HDrepo for PS3 - Giải pháp xem HD online duy nhất

HDrepo_com

Ðề: PS3 - Xem HD trực tiếp trên fshare qua showtime

Up lên cho các bác có PS3. Bác nào có yêu cầu thêm thì cứ post vào đây nhé

thanhyk

Well-Known Member

Em có nhu cầu bác ạ, tư vấn giúp em. PS3 hack fw đời nào cũng được hả bác hay phải từ 3.55 hack trở lại. Nhu cầu em cần xem phim, chơi game từ nas (win sever 2008) thì mua ps3 model nào cũng Ok hả bác (slim/ fat, 80gb/ 500gb), và online như fshare qua showtime. Miễn sao nó chơi iso bluray/ iso 3D mượt, xuất dts-hd, đọc srt, chơi game chứa trong nas có cần đĩa mồi không bác. Thanks

HDrepo_com

Em có nhu cầu bác ạ, tư vấn giúp em. PS3 hack fw đời nào cũng được hả bác hay phải từ 3.55 hack trở lại. Nhu cầu em cần xem phim, chơi game từ nas (win sever 2008) thì mua ps3 model nào cũng Ok hả bác (slim/ fat, 80gb/ 500gb), và online như fshare qua showtime. Miễn sao nó chơi iso bluray/ iso 3D mượt, xuất dts-hd, đọc srt, chơi game chứa trong nas có cần đĩa mồi không bác. Thanks

Bạn ra chỗ bán PS3 bảo họ demo những thứ bạn yêu cầu. Nếu đáp ứng được thì mua. Theo mình thì chỉ cần 1 PS3 Slim, đã được hack, là có thể đáp ứng được yêu cầu của bạn.

huapro

Member
Re: PS3 - Xem HD trực tiếp trên fshare qua showtime

Xem ngon các thể loại? Giá bây giờ khoảng bao nhiêu vậy mấy bác?

thanhyk

Well-Known Member
Ðề: Re: PS3 - Xem HD trực tiếp trên fshare qua showtime

Xem ngon các thể loại? Giá bây giờ khoảng bao nhiêu vậy mấy bác?

Giá tầm 6 - 6.5 triệu bằng Dune base 3D thôi. Bác nào đang dùng ps3 cho hỏi có game 3D dành cho ps3 không. Chơi 3D trên màn chiếu 150 inches chắc giống thật lắm nhỉ...

HDrepo_com

Giá tầm 6 - 6.5 triệu bằng Dune base 3D thôi. Bác nào đang dùng ps3 cho hỏi có game 3D dành cho ps3 không. Chơi 3D trên màn chiếu 150 inches chắc giống thật lắm nhỉ...

Phần lớn là game 3D mà, màn hình của bạn phải hỗ trợ đi kèm với kính.

crazykidvn

ps3-subscene cài vào dùng ko đc, cứ vào xem phim tí là đứng máy lun àh, có khi ko đứng đổi phụ đề là bị đứng, còn dùng opensubscene thì bình thường, có ai bị giống mình ko vậy?

HDrepo_com

ps3-subscene cài vào dùng ko đc, cứ vào xem phim tí là đứng máy lun àh, có khi ko đứng đổi phụ đề là bị đứng, còn dùng opensubscene thì bình thường, có ai bị giống mình ko vậy?

Bạn thử các bước sau:
- Update Showtime lên version mới nhất (4.4)
- Chỉ cài ps3-subscene, không cài các plugin cho subtitle khác

fx127

Member

PS3 của em đang ở CFW 4.50 thì có thể nhận đc ex NTFS để copy game vào rồi, giờ muốn xem phim showtime hả bác ?

ps3 slim của mình cũng đang ở bản ROGERO 4.5 trước h game toàn phải cắt ra mấy lần mới cop đc vào vì ps3 ko nhận >4gb, sao máy bạn làm đc vậy?

fx127

Member

Phần lớn là game 3D mà, màn hình của bạn phải hỗ trợ đi kèm với kính.

theo mình đc biết thì có mỗi game Batman: Arkham Asylum là có hỗ trợ định dạng 3d (yêu cầu tv phải có chức năng 3d) thôi,mình chơi và biết khá nhiều game ps3 mà.

fx127

Member

showtime bản mới nhất lên thì có thể hỗ trợ xem phim định dạng NTFS từ ổ cứng ngoài nhưng như bạn trên nói có thể cop game định dạng NTFS vào thì mình nghĩ ko đc

trungk43

Member

trungk43

Member
Ðề: HDrepo for PS3 - Giải pháp xem HD online duy nhất

Update ps3-subscene bị lỗi tại post #1

HeroFantasy

Cám ơn app rất hay,mong tác giả hoàn thiện hơn trên ps3 dùng tài khoản vip get link nha,mình đăng nhập trên ps3 thì hiện lỗi invail JSON .mong bạn phát huy hơn nữa,mình đang tìm acc vip fshare share trên mạng mà chưa thấy ai có.định xài đỡ để xem phim trên ps3.

nhungeli

Member

Anh ơi mấy hôm nay ko xem được phim trên Ps3 nữa ko hiểu tại sao mạng vẫn chạy bt ạ @@

anhkinhcan

anh Trung sao vào cứ báo lỗi HTTP error:404

Bên trên