Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hd2222

Ðề: Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Như các bạn đã biết, bóng đá là món ăn tinh thần mà đa số anh em ở diễn đàn này đều ưa thích. Và cách xử lý của K+ thế nào mọi người đều rõ cả. Tự nhiên có 1 member xưng là CAO VĂN LIẾT, muốn trao đổi trực tiếp cùng anh em. Đây là vấn đề rất nóng bỏng và nhiều người quan tâm (THỰC SỰ QUAN TÂM ĐÓ !). Vậy trước khi anh em đặt câu hỏi, đề nghị ADMIN xác nhận đây là LIẾT thật hay dỏm ? Để tránh những va chạm không đáng có, không hay trên diễn đàn !

chào các bạn trên diễn đàn. Tôi rất bức xúc vì cái chuyện mà anh Liết đây đã nhanh tay cướp mất món ăn tinh thần của các bạn và bắt các bạn phải trả cái giá quá đắt cho cái món ăn xa xỉ đó
Tôi kêu gọi toàn thể các bạn đả đảo K+.... tẩy chay K+đi nào
Tôi cam đoan sẽ mang đến cho các bạn các trận đấu hay nhất ngày thứ 7 + các ngày còn lại trừ chủ nhật
Thay mặt VTC
Lê văn khương

nguyenhuu

Tẩy chay còn nhẹ nhàng quá. Huy động anh em biểu tình trước trụ sở của K+ đi :)

pap_pol

Member

K+ có phát trên vệ tinh vinasat 1 ko bro ?

minhdt49

chào các bạn trên diễn đàn. Tôi rất bức xúc vì cái chuyện mà anh Liết đây đã nhanh tay cướp mất món ăn tinh thần của các bạn và bắt các bạn phải trả cái giá quá đắt cho cái món ăn xa xỉ đó
Tôi cam đoan sẽ mang đến cho các bạn các trận đấu hay nhất ngày thứ 7 + các ngày còn lại trừ chủ nhật
Thay mặt VTC
Lê văn khương
bác Khương bán cái HD giá 1.5k thôi.....cạnh tranh K+ mà ha

Chú Cao V. Liết là thật đó. Admin cứ từ từ mà xác nhận.

bác Khương bán cái HD giá 1.5k thôi.....cạnh tranh K+ mà ha

Chú Khương cho em hỏi, 4 kênh VIp của vTC cái gì hay mà mắc dữ vậy, các kênh HD trong gói VIP của VTC có 2 kênh trong HD của K+.

VTC thì cũng thế thôi chả hơn đâu. Ngày xưa em mua đầu VTC thì VTC chuyển sang D901 thế là toi luôn . Bây giờ lại là K+ nhưng nếu nem kia đúng là bác TGĐ thì xin hỏi bác là sao K+ ko làm việc vs VCTV. VCTV đã giúp đỡ rất nhiều cho K+ còn gì hay vì bác nghĩ khán giả miền Bắc ko hâm mộ bóng đá bằng trong kia. Nếu vậy cháu xin khẳng định là NHM ngoài này cũng rất yêu bóng đá mong bác để ý lưu tâm đến VCTV và mong bác đàm phán để đưa K+ vào hệ thống của VCTV như đã từng đàm phán vs HTVC và SCTV.
Chưa hết , vì hầu hết mọi người đều thích EPL nên cháu cũng muốn bác giúp đỡ cho VTV2 đc phát cho bà con những trận hay hay 1 chút vì ko fải ai cũng giàu để mua K+ nên bác nơi tay một tí . Còn vs La Liga mong bác cho BĐTV tiếp sóng vì cháu khoái Barcelona lắm nên mong bác giúp cho vì dù sao La Liga cũng ko đc NHM Việt Nam quan tâm như EPL nên mong bác cho VCTV phát chung vs kể cả fải để biểu tượng của K+.
RẤT MONG BÁC GIÚP ĐỠ!! CHÁU XIN CẢM ƠN!!!

Thay mặt VTC
Lê văn khương

Theo tôi thì tất cả chúng ta phản đối bằng cách này : Mỗi người gửi một cái email tới K+ và mỗi người gọi một cuộc điện thoại tới K+, nội dung là chúng tôi phản đối cách làm độc quyền của K+. Nó mà nhận được khoảng 20K cuộc gọi đến phản đối chắc phải vãi linh hồn ra ấy chứ, vớ vẩn là đi KIẾT LỴ luôn.

VTC thì cũng thế thôi chả hơn đâu. Ngày xưa em mua đầu VTC thì VTC chuyển sang D901 thế là toi luôn . Bây giờ lại là K+ nhưng nếu nem kia đúng là bác TGĐ thì xin hỏi bác là sao K+ ko làm việc vs VCTV. VCTV đã giúp đỡ rất nhiều cho K+ còn gì hay vì bác nghĩ khán giả miền Bắc ko hâm mộ bóng đá bằng trong kia. Nếu vậy cháu xin khẳng định là NHM ngoài này cũng rất yêu bóng đá mong bác để ý lưu tâm đến VCTV và mong bác đàm phán để đưa K+ vào hệ thống của VCTV như đã từng đàm phán vs HTVC và SCTV.
Chưa hết , vì hầu hết mọi người đều thích EPL nên cháu cũng muốn bác giúp đỡ cho VTV2 đc phát cho bà con những trận hay hay 1 chút vì ko fải ai cũng giàu để mua K+ nên bác nơi tay một tí . Còn vs La Liga mong bác cho BĐTV tiếp sóng vì cháu khoái Barcelona lắm nên mong bác giúp cho vì dù sao La Liga cũng ko đc NHM Việt Nam quan tâm như EPL nên mong bác cho VCTV phát chung vs kể cả fải để biểu tượng của K+.
Thực tế, em không thể quyết định được, bác nói với chú Liết ấy, nhưng
những trận hay chỉ có thể có ở K+1 và K+2 thôi. ( Xin lỗi bác )
Còn về trận Barcelona vs. gì đó thì BĐTV được quyền phát trận Bacerlona vs. mấy thằng cùi cùi. Vì giờ thi đấu Barca luôn luôn sớm hơn Real nên bọn em trực tiếp các trận đỉnh của 4 đội Real , Barca , Valencia , Sevilla .
Xin cảm ơn đả quan tâm đến K Plus ( calll 1900-1592 ) :-c

MẸ kiếp. thằng lết rảnh mà ngồi đây 8 với anh em ah. thằng lết với thằng dog bordurie là 1 đó. anh em k tin thì dò IP của 2 thằng thì bít mà

Tôi xin nói lại 1 lần nữa để các bạn hiểu, tôi không biết nick nào trên này là đồng nghiệp cấp dưới của tôi.
Tôi đã muốn có 1 topic để mọi người cùng bàn bạc góp ý và tôi rất thiện chí, tiếc thay vẫn có những con người như thế này, thử hỏi các bạn là tôi bỏ thời gian ra để chúng ta trao đổi hay là để các bạn nói những lời như thế này ?
Về vấn đề K+ hiện nay chúng tôi đang rất đau đầu để có phương án trọn vẹn cho các bạn, nhưng bù lại tôi rất thiện chí mà các bạn như thế này thì tôi cũng không muốn nghe và nói chuyện nữa

Đây là bài trả lời phỏng vấn mới nhất mà chiều nay tôi có cuộc trao đổi với phóng viên bên Dân trí, các bạn tham khảo nhé
http://dantri.com.vn/c20/s20-410759/lanh-dao-k-noi-gi-ve-doc-quyen-phat-song-giai-ngoai-hang-anh.htm

Xin hỏi bác là sao K+ ko làm việc vs VCTV. VCTV đã giúp đỡ rất nhiều cho K+ còn gì hay vì bác nghĩ khán giả miền Bắc ko hâm mộ bóng đá bằng trong kia. Nếu vậy cháu xin khẳng định là NHM ngoài này cũng rất yêu bóng đá mong bác để ý lưu tâm đến VCTV và mong bác đàm phán để đưa K+ vào hệ thống của VCTV như đã từng đàm phán vs HTVC và SCTV.
Mong bác trả lời giúp cháu vs

torres94

Banned

cho tớ hỏi các bạn đang nói K+ lấy độc quyền để ra giá cước cắt cổ 1 câu nhé.
Cái giá cước của nó là từ hồi mới thành lập, từ hồi nó còn chưa độc quyền cái gì hết và cho đến bây giờ giá vẫn thế. Vậy dựa vào đâu nói nó ép giá ???

không biết gì thì câm và cút

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Ai lập cái topic vãi quá. Đứng đầu K+ mà đi tranh luận ở đây là quá vô lý. Mong anh em xem lại, và cũng đừng quá khích quá nhé. Cái vấn đề này là cả nước chúng ta lên tiếng. Đằng nào chúng ta cũng sẽ có bóng đá trên VTV hay VTC để xem như ngày nào. Chẳng qua bọn này lợi dụng thả câu trúng cá kình nên thế nào cũng gãy cần. Kinh doanh độc quyền là đi ngược với xu thế hội nhập kinh tế.

Giả sử chúng ta không được xem, cũng còn cách là ONLINE để xem mà. Mong anh em ta đừng quá kích động. Hãy đứng ở vị trí mình là người của HD Vietnam anh em nhé !! Nếu chúng ta đồng lòng đoàn kết không sử dụng K+ là được !!

Chỉnh sửa lần cuối:

torres94

Banned

Tôi xin nói lại 1 lần nữa để các bạn hiểu, tôi không biết nick nào trên này là đồng nghiệp cấp dưới của tôi.
Tôi đã muốn có 1 topic để mọi người cùng bàn bạc góp ý và tôi rất thiện chí, tiếc thay vẫn có những con người như thế này, thử hỏi các bạn là tôi bỏ thời gian ra để chúng ta trao đổi hay là để các bạn nói những lời như thế này ?
Về vấn đề K+ hiện nay chúng tôi đang rất đau đầu để có phương án trọn vẹn cho các bạn, nhưng bù lại tôi rất thiện chí mà các bạn như thế này thì tôi cũng không muốn nghe và nói chuyện nữa

Đây là bài trả lời phỏng vấn mới nhất mà chiều nay tôi có cuộc trao đổi với phóng viên bên Dân trí, các bạn tham khảo nhé
http://dantri.com.vn/c20/s20-410759/lanh-dao-k-noi-gi-ve-doc-quyen-phat-song-giai-ngoai-hang-anh.htm

cha này mà là Cao Văn Liết của K+ thì em chết liền

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

cha này mà là Cao Văn Liết của K+ thì em chết liền

Chắc chắn là không phải rồi. Ai rỗi hơi giả mạo tên tuổi người khác bao giờ. Mong Ban Quản Trị xem xét lại USER này. Nếu là giả mạo đề nghị ban nick vĩnh viễn, tránh tình trạng thảo luận vớ vẩn như hiện nay. Đồng thời, rà IP có trùng với USER nào khác để có biện pháp với hành động giả danh này.

tuanmilk

thứ nhất: là một ông tổng ko có thời gian mà lên đây bốp chát với các bạn được.
thứ hai:do có quá nhiều topic và complaint mà mấy ông nvkd bên k+ bày ra trờ mèo giả mạo này nhằm xoa dịu anh em hd.theo luật, bọn này mà kiện thì có nước đi tù vì mạo danh người khác.
thứ ba: bản thân em, xin tẩy chay k+ ko dùng nữa.
bọn làm ăn bố láo, chỉ khi dân phản ứng mạnh thì mới dùng kế mị dân mình. chính bọn nó mạo danh ra đây vậy anh em mình hd cùng nhau xem topic này là nơi tẩy chay k+.
các bác vào đây command ngay nhé,ai tẩy chay k+ thì vào luôn.
bọn chó k+ mà bị tẩy chay ko có cầu đố thằng nào sống được ở việt nam đó.
đoàn kết lại anh em ơi, bắt đầu từ diễn đàn hd mình đi.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

thứ nhất: là một ông tổng ko có thời gian mà lên đây bốp chát với các bạn được.
thứ hai:do có quá nhiều topic và complaint mà mấy ông nvkd bên k+ bày ra trờ mèo giả mạo này nhằm xoa dịu anh em hd.theo luật, bọn này mà kiện thì có nước đi tù vì mạo danh người khác.
thứ ba: bản thân em, xin tẩy chay k+ ko dùng nữa.
bọn làm ăn bố láo, chỉ khi dân phản ứng mạnh thì mới dùng kế mị dân mình. chính bọn nó mạo danh ra đây vậy anh em mình hd cùng nhau xem topic này là nơi tẩy chay k+.
các bác vào đây command ngay nhé,ai tẩy chay k+ thì vào luôn.
bọn chó k+ mà bị tẩy chay ko có cầu đố thằng nào sống được ở việt nam đó.
đoàn kết lại anh em ơi, bắt đầu từ diễn đàn hd mình đi.

Bác tuanmilk vào mục này chưa?
Xin 1000 chữ ký phản đối K+ độc quyền phát EPL ngày CN năm nay
Bác vào ký một chữ cho anh em HD Vietnam nhé !

xqht

Member

Lết ơi, bảo này. Bọn Lết đau đầu thì đau cho chót. Đưa ra phương án xoa dịu dư luận nhanh lên. Lết quên là nước mình có biên giới với nước lạ à? Nước lạ ấy nó sản xuất một ngày mấy chục ngàn đầu thu lậu dành riêng cho nước ta luôn, bắt được tất cả các kênh đó.
Lết mà làm chậm nước lạ nó tiếp thị xong đầu thu lậu, mỗi nhà lắp một cái thì lấy tiền VTV và Canal + oversea ra sài nhé. Chỉ vài năm là hết tiền chứ mấy.

Tiger2010

Member

Tôi đã nói rồi, trước khi có quyết định cuối cùng sẽ lắng nghe ý kiến của nhân dân các đơn vị báo đài và các diễn đàn, HDvietnam cũng có nhiều ý kiến rất hay đáng để tiếp thu nhưng mong các bạn chớ quá khích.

Tiêu chí của K+ là rất rõ ràng có 3 gói cho mọi người lựa chọn.

Xem EPL 3 gois la OK

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên