãng vào quảng cáo và nói xấu đối thủ. Chất lượng của các hãng thì nên để người dùng đánh giá.

kudo1908

Active Member

vấn đề ở đây là bằng chứng lại ko có,từ đó lạc đề chuyển qua thành box quảng cáo K+ và An Viên :D.khối người hưởng lợi từ cái box này.

khongthecothe

AVG chưa làm PR à. Vậy hả. Sao trong cái box HDTV này đi đâu cũng thấy mấy ông vậy. Mấy ông học Marketing trường nào mà chỉ biết lập nhiều acc tạo thành hiệp hội chém gió cho AVG và sỉ nhục các đối thủ. PR gà xong giờ quay ra nói chưa làm PR. Tôi mà nghe lời mấy ông chắc mất toi 1tr5. Mấy ông là những nhân viên PR không có lương tâm, chỉ biết nghĩ đến lợi ích doanh nghiệp mà quên lợi ịch khách hàng. Các ông ác lắm[/QUOf TE]

Bác ơi AVG là "Nguồn lợi ích của đồng bào - Niềm tự hào của người việt". Khách hàng được bảo hành và chăm sóc tôt nhất, chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất; Sử dụng tiện lợi nhất...Bác đã dùng AVG chưa? sao phát ngôn lãng xẹt vậy. Mấy người bạn tôi dùng AVG khen quá trời luôn. Tôi tin vào AVG! Một doanh nghiệp làm kinh tế mà dám đặt lợi ích của cộng đồng lên trước, đáng tự hào lắm chứ, người Việt Nam hãy yêu và ủng hộ những doanh nghiệp như vậy!! Tks

socolaxiteen

Nhà tôi sử dụng K+ được hơn 2 tháng hình ảnh, âm thanh cũng tốt nhưng chủ nhật tuần rồi qua nhà pà chị thấy nhà pà chị đang sử dụng AVG và được xem miễn phí 10 ngày, hình ảnh và âm thanh cực tốt....tôi lại đắng đo, chả nhẽ đổi dịch vụ haiiiiza.....vì so ra chi phí của K+ cao hơn nhiều so với chi phí của AVG....sao bi giờ????? Tôi điện thoại hỏi thử tổng đài AVG thì được họ tư vấn nhiệt tình quá, còn xin tôi cái hẹn để xuống lắp đặt cho tôi xem thử miễn phí....chắc tôi đổi dịch vụ quá, sao miễn cưỡng lại nổi những cái offer tốt của AVG được nhỉ!!!!!!!!!

demon_bn

Member

Bác ơi AVG là "Nguồn lợi ích của đồng bào - Niềm tự hào của người việt". Khách hàng được bảo hành và chăm sóc tôt nhất, chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất; Sử dụng tiện lợi nhất...Bác đã dùng AVG chưa? sao phát ngôn lãng xẹt vậy. Mấy người bạn tôi dùng AVG khen quá trời luôn. Tôi tin vào AVG! Một doanh nghiệp làm kinh tế mà dám đặt lợi ích của cộng đồng lên trước, đáng tự hào lắm chứ, người Việt Nam hãy yêu và ủng hộ những doanh nghiệp như vậy!! Tks[/QUOTE]

cùng quan điểm vs bạn..ủng hộ AVG...... mang HD đến cho mọi ng dân, k như cái a K+... trích 1 lời của a trên diễn đàn "K như thằng K+, xỉ nhục ng nông dân, cần 300k/1 tháng để xem HD"...

anbinhsg1

Nhà em đang xài SCTV, chất lượng dạo này kém quá, hình ảnh hột tùm lum, chán quá, thấy bạn socolaxiteen nói nghe cũng hấp dẫn nhỉ? Chắc gọi cho AVG lắp miễn phí coi sao, ai có xài ACG rồi thì tư vấn dùm nhé, thanks

anbinhsg1

Nhà em đang xài SCTV, chất lượng dạo này kém quá, hình ảnh hột tùm lum, chán quá, thấy bạn socolaxiteen nói nghe cũng hấp dẫn nhỉ? Chắc gọi cho AVG lắp miễn phí coi sao, ai có xài AVG rồi thì tư vấn dùm nhé, thanks

Đôrêmi

Moderator

Em thấy các bác đã đi xa quá chủ đề rồi đó, kết luận lại là có bác nào là đại lý của K+ (đại lý chính thức có trên trang Web của K+ nhé) có thông báo của K+ cấm bán dịch vụ của AVG chưa? Mà theo suy nghĩ của em "ăn cây nào rào cây đó" nếu các đại lý bán lẻ thì không phải nói làm gì, còn đại lý chính thức thì cứ theo hợp đồng đã ký mà làm, nếu có mục cấm bán hàng của các hãng cạnh tranh thì phải tuân theo, còn không có thì K+ cũng không làm gì được nếu bán hàng của hãng khác.
Em xin phép được đóng topic này lại để tránh các bác có lời lẽ gây mâu thuẫn nhau. Thanks!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên