Hỏi gì đáp nấy

vohaidong

Active Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Em muốn dow cái gì?

Em muốn đao phim Bác ah. Nhưng chỉ vào thanks được thui chư đều bị báo '' bạn không có quyền đăng nhập ''. Có phải ri sét lại modem ko để em bảo cậu IT cơ quan tối ri sét lại. Từ ngày diễn đàn nâng cấp đến nay chẳng đao được cái gì cả buồn ơi là buồn

tuandra

Mua dau HD

Em muốn mua 1 cái đầu HD nhờ các bác tư vấn giúp cho cái nào ngon bổ rẻ nhé.:-B

calcifer

Active Member

dạ báo cáo các anh là em thị sát thêm 1 vòng chợ Sắt, cuối cùng rút ra chân lý là trong này chỉ toàn hàng ổ chuột hàng giả hàng phẽo...

hôm qua em định bê nốt bộ Center Surround Klipsch cho ông anh, mới cứng cựa, gân mút đẹp mê ly, cuối cùng phát hiện ra loa tàu gắn mác đểu vào để lừa đảo

hix, buồn quá, phận ít $$$ đãi cát tìm vàng giả, hihi

bobby_lee

Member

Em cũng có việc muốn hỏi bác bobby lee với ạ :)
Số là em đang dùng MyTV trên dây cáp đồng nhưng tín hiệu kém quá, rất hay mất tín hiệu hoặc tín hiệu yếu không xem được. Nay em muốn chuyển sang dùng cáp quang và đăng ký thêm vipTV nữa nhưng không dùng internet trên cáp này (vì em thấy trong bảng giá của cả MyTV và VipTV đều có bảng cước cho dịch vụ dùng cáp quang không internet). Tất cả thiết bị đầu cuối em đã có (converter, hộp nhảy, router,..... hàng của bưu điện luôn, trước đây em dùng dịch vụ cáp quang internet ở nơi khác nhưng đã ngừng sử dụng) bác hỏi giúp em chi phí nhé.

Vâng, yêu cầu của bác em sẽ chuyển đến các cấp có thẩm quyền giải quyết, chúng nó định giải quyết thế nào em sẽ báo bác sớm.

vohaidong

Active Member
Ðề: Mua dau HD

Em muốn mua 1 cái đầu HD nhờ các bác tư vấn giúp cho cái nào ngon bổ rẻ nhé.:-B

Thế là đã quyết định dấn thân vào con đường đau khổ rồi đấy ah. Đầu HD em cứ liên lạc với Mr Hải or Mr Thắng trong Club HP. Số ĐT em vào thớt '' danh sách và số đt của AE hải phòng hình như mục '' truy tìm khẩn cấp ...'' cũng có đấy. Mai rảnh đi off ở Space nhé. E cứ nhìn bàn nào mà có vài ô dùng tai nghe plantronic nói chuyện như đúng rồi là vào mà chém cùng. Haha

vohaidong

Active Member

Bên em cùng cáp quang và modem để trên bưu điện ( Bác IT bảo thế ) mà em bi ban IP sau khi diễn đàn nâng cấp. Việc reset hơi phức tạp vì không được ngắt mạng trong giờ làm việc. Bác BuiHung có giúp em vụ này được không ahj

buihung

Administrator

Ok, để em hỏi Admin kỹ thuật, bác đợi thông tin nhé.

Làm gì có quả modem để trên bưu điện. thế thì chạy dây mạng chết à? bên em cũng dùng cáp quang. Modem để ngay ở cơ quan. Bác gọi cậu IT nên kiểm tra lại trình độ tin học hoặc kiểm tra qua máy nói dối xem nó có lừa xếp không

em muốn mua bộ karaoke.bác tư vấn cho em 1 bộ tâm 5tr-6tr hát đc đc 1 tí :( Tiền ít ko mong nhiều :D

Vấn đề là định sợi bao nhiêu m? số tiền đầu tư tối đa. Các sợi xịn hửan thì lại không có cục chống nhiễu nào

nếu dưới 2m thì ra sinh minh chỗ ngã tư hồ sen làm một sợi có mấy trăm là ổn

DMH_HP

Em chào các bác ạ

Em đang tìm hiểu để lắp 1 bộ HD cho gia đình. Em muốn các bác tư vấn giúp xem mua cái đầu HD player như thế nào cho tốt vì em có 2 cái HDD mỗi cái 1 TG rồi nên em chỉ cần mua đầu HD sao cho phù hợp với khả năng đầu tư cho phép thôi ạ. Tầm 3,5 củ đổ lại.

Rất mong các bác tư vấn giúp em với

Chân thành cám ơn ạ

Tuonghap

Member

Em chào các bác ạ

Em đang tìm hiểu để lắp 1 bộ HD cho gia đình. Em muốn các bác tư vấn giúp xem mua cái đầu HD player như thế nào cho tốt vì em có 2 cái HDD mỗi cái 1 TG rồi nên em chỉ cần mua đầu HD sao cho phù hợp với khả năng đầu tư cho phép thôi ạ. Tầm 3,5 củ đổ lại.

Rất mong các bác tư vấn giúp em với

Chân thành cám ơn ạ

Đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=768180#post768180
http://hdmediahp.com/shop/

Bên trên