HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE LẦN 2 THÁNG 4.

phuochalan

Well-Known Member
OK! Vậy thì ra Galaxy! :)
À, quán ấy đông lắm, có cần book trước ko? E rảnh té ra đấy hỏi thử xem tình hình thế nào nhé!
Thanks,

Chỗ đó mình book trước là họ bắt trả tiền phòng anh ạ. Thôi thì đến sơm vào phòng lạnh thôi...Theo em khảo sát thì trên lầu tầng 2 là ok và yên tĩnh nhất

davidhand

Moderator
Chỗ đó mình book trước là họ bắt trả tiền phòng anh ạ. Thôi thì đến sơm vào phòng lạnh thôi...Theo em khảo sát thì trên lầu tầng 2 là ok và yên tĩnh nhất

OK! Ai rảnh cố gắng ra sớm ...

gach-lo-jpg.772516

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE LẦN 2 THÁNG 4.

Đề nghị lần này Off phải có vụ kiểm điểm vụ giao lưu sai gòn nhé. Ko có thì giải tán Ban Kỷ luật thôi.

Kiểm điểm luôn cả rơ moóc của trưởng ban kỷ luật nữa! Hôm đó cũng trốn đi mua sắm, ko tham gia :)).

Chủ nhật này lại bận mất rồi.

Bác Thái đi đi! Hôm đó đâu có kiểm điểm bác vụ sinh nhật đâu mà! Kiểm điểm vụ khác :))

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE LẦN 2 THÁNG 4.

Kiểm điểm luôn cả rơ moóc của trưởng ban kỷ luật nữa! Hôm đó cũng trốn đi mua sắm, ko tham gia :)).

Bác Thái đi đi! Hôm đó đâu có kiểm điểm bác vụ sinh nhật đâu mà! Kiểm điểm vụ khác :))

chắc lại kiểm điểm vụ 351 rồi!

davidhand

Moderator
EM đọc báo lá cải thấy ghi hôm đấy bác Thái bị Big Bear ra tối hậu thư cấm vận 3 tháng đấy ạ! :-w
Phải ko bác tvhabc

Chắc hôm về ko chịu cho ngay áo vào máy giặt nên mới ra ra nông nỗi này! Khổ thân bác Thái nhà mình rồi, kiểu này chắc còn bị cấm vận dài dài! Ai bảo Yamaha cơ chứ! :)

Bên trên