HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE LẦN 2 THÁNG 4.

davidhand

Moderator
Chào ACE trong hội HDVT,

Theo lịch offline thì lẽ ra CN này chúng ta gặp mặt, nhưng do hiện có nhà tài trợ muốn giới thiệu SP mới trong lĩnh vực phim ảnh giải trí cho ACE HDVT chúng ta nên thời gian offlline sẽ được lùi lại, dự định là CN tuần sau. (Vì chưa làm việc và thống nhất xong khâu tổ chức cũng như các vấn đề liên quan với nhà tài trợ)

Chương trình dự kiến sẽ là phần giới thiệu sp thú vị và có những phần quà hấp dẫn và giá trị từ nhà tài trợ cho tất cả các thành viên offline lần này. Ngoài bốc thăm trúng thưởng Vaudi (lần 4) sẽ có phần bốc thăm trúng thưởng với phần quà giá trị ko kém từ nhà tài trợ.

Vậy xin bật mí sơ bộ để ACE thu xếp thời gian tham dự buổi offline lần này, chi tiết sẽ được chính thức thông báo tới toàn thể ACE trong box hội sớm nhất có thể.

Update:

BUỔI OFFLINE SẼ ĐƯỢC TỔ CHỨC VÀO 8:00AM NGÀY CHỦ NHẬT 28/4/2013. ĐỊA ĐIỂM GẶP MẶT SẼ ĐƯỢC THÔNG TIN QUA SMS TỚI TOÀN THỂ ACE VÀO CUỐI TUẦN.

Thanks,
Davidhand.

Chỉnh sửa lần cuối:

therains

Active Member
Bác Hà từ từ hãy mua máy chiếu nhé, khả năng lần tới phần quà sẽ là một con BenQ W700 đó.

cuongtn87

Well-Known Member
tuần sau lễ nhưng chỉ đến thứ 4 là hết rồi bác therains

p/s davidhand: thế cụ tỉ là ở đâu và time ntn anh sắp xếp rồi thông báo anh em sớm nhé!

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE LẦN 2 THÁNG 4.

:)) Quá ngon! Mừng nhất là anh Huy "la", tưởng off tuần này là mất con Vaudi rùi nhá anh Huy!
To bác hand: lần này phải kiếm quán cafe ngon lành mới được anh à!
Hay mình đăng ký cafe UNO luôn đi anh!
Nghe tưởng xa, chứ trong VT thì chạy tý là tới à! SG họ còn chạy mút chỉ luôn mà.

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE LẦN 2 THÁNG 4.

:)) Quá ngon! Mừng nhất là anh Huy "la", tưởng off tuần này là mất con Vaudi rùi nhá anh Huy!
Nghe tưởng xa, chứ trong VT thì chạy tý là tới à! SG họ còn chạy mút chỉ luôn mà.

bác nghĩ sao thế? Uno bé như cái lỗ mũi ấy! hôm nọ off ở đấy 1 lần rồi còn gì! bé quá bé quá! thôi qua bên em cho rộng này! há há căn phòng có chiếc quần chíp luôn luôn chào đón các bác!!!!!

therains

Active Member

Bác kiếm cafe nào yên tĩnh chút, để làm sao chỉ có HDVT là ồn ào nhất thôi là được. Con Vaudi thì mình no door rùi, nhưng tuần sau lễ dài ngày sợ cũng ko đủ anh em đươc

davidhand

Moderator

Uh, lần này có dùng máy chiếu nên Cần tìm địa điểm phù hợp mới được. AE kiếm giùm cái địa điểm nhé!
Thanks,

quangtuong

Banned
Ðề: Re: Ðề: HDVT - THÔNG BÁO OFFLINE LẦN 2 THÁNG 4.

bác nghĩ sao thế? Uno bé như cái lỗ mũi ấy! hôm nọ off ở đấy 1 lần rồi còn gì! bé quá bé quá! thôi qua bên em cho rộng này! há há căn phòng có chiếc quần chíp luôn luôn chào đón các bác!!!!!

đồng ý qua nhà chú cường. lâu rùi ae mình kg ghé bà rịa

cuongtn87

Well-Known Member
nhà em bác muốn chiếu cỡ nào chả được! có điều em chưa fixx lũ loa nữa! hê hê cứ như trước thôi!

kiulo

Member

Vậy là chưa có ngày cụ thể off lần 2 th 4 hả các bác?

bauthui1983

Active Member

Vậy là chưa có ngày cụ thể off lần 2 th 4 hả các bác?

Ngày off là 28/4, chỉ chưa fix được địa điểm tổ chức thui!
Em thấy quán cafe 381 đường Trương Văn Bang cũng ok lắm!
Họ có sẵn máy chiếu ở đó luôn! Để em tìm hiểu giá cả như thế nào rùi báo anh em!

cuongtn87

Well-Known Member

Ngày off là 28/4, chỉ chưa fix được địa điểm tổ chức thui!
Em thấy quán cafe 381 đường Trương Văn Bang cũng ok lắm!
Họ có sẵn máy chiếu ở đó luôn! Để em tìm hiểu giá cả như thế nào rùi báo anh em!

thôi thì các bác cứ thông báo rồi hôm đấy em điều chân dài đến

therains

Active Member
Em thấy ở Moon cafe đường Trương Công Định có phòng máy chiếu như pm cho bác Hand trên fb. Bác thử check xem có được không?

ndt000

Member

mình thấy địa điểm cũng không quan trọng lắm... chủ yếu là nội dung off thôi... ngoài chém gió ra thì cũng phải có một vài vấn đề cốt lõi phải bàn....

Bên trên