Hình Ảnh Mới Nhất Về Dune TV 301

ongtrum

Ðề: Hình Ảnh Mới Nhất Về Dune TV 301

Chờ em hoài đợi em mãi sao em chẳng về.

Em tính mua con Mede8er MED450X2 cho phòng ngủ vì thấy nó gọn nhẹ, xài internal HDD 2.5''. Chắc đợi con này ra rồi xuống đao hơn, giờ đang enjoy em Dune Duo là quá ổn rồi. Bác nào đã xài con Mede8er MED450X2 chưa, BH 2 năm nhưng made in Tung Của nên không biết thế nào. Mà công nhân em Mi Đi Ết Tờ nó cũng gọn thiệt, bằng cái HDD 3.5'' ah. Em thì em iu Dune hơn:D

Lữ Bố

Em tính mua con Mede8er MED450X2 cho phòng ngủ vì thấy nó gọn nhẹ, xài internal HDD 2.5''. Chắc đợi con này ra rồi xuống đao hơn, giờ đang enjoy em Dune Duo là quá ổn rồi. Bác nào đã xài con Mede8er MED450X2 chưa, BH 2 năm nhưng made in Tung Của nên không biết thế nào. Mà công nhân em Mi Đi Ết Tờ nó cũng gọn thiệt, bằng cái HDD 3.5'' ah. Em thì em iu Dune hơn:D

sao mà nghe mâu thuẩn dữ vậy bác?

angle

Active Member

Chọn Dune cho nó thân thiện dễ sử dụng, thương hiệu đỉnh.

DaiNguyenSoai

cứ dune mà xài bác ah! tuy đắc nhưng đem lại chất lượng tốt, play ổn định

Anh hai

Active Member

Dune HD tv 301 nghe nói trong tháng giêng ra mà cho tới giờ này chưa thấy gì hết chắc bị delay rồi ... huhhuhuh hô hô hô hố hố hố hố

DaiNguyenSoai

Dune HD tv 301 nghe nói trong tháng giêng ra mà cho tới giờ này chưa thấy gì hết chắc bị delay rồi ... huhhuhuh hô hô hô hố hố hố hố

mấy bác ấy nói khoảng tháng giêng thôi mà bác, chứ đâu có nói sure âu bác! =))

HD_hero

các bác sau wa năm rồi mà vẫn chưa thấy em nó về các bác? bác nào có thông tin chia sẽ mội người với! thank

tonytruong

Super Moderators

Có bác nào cao nhân cho biết dòng Dune TV 301 Có thể dùng trên xe OTO (Xe hơi ) được không nhỉ.? Bác nào vui lòng chỉ giáo cho tôi để mua sử dụng trên xe thay vi xài DVD trên xe,Thông tin cùa Dune TV 301 nói chung chung quá không biết có xài được không.Thành thật cám ơn nhiều.

Đây là thông tin của Dune TV 301.

Phương tiện truyền thông bộ vi xử lý: Sigma Designs 8670/8671 - giải pháp mạnh mẽ nhất có sẵn từ các thiết kế Sigma
Bộ nhớ: 256 MB
Flash Memory: 128 MB, mở rộng với USB, ổ đĩa, phân vùng trên ổ cứng hoặc ổ SD-
Chuyển đổi công suất / hiển thị: HDMI 1.3 (phía sau), 2 cổng USB 2.0 (1 phía trước, một bên), composite video (RCA), video thành phần (3 RCA), âm thanh stereo (2 RCA), đầu ra âm thanh kỹ thuật số quang học, USB 3.0 nô lệ, cổng Ethernet tốc độ 10/100/1000Mbps, AC Wi-Fi 802.11n (tùy chọn), khe cắm thẻ nhớ SD (sidebar), một kết nối cung cấp điện 12V (phía sau), đèn LED-LED (bảng điều khiển phía trước)
Nội bộ giao diện: USB 2.0 (một đầu nối cho các tùy chọn mô-đun Wi-Fi 802.11n)
Hỗ trợ cho DVB-T, ISDB-T: theo yêu cầu (tùy chọn USB-mô-đun)
Nguồn phương tiện truyền thông nội dung: các ổ cứng bên ngoài (USB), ổ quang gắn ngoài (USB), được xây dựng trong SD-đầu đọc thẻ, ổ đĩa cứng USB (ổ đĩa flash USB, đầu đọc thẻ USB, vv), PC và NAS trong khu vực địa phương mạng (SMB, NFS, UPnP, HTTP), các nguồn khác trong mạng cục bộ hoặc Internet (HTTP, multicast UDP / RTP)
Trình duyệt web NetFront (ACCESS) hoặc WebKit
Các vật dụng hỗ trợ: nếu bạn sử dụng trình duyệt NetFront
Hỗ trợ HbbTV và iPlayer: trình duyệt NetFront sử dụng
DLNA: Hỗ trợ đầy đủ tiêu chuẩn DLNA (1.5 hoặc 2.0)
Adobe Flash 3.1: Lite, các tập tin riêng biệt
Hỗ trợ cho DRM: Microsoft DRM10 và PlayReady, Verimatrix, truyền thông an toàn, Flash Access (phát triển). Các tiêu chuẩn khác DRM có thể được thêm vào theo yêu cầu
Video codecs: MPEG2, MPEG4, XVID, WMV9, VC1, H.264, poderzhkoy vysokobitreytnogo video (lên đến 50 Mbit / s trở lên)
Videokonteynery: MKV, MPEG-TS, MPEG-PS, M2TS, VOB, AVI, MOV, MP4, QT, ASF, WMV, BDMV, DVD-ISO, VIDEO_TS
Chế độ: Một loạt các video độ phân giải hỗ trợ lên đến 1080p và quét tần số (bao gồm cả 23.976p, 24p, PAL, NTSC)
Sự lựa chọn quét tần số: tự động (tùy thuộc vào khả năng chơi các nội dung) và hướng dẫn sử dụng.
Audio codec: Dolby Digital (AC3), DTS, MPEG, AAC, LPCM, WMA, WMAPro, EAC3 (Dolby Digital Plus), Dolby True HD, DTS HD Độ phân giải cao Audio, DTS HD Master Audio, FLAC, đa kênh FLAC, Ogg / Vorbis, hỗ trợ cho âm thanh chất lượng cao (lên đến 192 kHz / 24 bit)
Các định dạng âm thanh: MP3, MPA, M4A, WMA, FLAC, APE (Monkey Audio), Ogg / Vorbis, WAV, DTS-WAV, DTS, AC3, AAC
Hỗ trợ cho HD Audio cho "con số" (lên tới 7.1 kênh) và giải mã "tương tự" (lên đến 2,0 kênh). Hỗ trợ âm thanh bài hát trong các định dạng âm thanh Dolby TrueHD và DTS HD MA (Blu-ray, TS, MKV), đa kênh PCM (Blu-ray, TS, MKV) để "con số" (lên tới 7.1 kênh), giải mã "tương tự" (lên đến 2,0 kênh) âm thanh bài nhạc FLAC (MKV, ngoài bài hát)
Phụ đề: SRT (bên ngoài), SUB (MicroDVD) (bên ngoài) văn bản, (MKV), SSA / ASS (MKV, bên ngoài), VobSub (MP4, MKV, bên ngoài SUB / IDX), PGS (Blu-ray, TS, MKV )
Hình ảnh: JPEG, PNG, BMP, GIF
Danh sách nhạc: M3U, PLS
Chức năng Các người xem slideshow hình ảnh, hiệu ứng chuyển tiếp, quay hình ảnh, phóng to, sử dụng một danh sách nhạc, lặp lại, shuffle.
Tùy chọn chơi âm thanh: bằng cách sử dụng danh sách nhạc, lặp lại, shuffle, bằng cách sử dụng các thẻ ID3, chế độ, ngăn ngừa cháy của phốt pho trong TV plasma
Hệ thống tập tin: FAT16/FAT32 (đọc-ghi), ext2/ext3 (đọc-ghi), NTFS (đọc-ghi)
Ethernet: 10/100/1000 Mb / s
WiFi: mạng LAN không dây (802.11n) có thể được trước khi cài đặt bên trong máy nghe nhạc, hoặc thêm vào sau đó như là một tùy chọn mô-đun USB bên ngoài (không bao gồm, nó được khuyến khích sử dụng mô-đun Dune HD Air)
Cáp SATA 3.0 (nô lệ cho máy chủ), cáp A / V (3 RCA)
Dune mạng Playback Accelerator: tối ưu hóa hệ thống với một mạng lưới cung cấp tốt nhất-trong-class thiết bị Sigma Designs nội dung phát lại 864x từ một mạng lưới thông qua đó có thể mịn phát lại của tất cả các nội dung hỗ trợ phương tiện truyền thông qua bất kỳ giao thức mạng (bao gồm cả NFS và SMB) và 100 Mbit / s mạng.
Kích thước: 160mm (rộng), 115mm (sâu), 36mm (chiều cao)

angle

Active Member

[video=youtube;x8rBD4IVGIs]http://www.youtube.com/watch?v=x8rBD4IVGIs&context=C3483188ADOEgsToPDskJEgl3n7PVokZGo6yYCObTw[/video]

thegioihoanmy

sao em thấy con này chưa tung ra thị trường, nhưng lại thay đổi kiểu dáng nhiều wa vậy các bác?

chutieuteen

em nghe nói 15 tháng 2 này ở giải trí số đà nẵng có bán em này rồi á!

Bên trên