Hướng dẫn tải phim trên HBO Go , Vie On , Fim+

cuong123

Well-Known Member
Bạn có vẻ quan tâm đến vấn đề này nhỉ? Cứ hỏi mãi? Tôi thì đang có nhiều dự án khác đang thực hiện nên không "mặn mà" lắm.
Tui làm được rồi, mà bác chỉ tui cách lấy key đc không ? Cách của bài viết này k dùng đc nữa rồi! Thanks bác!

Phan Luc Hoa

Well-Known Member
Bạn có vẻ quan tâm đến vấn đề này nhỉ? Cứ hỏi mãi? Tôi thì đang có nhiều dự án khác đang thực hiện nên không "mặn mà" lắm.

Thì giờ bạn chỉ mình cách lấy key đi rồi mình k làm phiền đến bạn nữa, srr làm phiền bạn hơi nhiều! (Mình người mới phải học hỏi từ những ng đi trc để biết thêm chứ!)

Phan Luc Hoa

Well-Known Member
Có bác nào get đc key để giải mã của phim Trạng Quỳnh trên galaxyplay không ? Lấy giúp mình vs, link trên đây die rồi!

cuong123

Well-Known Member
Đợi đến 15/7 hàng độc quyền sẽ lên sóng thì sẽ biết là có lấy đc key ko?

sonny martin

Phương pháp này mình dùng nhiều năm rồi bạn. Vì không public nên đến giờ vẫn ổn định

Bạn ơi phim này mới lên galaxy được 1 ngày nè. Bạn lấy dùm mình key được không. Mình chỉ gửi pssh không tiết lộ phim gì hết bạn lấy thử xem

Mã:
AAAAXHBzc2gAAAAA7e+LqXnWSs6jyCfc1R0h7QAAADwIARIQxbH//63+UmOEKtskK2wOxxoIdXNwLWNlbmMiGHhiSC8vNjMrVW1PRUt0c2tLMndPeHc9PSoAMgA=

Bạn ơi phim này mới lên galaxy được 1 ngày nè. Bạn lấy dùm mình key được không. Mình chỉ gửi pssh không tiết lộ phim gì hết bạn lấy thử xem

Mã:
AAAAXHBzc2gAAAAA7e+LqXnWSs6jyCfc1R0h7QAAADwIARIQxbH//63+UmOEKtskK2wOxxoIdXNwLWNlbmMiGHhiSC8vNjMrVW1PRUt0c2tLMndPeHc9PSoAMgA=

---------
Get xong xóa thôi bạn

Chỉnh sửa lần cuối:

Phan Luc Hoa

Well-Known Member
@bachvanthanhchu Bác lấy key giúp mình phim bệnh viện ma trấn thành, bắc kim thang, hồn papa da con gái, thất sơn tâm linh, chồng người ta, pháp sư mù, xưởng 13, nắng 3, 4 năm 2 chàng 1 tình yêu, chị chị em em, em gái mưa, tìm vợ cho bà, chị 13 (2019) vs chờ em đến ngày mai qua ib cho mình đc k ? Làm phiền bạn 1 chút, thks b trc!

Bên trên