Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

minhtuantkh

May quá còn sót 2 thương binh :D. Thức luôn tới sáng đi 2 bác, cảm giác thiên hạ ngủ ( chết) tiệt chỉ còn mình ta thức (sống) nó lạ lắm. Gần 48h rồi mình chưa ngẻo đây.

tiger_eye

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Còn ai thức k vậy.Tự nhiên e giật mình tỉnh giấc :((

vuthehoa

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Thức khuya thì còn rất nhiều người nhưng có thể họ không muốn vào nữa thôi.

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Mấy bác cho em hỏi sao em không post bài trả lời trong Box Nội Quy - Thông Báo được vậy mấy bác, cũng có vài bác Level nhỏ hơn hay bằng em thì lại được. Còn em post thì báo là bài viết đang chờ xử lí, mấy bác hay các Mod giúp em vấn đề này đi ạ!

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Mấy bác cho em hỏi sao em không post bài trả lời trong Box Nội Quy - Thông Báo được vậy mấy bác, cũng có vài bác Level nhỏ hơn hay bằng em thì lại được. Còn em post thì báo là bài viết đang chờ xử lí, mấy bác hay các Mod giúp em vấn đề này đi ạ!

chờ xử lý nghĩa là chờ đi, chưa chờ mà đã kêu àh :))

quoctrung

Well-Known Member
[video=youtube;LXO-jKksQkM]http://www.youtube.com/watch?v=LXO-jKksQkM[/video]
Relax gần khuya.

P/s pác nguyentrungthanh : Box dành cho BQT lập Topic, còn post Thành viên thì phải kiểm duyệt bởi người cầm nick BQT
Nếu người cầm nick BQT, xem bài của pác là nội dung đóng góp NOT Spam thì OK cho qua, post đó sẽ hiển thị .

Mã:
Moderators of this Forum

BQT

quoctrung

Well-Known Member
Ngoài Đà Nẵng hôm nay chắc Biển động hay Bão về hay sao, đi câu Cá mà Cá không thấy lên ăn mồi ... haidzaaaa

quoctrung

Well-Known Member
thế thì nên đi câu gà cho nhanh
Cái thú [STRIKE]tính[/STRIKE] của a là câu " Cá " , vừa kiên trì - nhẫn nại, khi thịt con Cá mới ngon [STRIKE]quằn quại[/STRIKE], chứ gà bây giờ công nghiệp không à chưa tính nghĩ là gà ta thả vườn cũng lai tý công nghiệp luôn =))
Câu Cá xa bờ cho nó lành :D

Bên trên