HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Chém bằng chivas cho nó đốt cháy giai đoạn

Rên hình như đang muốn thanh lý 95 kìa La, mua cái dock 4 bay rõ là xịn mà nó chỉ nhận có mỗi 1 cái ổ số 3, thua cả Dune Base, bực hết cả mình! :=))

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Rên hình như đang muốn thanh lý 95 kìa La, mua cái dock 4 bay rõ là xịn mà nó chỉ nhận có mỗi 1 cái ổ số 3, thua cả Dune Base, bực hết cả mình! :=))

Hình như đang ngồi xem chương trình "em yêu khoa học" ở nhà! =))
Mua thêm cái dock mới rồi phẫu thuật thẩm mỹ cho em cũ giống em mới là ok thui mà :))

phuochalan

Well-Known Member

Mà sao điên thế nhỉ?...Em này đỏng đảnh quá đi

Thôi chú rain đừng "nóng nòng" Thanh lý cái mồng đốc 4 bays trước đã =))

ringleader

Active Member
Ðề: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Thì thanh lý cái 4 bays mà có 1 nút nguồn đi thôi, nhạc 2 kênh em 95/105 ko phải tầm thường đâu, bác Công mà ok rồi thì tai anh em mình vô tư đi, bên vavn đã có 1 topic nói về 2 kênh của em 95 này rồi, đỡ phải đầu tư 1em DAC nữa...

Re: Ðề: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Thì thanh lý cái 4 bays mà có 1 nút nguồn đi thôi, nhạc 2 kênh em 95/105 ko phải tầm thường đâu, bác Công mà ok rồi thì tai anh em mình vô tư đi, bên vavn đã có 1 topic nói về 2 kênh của em 95 này rồi, đỡ phải đầu tư 1em DAC nữa...

Bác leader nói Chí phải đó, OPPO 95 theo mình chất âm phải ngang ngửa với CDP LHH700 or Ma 15F đoá về giá thì vô địch cả âm lẫn hình $-)

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Bác leader nói Chí phải đó, OPPO 95 theo mình chất âm phải ngang ngửa với CDP LHH700 or Ma 15F đoá về giá thì vô địch cả âm lẫn hình $-)
Nghe bảo tối nay chú Tùng thanh lý 103 đi mua 95 đấy. Bác ringleader thanh lý sớm đi kẻo Tùng nó bán trước,mất giá

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Nghe bảo tối nay chú Tùng thanh lý 103 đi mua 95 đấy. Bác ringleader thanh lý sớm đi kẻo Tùng nó bán trước,mất giá

Từ ngày thằng rain nó vác 95của anh về có ngủ được chó đâu, nghĩ cũng ngu vì khi có 95 thì cho ngay em CDP mazant đi, đến lúc nó vác mất 95 mới thấy mình đíu còn gì để nghe nhạc nữa, con 95 của anh nó vẫn nguyên bản firm 1912 chạy iso ngon lành nữa chứ..

Dù sao minh vẫn còn 103 để an ủi, iso giờ cũng ko cần nữa rồi .....

davidhand

Moderator

Từ ngày thằng rain nó vác 95của anh về có ngủ được chó đâu, nghĩ cũng ngu vì khi có 95 thì cho ngay em CDP mazant đi, đến lúc nó vác mất 95 mới thấy mình đíu còn gì để nghe nhạc nữa, con 95 của anh nó vẫn nguyên bản firm 1912 chạy iso ngon lành nữa chứ..

Hối hận rồi à! Ku Rên nó đang ngồi rung đùi kìa! :)) Thôi, chịu khó mua con DAC tầm 20 củ về nghe tạm đi chú! Đời ko có tí âm nhạc thì mất hết cả niềm vui! :)

phuochalan

Well-Known Member

Ai bảo bác iso không cần, cần đấy....chú buồi thúi chiều qua em than thở biết thế này đíu mua oppo nữa...tối bố điên lên chỉ thanh lý hay mở ra "em yêu khoa học" tí....Ka ka....

P/s: Mới sưu tầm được ít đĩa bluray..qua nhà buồi thúi đút vào xem thía lào

oppo 95 thanh lý gấp lấy tiền đi hát ngêu ngao. giá thanh lý gấp 20.5 t thanh lý trong vòng 1 tiếng ai hên thì được !
đang say rồi

Bên trên