Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Chết, chú Liết họp xong chắc về nhà, chắc tối chú rảnh lên đây chơi.

okzuize

chú chú... chú sieucap oi!!! "cùng lắm 3lit5" cơ à.không phải ai cũng lắm tiền và trọc phú thế đấu

chú chú... chú sieucap oi!!! "cùng lắm 3lit5" cơ à.không phải ai cũng lắm tiền và trọc phú thế đấu
cái gì thế, chú nói cứ như cháy nhà vậy, chú nói tiền thuê bao HD à,:-/

okzuize

ừ. bằng tuần lương của anh đấy chú em à

Yeu3D45

Trích:
Nguyên văn bởi Yeu3D45 Xem bài viết
Tôi sinh ra tại vùng quê, quê tôi rất nghèo nhưng được cái máu bóng đá. Cái giá K+ đưa ra ở vùng Gio Linh - Quảng Trị quê tôi ko ai có đủ khả năng để mua . Tôi cũng trao đôỉ ở nhiều diễn đàn họ muốn tẩy chay K+ vì cước phí đưa ra như kiểu coca ngày trước vậy. Mọi người nên ủng hộ K+ " ko có xiền để mua mặc dù yêu bóng đá " ++++> K+ theo đường lối của coca. Một ngày nào đấy anh Lết sẽ lết đi đâu nhỉ. anh em ném đá nào
Bác ở Quảng trị có gần thừa thiên huế ko. TRT của Thừa thiên huế phát EPL của vTC HD chuyển xuống SD đó.
Topic này đưa ra mà anh Lết đâu roài, để mấy chú ném đá sai hết chủ chương của Nhà Nước =D> . Các chú bảo vệ mấy chú Pháp chứ đâu có bảo vệ cộng đồng người việt.

okzuize

vừa bảo 1 tháng cơ ma, sao giờ thành 1 năm roài. chú ăn và nói cho cẩn thận tí.đại diện cơ quan nhà nước kia mà

pap_pol

Member

Chào bác bác định dùng K+ HD à. K+ sẽ hỗ trợ khách hàng đổi đầu thu SD sang HD chỉ với thêm một số tiền kha khá. Còn nếu mua ban đầu thì bác dùng thuê bao từ 2 năm trở lên nhiều khả năng là miễn phí luôn đầu thu đấy bác ạ.=D> :-?
Kha khá là tn bro nói rõ dc ko ? Sao lại phải 2 năm (2 năm trả sau có dc ko ?)

torres94

Banned

lương 1 tuần của chú à,thế thì tốt rồi. 1 tuần lương cho 1 năm xem =D> :-j

1 tuần lương của bác ấy 300k, lấy tiền đâu ra mà mua đầu 2triệu rồi lại phải trả thuê bao. Còn bao nhiêu khoản: Ăn, uống, điện, nước, điện thoại...

okzuize

chắc bọn k+ và đồng bọn đi uống bia hết rồi, anh em ta cũng về thôi. mai chém nó tiếp, nhưng mà phai gặp được bác lết cơ, chứ mấy chú em này trả lời ẫm ờ lắm.

nhduc87

em zai gì tự biên tự diễn kinh quá :)) 5 nick Bord... k nói lại được nên mở thêm nick mới. Admin vào xử lý hộ cái

Kha khá là tn bro nói rõ dc ko ? Sao lại phải 2 năm (2 năm trả sau có dc ko ?)
Thưa bác nếu bác sử dụng 2 năm thuê bao K+ HD sẽ được miễn phí ( không chắc hay giảm giá 75% ) tiền mau đầu thu. 2 năm trả trước mới được bác ạ.
chắc bọn k+ và đồng bọn đi uống bia hết rồi, anh em ta cũng về thôi. mai chém nó tiếp, nhưng mà phai gặp được bác lết cơ, chứ mấy chú em này trả lời ẫm ờ lắm.
Chú Liết dặn em ở rum này nè. Đợi có ý kiến thì tiếp thu. Khẩu hiệu Luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu

nhduc87

Chị trao đổi thẳng thắn với em zai kia là em chém gió hơi ác liêt đấy. Em cứ luẩn quẩn xung quanh đây làm gì? Nhận xằng nhận bậy nhận bừa? Ai chứng nhận cho em là người của K+? Mọi phát ngôn của em đều là của cá nhân em chứ k phải do K+ đưa ra --> cái gì e trích dẫn thì e cho vào "" hộ chị

Chị trao đổi thẳng thắn với em zai kia là em chém gió hơi ác liêt đấy. Em cứ luẩn quẩn xung quanh đây làm gì? Nhận xằng nhận bậy nhận bừa? Ai chứng nhận cho em là người của K+? Mọi phát ngôn của em đều là của cá nhân em chứ k phải do K+ đưa ra --> cái gì e trích dẫn thì e cho vào "" hộ chị

chú Liết thì chứng nhận được, bác ko cần tin tưởng. =D>

nhduc87

Xin lỗi cưng, đến chú đó còn k đủ tin tưởng đâu cưng ạ :))

meodeu

Member

cho tớ hỏi các bạn đang nói K+ lấy độc quyền để ra giá cước cắt cổ 1 câu nhé.
Cái giá cước của nó là từ hồi mới thành lập, từ hồi nó còn chưa độc quyền cái gì hết và cho đến bây giờ giá vẫn thế. Vậy dựa vào đâu nói nó ép giá ???

meodeu

Member

Tôi sinh ra tại vùng quê, quê tôi rất nghèo nhưng được cái máu bóng đá. Cái giá K+ đưa ra ở vùng Gio Linh - Quảng Trị quê tôi ko ai có đủ khả năng để mua . Tôi cũng trao đôỉ ở nhiều diễn đàn họ muốn tẩy chay K+ vì cước phí đưa ra như kiểu coca ngày trước vậy. Mọi người nên ủng hộ K+ " ko có xiền để mua mặc dù yêu bóng đá " ++++> K+ theo đường lối của coca. Một ngày nào đấy anh Lết sẽ lết đi đâu nhỉ. anh em ném đá nào ^#(^

tớ tg có mỗi tớ ở quê bạn là dân thành phố chứ =)) bạn chả bảo nhà quê chân đất mắt toét mà. tớ chỉ bám vào những câu nói của bạn thôi

nguyenhuu

1. Nếu chấp nhận mua đầu K+ và chịu mức phí 250.000đ/tháng thì K+ có đưa dám cam kết về các nội dung sẽ phát hay không (như thời lượng thể thao, thời lượng phim, thời lượng quảng cao...) và những cam kết tăng số lượng và chất lượng những kênh phát sóng ra sao?
2. Các giải bóng đá Châu Âu sẽ được phát sóng trên đầu thu hiện tại của K+ trong bao lâu (liệu hàng năm chúng tôi có phải thay đầu thu mới hay phải chấp nhận mức cước mới hay không).
3. K+ có dám cam kết sẽ mua được bản quyền của EPL sau năm 2014 không?Hay sau đó phải chuyển qua N+ M+ với các loại đầu thu mới cước phí mới?
4.Những năm vừa qua người xem các giải VĐ châu chỉ trả phí rất thấp trung bình từ 50-60k/tháng và những kênh chuyên biệt hấp dẫn như của SCTV HTVC hay VTC.K+ có gì khác biệt mà lại tính chi phí gần 250k/tháng?Có thể đem so sánh với các đài khác hay không?Hay lợi dụng đọc quyền mà áp giá?

RoadStar

Member

cho tớ hỏi các bạn đang nói K+ lấy độc quyền để ra giá cước cắt cổ 1 câu nhé.
Cái giá cước của nó là từ hồi mới thành lập, từ hồi nó còn chưa độc quyền cái gì hết và cho đến bây giờ giá vẫn thế. Vậy dựa vào đâu nói nó ép giá ???
Ơ cái nhà bác này hay nhỉ, bác không hiểu hay bác không đọc hết các ý kiến.
Giá nó ra từ đời nào em đâu có biết, nó bảo nó có nhiều cái hay lắm em cũng đâu có hay. Nhưng nó mua độc quyền EPL chủ nhật rồi nó bỏ vào gói PRE của nó và ai muốn xem thì phải mua gói PRE thì mới ra chuyện đấy chứ. Bác xem thêm các toppic khác đê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên