Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

quoctrung

Well-Known Member
Em không biết, chỉ số nổi tiếng chăng ? Em vào Nick bác thấy có 6 vạch đó.

Nằm trong Profile của mỗi Thành viên như 1 dạng Reputation ( Danh tiếng - Ae cộng point tín nhiệm ) của mỗi Thành viên .

Hiz hiz, tối nay Xỉn quá, đầu óc quay cuồng %-(

0joro0

Huyền Thoại
Nhiều thế anh? Tự dưng em cũng có 11 vạch nè anh. Hôm bữa có 2 vạch, ko biết sao giờ lên quá trời. Max Level luôn rồi. LOL :))

quoctrung

Well-Known Member
Bùn như con chùn chùn biết bay, rồi ngày mai ta lại là ta, 1 con người mới đi trên con đường thênh thang ...

[video=youtube;EeOdcq8DQog]http://www.youtube.com/watch?v=EeOdcq8DQog[/video]
Feeeeeeeeeeeel

Chỉnh sửa lần cuối:

quoctrung

Well-Known Member
Thống kê tý :
Hội Thức khuya ver 1 sau 02 năm : Replies 3,000 Views 22,424
Hội Thức khuya ver 2 ( 14-06-2012 - 08/07/2012 ) : Replies 1,203 Views 8,835

Gió - Bão cũng To các pác nhà ta nhể ... Cố mà Thức cho nó Hoành tráng nha các pác =P~

vodanh1234

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Dạo này chán quá,có bác nào biết phim nào hay giới thiệu cái nào?:D

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Nằm trong Profile của mỗi Thành viên như 1 dạng Reputation ( Danh tiếng - Ae cộng point tín nhiệm ) của mỗi Thành viên .

Hiz hiz, tối nay Xỉn quá, đầu óc quay cuồng %-(
Vậy chừng nào mới khôi phục lại như cũ đây các bác, bác có nhiều thì quay về nơi bắt đầu, bác có ít thì lại có cả đống.:D

dungdt2

Vậy chừng nào mới khôi phục lại như cũ đây các bác, bác có nhiều thì quay về nơi bắt đầu, bác có ít thì lại có cả đống.:D
Thực ra bác ko để ý nhưng nó có 3 lần lên đủ max vạch rồi về lại từ 1, mỗi lần như thế là point danh vọng nó tăng. Bác ko để ý nhưng 1 vạch của bác ăn 11 vạch của rất nhiều người đấy, bác sẽ lên đủ vạch sau 1 thời gian nữa thôi, mình là 3 ngày, ko biết bác bao nhiêu
Đừng có lo :D

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Thực ra bác ko để ý nhưng nó có 3 lần lên đủ max vạch rồi về lại từ 1, mỗi lần như thế là point danh vọng nó tăng. Bác ko để ý nhưng 1 vạch của bác ăn 11 vạch của rất nhiều người đấy, bác sẽ lên đủ vạch sau 1 thời gian nữa thôi, mình là 3 ngày, ko biết bác bao nhiêu
Đừng có lo :D
Hy vọng đúng như bác nói, giờ mới có 3 ngày trôi qua, mong sẽ có lại trong vài ngày tới nữa.:D

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Bác sẽ còn 1 lần về vạch xuất phát nữa nếu em ko nhầm, chú ý hai cái point của bác vs em nhé, sắp tới bác sẽ lên như em :">

còn tớ thì phải về mấy lần nữa lão :p

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Bác sẽ còn 1 lần về vạch xuất phát nữa nếu em ko nhầm, chú ý hai cái point của bác vs em nhé, sắp tới bác sẽ lên như em :">

Vụ này là sao nhỉ? "Tự dưng" em cũng bị reset về lại mốc 1???

nguyentrungthanh

Well-Known Member

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

đêm nay đi đâu hết rồi nhẩy ? :D

Bên trên