Hot Hot Hot !!! Đập hộp đầu phát HD DUNE TV 301 đầu tiên tại Việt Nam !!!

phoxinh

Ðề: Hot Hot Hot !!! Đập hộp đầu phát HD DUNE TV 301 đầu tiên tại Việt Nam !!!

con này qua thời gian dùng phát hiện ra 1 yếu điểm của em nó là 2 cái cổng USB có chất lượng kém hay sao ý.
Xem lâu có hiện tượng load dữ liệu bị chậm làm cho film bị giựt hình hoặc tiếng đi nhưng hình đứng, tiếng lệch so với hình do nóng chip hay sao đó. Phải off tí mở coi lại thì bình thường.
Lâu lâu mở file báo lỗi, off mở lại thì coi ngon lành.
Cổng USB phía sau lỏng lẻo, lở chạm nhẹ dây usb là mất kết nối ngay.

Hiện tại em đang sử dụng em này nhưng không thấy tình trạng trên, em nghi bác đem ra của hàng mua để bảo hành xem thế nào.

prox6

Ðề: Re: Hot Hot Hot !!! Đập hộp đầu phát HD DUNE TV 301 đầu tiên tại Việt Nam !!!

Dòng Dune này thì ngon rồi.Ae nghèo chưa có xiền chơi

em thấy nếu bác nào muốn chơi lâu bền, đẹp, thì chọn con này thì ngon nhất, giá cũng không quá cao đối với người mua

xuxusu

Ðề: Re: Hot Hot Hot !!! Đập hộp đầu phát HD DUNE TV 301 đầu tiên tại Việt Nam !!!

em thấy nếu bác nào muốn chơi lâu bền, đẹp, thì chọn con này thì ngon nhất, giá cũng không quá cao đối với người mua

giữa dune tv 301 và dune tv 101 thì con nào hơn con nào, và con nào chơi ngon hơn mấy bác?

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

giữa dune tv 301 và dune tv 101 thì con nào hơn con nào, và con nào chơi ngon hơn mấy bác?

Về chất lượng xử lý hình ảnh và âm thanh thì giống nhau thôi bác... Nhưng 301 thì có nhiều cổng kết nối hơn 101...

onkio

301 đắt tiền hơn vì có nhiều cổng kết nối hơn, chức năng vẫn như nhau thôi

rueman

mấy bác em đang sử dụng dune tv301 nhưng lúc vào xem youtube thì làm thế nào để search tìm phim mà mình thích để xem vậy mấy bác?

DaiNguyenSoai

mấy bác em đang sử dụng dune tv301 nhưng lúc vào xem youtube thì làm thế nào để search tìm phim mà mình thích để xem vậy mấy bác?

bác chỉ cần ấn nút POP UP MENU rồi chon chử search rồi bác ấn tên cần seacrh rồi ấn enter vậy là xong

daimac

Em gà mới biết về HD ko lâu, cho em hỏi Dune Tv301 dùng hđh j. Gần đây đang hot cái android, ko biết nó có hơn j ko

nếu đã chơi HD thì dừng đá dộng tới android nó không ổn định đâu bác ah. chơi kiểu tích hợp thì khó mà bền được

onkio

Dòng Dune này thì ngon rồi.Ae nghèo chưa có xiền chơi

đúng là giá tất cả các dòng sản phẩm của dune giá đắt thật nhưng đầu tư em nó thì không tiếc chút nào cả, được cái bền chơi ngon và bảo hành lâu

helpel

chức năng của em nó thì quá tốt. nhưng dune tv 301 nếu gắn được ổ 3.5 thì hây hơn nhiều rồi

ngotm

Hà Nội chỗ nào bán các bác ơi?

copxemhd

chức năng của em nó thì quá tốt. nhưng dune tv 301 nếu gắn được ổ 3.5 thì hây hơn nhiều rồi

nếu gắng ổ 3.5" thì giá em nó cũng tầm H1 mất

cham

tiên nào của đó bác ah. nếu thêm khây ổ cứng 3.5 thì có khác gì với dune H1 đâu.

HDsaigon_ntb

Theo em thì chọn H1 dù sao dáng dấp em ấy vẫn cao cấp hơn sơ với vỏ nhựa của em 301 và 101

viettoanhp

Well-Known Member

dune tv 301 có chơi được full hd 1080 với projector không các bạn

bocduong

dune tv 301 có chơi được full hd 1080 với projector không các bạn

tất cả dòng của dune điều hổ trợ 1080p. có ra đư độ phân giải thì bác setup trên dune thôi bác ah.

culacda

tất cả dòng của dune điều hổ trợ 1080p. có ra đư độ phân giải thì bác setup trên dune thôi bác ah.

vậy phải cài đặt như thế nào vậy bác? em mới chơi nên không biết bác hướng dẫ từng bước. nói thế này thì ......

addroa

Ước mơ của những người thích xem phim là sở hữu Dune

Bên trên