Hội anh em chơi Sony KDL w700B

realboy

Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Ae trong hội cho hỏi dòng sony 2014 này có playstation now, có ai thử chưa
Mình vừa mua về thấy có nhưng chưa có tay ps3 thử

quyenphong

TV sony w700b tích hợp DVB-T2 có thể nối song song tín hiệu truyền hình cáp analog được ko ? E sắp mua con này mà nhà e chỉ có cáp bt ko có hd, nó có 1 cổng đầu vào thôi, làm sao xem cả 2 hả các bác?

ndchieu22

Well-Known Member

TV sony w700b tích hợp DVB-T2 có thể nối song song tín hiệu truyền hình cáp analog được ko ? E sắp mua con này mà nhà e chỉ có cáp bt ko có hd, nó có 1 cổng đầu vào thôi, làm sao xem cả 2 hả các bác?

Bác chỉ sử dụng được 1 trong 2 thôi bác nhé!

quyenphong

Cuối cùng thì cũng rước dc e 42w700b này về nhà với giá 10tr 60 k (cả vận chuyển, không lắp đặt) trên Lzd, nhưng đi làm xa, vợ ở nhà ko biết làm ntn để mở. hix, các bác cho e hỏi có cần cài đặt j không ạ, hay cứ thế mở thôi, có cần làm j ko ạ, nếu cần thì làm những j, ai chỉ cho e với, có video càng tốt, hướng dẫn cho vợ cái

naruto99

Member
Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Cuối cùng thì cũng rước dc e 42w700b này về nhà với giá 10tr 60 k (cả vận chuyển, không lắp đặt) trên Lzd, nhưng đi làm xa, vợ ở nhà ko biết làm ntn để mở. hix, các bác cho e hỏi có cần cài đặt j không ạ, hay cứ thế mở thôi, có cần làm j ko ạ, nếu cần thì làm những j, ai chỉ cho e với, có video càng tốt, hướng dẫn cho vợ cái

Bác mua được lúc nào thế ? Làm thế nào để nó báo cho mình khi có khuyến mại được bác nhỉ ?

quyenphong

Mua hôm 12/12, may thì gặp bác ơi, chứ e ko có biết đâu, bác dang kí mail để nó bảo, tại ngày e mở mail 20 lần lên cũng hay cập nhật

elkv1991

Mình mới mua e này về có tích hợp DVB-T2 bây h cần tư vấn mua anten ngon để bắt các đài kỹ thuật số mặt đất! ae có hình thì post lên cho mình tham khảo nha

ndchieu22

Well-Known Member

Mình mới mua e này về có tích hợp DVB-T2 bây h cần tư vấn mua anten ngon để bắt các đài kỹ thuật số mặt đất! ae có hình thì post lên cho mình tham khảo nha

Bác ơi nếu nhà bác ở chung cư thi chỉ cần cái ăngten râu hoặc ăngten xương cá là ok rồi, tùy thuộc vào khu vực bác ở sóng tốt hay không ?

giá gì mà sốc vậy,ngoài bắc các thương gia bán hàng tại kho cao hơn 900k-1tr kia.em cũng định thứ hai mua nhưng chưa tìm đc nơi nào ngoài bắc giá tốt như bác.

ndchieu22

Well-Known Member

giá gì mà sốc vậy,ngoài bắc các thương gia bán hàng tại kho cao hơn 900k-1tr kia.em cũng định thứ hai mua nhưng chưa tìm đc nơi nào ngoài bắc giá tốt như bác.

Giá bác ấy mua được là giá sốc của lazada bác ơi, họ làm chương trình bán cho khách có 1 ngày thôi, hiện tại giá 42w700 đang tốt mà bác

Giá bác ấy mua được là giá sốc của lazada bác ơi, họ làm chương trình bán cho khách có 1 ngày thôi, hiện tại giá 42w700 đang tốt mà bác

vâng.em hẹn bác thứ hai em qua lấy.dù sao bác cũng cho em giá tốt rồi.sđt em 0947654240

onghogia

Member

42W700b là led viền hay led nền các bác nhỉ? Từ giờ đến têt chờ em nó xuống dưới 11tr là em sút ! :)

ndchieu22

Well-Known Member

42W700b là led viền hay led nền các bác nhỉ? Từ giờ đến têt chờ em nó xuống dưới 11tr là em sút ! :)

Bác máu thì xúc luôn đi ah giá giờ đang đẹp rồi bác nhé! giáp tết nhu cầu tăng cao giá rất có thể tăng theo kinh nghiệm hàng năm của em là như vậy, hi vọng nếu năm nay có đột biến giảm thì tốt bác ah

onghogia

Member

Mới qua Trần Anh test thử Sony 42W700 và 47LB631t. Nguồn HD và truyền hình cáp HD đều k đẹp bằng em plasma Pana 42G10S đang xem ở nhà. Nhất là xem truyền hình cáp HD, màu da người của 47LB631 cứ dại dại, ngay cả W700 cũng không ấm áp bằng ngay cả khi chuyển sang chế độ màu sống động. K biết các bác có đồng ý với mình k?

ndchieu22

Well-Known Member

Mới qua Trần Anh test thử Sony 42W700 và 47LB631t. Nguồn HD và truyền hình cáp HD đều k đẹp bằng em plasma Pana 42G10S đang xem ở nhà. Nhất là xem truyền hình cáp HD, màu da người của 47LB631 cứ dại dại, ngay cả W700 cũng không ấm áp bằng ngay cả khi chuyển sang chế độ màu sống động. K biết các bác có đồng ý với mình k?

Phải công nhận là hình ảnh của plasma thì chuẩn rồi bác ah

Cái này có internet TV không

con 42w700 có internet tv bác nhé bác có thể dùng LAN hoặc Wifi

viettoanhp

Well-Known Member

Hàng điện máy chiết khấu cao lắm, cái này em biết lâu rồi, giá tem treo trông thế thôi chứ giá xuất xưởng thì ;))

quyenphong

Ae cho mình hỏi con S3 hàn của mình có dùng được tv sideview không, mình tải về đt nhưng ko show dc con tivi, chia sẻ qua youtobe hay chia se hình ảnh đều dc, có phần mềm nào cho con s3 này phản chiếu trên tv không, mình muốn chơi thử asphanlt hiển thị trên tv thì làm ntn?

Bên trên