Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

ljonh3art

Active Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Mấy bác cho em hỏi với!
Nếu cái XBMC không tìm thấy info phim trên IMDB thì phải làm sao các bác?
Nhà em có 1 số phim nó không tìm thấy. Mà search trên IMDB vẫn có.

pantau

Active Member

Trong hội hình như ko có ng dùng XBMC ! tui vọc cái này lâu lắm rồi chả nhớ. giờ chơi mediaportal.

vblog_biz

Well-Known Member

Mới được ku Đinh Mạnh Ninh tặng cho cái Albums vol 1 .... định conver ra flac upload lên bà con thưởng thức mà chưa biết thế nào . Pác nào làm rồi hướng dẫn em với :">

trung_apple

Active Member

Mới được ku Đinh Mạnh Ninh tặng cho cái Albums vol 1 .... định conver ra flac upload lên bà con thưởng thức mà chưa biết thế nào . Pác nào làm rồi hướng dẫn em với :">

úp wav lên luôn đi vương nặng tí nhưng chất ngon cơm :)

tusontay

Huyền Thoại

E cứ NRG mà chiến. A ko thích nhưng xẽ Thanks! :D

CHo hỏi ở ĐN có chỗ nào bán mút gai ( mút trứng ) không ạ, e dạo một vòng đường Lê Duẫn nhưng không thấy. Cảm ơn các bác!

mdct

Mình đang cần acc của fileserve để down vài film. ANh em nào có cho minh mượn vài ngày. Thanks a lot

hoanvuks

Member

Phan Khang có chương trình 10 ngày vàng. Em nhắm con Samsung Plasma 43D490 có 3D (giá 11.900.000đ kèm 1 kính, tặng chuyến du lịch trị giá 2,5 triệu, nếu ko đi được giảm 2triệu). Có bác nào đã dùng cho biết ý kiến với.

hoanvuks

Member

CHo hỏi ở ĐN có chỗ nào bán mút gai ( mút trứng ) không ạ, e dạo một vòng đường Lê Duẫn nhưng không thấy. Cảm ơn các bác!

Bác đến Lý Hương trên dường Lê Duẩn hỏi thử, chỗ đó thì kính thưa các loại luôn.

E cảm ơn pác, e đã mua được hôm thứ 7 vừa rồi. Ở một quán đường Lê Duẩn luôn, đoạn khúc giữa Hoàng Hoa Thám và Lý Thái Tổ, nếu đi từ hướng HHT thì phía bên tay phải . Giá cả 180k/1 tấm 7 phân và 380/1 tấm phải10 phân kích thước 1.2x1.8m

sawyer8x

Member

Phan Khang có chương trình 10 ngày vàng. Em nhắm con Samsung Plasma 43D490 có 3D (giá 11.900.000đ kèm 1 kính, tặng chuyến du lịch trị giá 2,5 triệu, nếu ko đi được giảm 2triệu). Có bác nào đã dùng cho biết ý kiến với.

lừa tình đấy bác

Tomykhoai

Active Member

E cảm ơn pác, e đã mua được hôm thứ 7 vừa rồi. Ở một quán đường Lê Duẩn luôn, đoạn khúc giữa Hoàng Hoa Thám và Lý Thái Tổ, nếu đi từ hướng HHT thì phía bên tay phải . Giá cả 180k/1 tấm 7 phân và 380/1 tấm phải10 phân kích thước 1.2x1.8m

cho thêm vào phòng âm thanh có hay hơn không Bác :D

cho thêm vào phòng âm thanh có hay hơn không Bác :D
Do cái phòng bị vang quá bác ợ, em mới mua về nhưng chưa lắp lên xem thử ntn? Để khi nào có thời gian em lắp lên rồi review cảm nhận cho AE, chắc là lâu vì dạo này lu xờ bu quá!

hoanvuks

Member

(em đang khoái cái này, các bác có thể cho biết bán ở đâu được không ạ
tks )

Gửi bác Thành cái này nè (hình như đèn pin bác Thành bị yếu nên mua thêm cái này đây!!!)
Đèn C30 cải tiến - Cree Q5 | Đèn Pin Led Siêu Sáng | Đèn Pin, Đèn Laser | Đồ Chơi Pro

Em cũng đang cần món này để gắn vào xe đạp đua. Định mua bên xedap.org nhưng giá cao quá. Thanks bác nhá.
HCM - Nón bảo hiểm và phụ kiện

mdct

Anh em ơi!!! Ko ai có acc này ahhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Bên trên