Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

linhlinh88

Well-Known Member
Ðề: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

win7 làm theo hướng dẫn mở lên vẫn báo nhập key bác ơi, em dùng 64 bit :( 32 bit đã test cũng bị :(

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Hướng Dẫn làm 1 dàn karaoke vi tính tại gia. Chi tiết đến từng phát kick chuột

win7 làm theo hướng dẫn mở lên vẫn báo nhập key bác ơi, em dùng 64 bit :( 32 bit đã test cũng bị :(
Nhập đại 1 chữ gì đó, vẫn chạy bình thường! :)

rs12402

Active Member

Hiện tại em đang dùng soft WALAOKE, dữ liệu là beat trên zing, nhưng chỉ đc khoảng hơn 6000 bài.
Thỉnh thoảng liên hoan cơ quan vẫn mang ra hát hò cho vui. Bi giờ zing star thay đổi "cấu trúc" nên ko load beat đc nữa.
Lại gặp chủ đề này. mừng quá..........
Cứ đặt cục gạch để tìm bác. Em làm việc gần cầu giấy nên sẽ quá bộ xuống ĐH TM tìm bác :D
Mong bác hết sức giúp đỡ :D

vohungvi

Member

cho minh hoi cach dua hinh anh video tu laptop ra tivi khi su dung walakv

vohungvi

Member

bac cho em hoi cach dua hinh anh video cua walakv tu laptop ra tivi nh the nao

vohungvi

Member

bác hướng dẫn em cách cài trên lapyop dc kh

Zing

Active Member

Hiện tại em đang dùng soft WALAOKE, dữ liệu là beat trên zing, nhưng chỉ đc khoảng hơn 6000 bài.
Thỉnh thoảng liên hoan cơ quan vẫn mang ra hát hò cho vui. Bi giờ zing star thay đổi "cấu trúc" nên ko load beat đc nữa.
Lại gặp chủ đề này. mừng quá..........
Cứ đặt cục gạch để tìm bác. Em làm việc gần cầu giấy nên sẽ quá bộ xuống ĐH TM tìm bác :D
Mong bác hết sức giúp đỡ :D

ok. bác qua thì alo trc cho e nhé

ToxicNo1

E ở cầu giấy. Đối diện ĐH Thương Mại bác ạ

Bác ơi hôm nào rảnh tư vấn cho em chút được không , em ở gần chỗ nhà bác ạ

hieu_huong

Bác cho em hỏi lại, list nhạc của bác nặng 750GB đúng không, hix hix, thế lại mua ổ cứng 1TB à :(

Zing

Active Member

Bác cho em hỏi lại, list nhạc của bác nặng 750GB đúng không, hix hix, thế lại mua ổ cứng 1TB à :(

uk. 1T là đủ bác ạ. Hiện tại thì nó gồm 15k021 bài ( đã gồm 1 vài bài mới như : tìm lại bầu trời v.v.v)

hix, ko biết có bác nào ở SG có data karaoke ko nhỉ?

thinhvpc

Ở xa quá copy sao dc đây. Bác nào có data mà rảnh thì up dần dần cho anh xem in nhé!

hieu_huong

uk. 1T là đủ bác ạ. Hiện tại thì nó gồm 15k021 bài ( đã gồm 1 vài bài mới như : tìm lại bầu trời v.v.v)
750GB muốn up cũng không up được :)), kaka, sưu tầm được hàng quý đó bác, từ hum nọ tới giờ chắc nhiều người làm phiền bác lắm rùi nhỉ :D

hieu_huong

750GB muốn up cũng không up được :)), kaka, sưu tầm được hàng quý đó bác, từ hum nọ tới giờ chắc nhiều người làm phiền bác lắm rùi nhỉ :D

hieu_huong

à Quang ơi, cái dây nối âm thanh từ PC ra TV là dây gì thế nhỉ, ở chọ trời có không, nó gọi là dây gì để mình mua cho tiện, bạn mua bao nhiêu tiền 1 dây, bao nhiêu mét thế

dh201hy

Well-Known Member

bac cho em hoi cach dua hinh anh video cua walakv tu laptop ra tivi nh the nao

Nếu TV nhà bác có cổng VGA thì mua cáp VGA về.
Nếu không có thì mua cục chuyển tín hiệu VGA--->Video or Svideo

daemon

Member

Cài WalaKV theo kiểu của bác chủ trên Win7 pro x64 thì nó chạy nhưng kg có data. down cái data Cali Vol18 về nó vẫn kg chịu chạy. tức quá kiếm WalaokePro 3.5.05 về nó chạy phà phà. nhưng Cali dữ liệu Vol 18 và Eng Vol16 cộng lại chỉ hơn 6K bài (Vol18 3702 bài Viet) thiếu nhiều quá. Bác nào chép được rồi up hộ lên với chứ dùng data cali kg thì thiếu nhiều quá. :(

Bên trên