HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

binhhc

Moderator
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

THÔNG BÁO:

Như đã thông báo cho anh em trong Hội trên Facebook, Đại diện tập đoàn FPT muốn gặp mặt các anh em thành viên trong Hội, (nhất là anh em ở khu Trung tâm Thành Phố) để bàn về việc triển khai dùng thử nghiệm sản phẩm GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO tại Thái Nguyên.
Mời các anh em quan tâm thì đăng ký với BĐH.
Thời gian tổ chức: 17h30 chiều nay tại tầng 2 cà phê Hưng Tâm

Anh em quan tâm nên xem trước thông tin về sản phẩm mới này tại đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/635177-tong-ket-buoi-offline-giai-phap.html

Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator

THÔNG BÁO TIẾP THEO:

BĐH HD Thái Nguyên tổ chức chuyến đi giao lưu với anh em HD Hiệp Hòa (Bắc Giang)
Thời gian xuất phát: sáng ngày mai Thứ 7 ngày 3/8
Thành viên nào tham gia được thì đăng ký. (chiều nay gặp nhau vụ FPT sẽ thống nhất chi tiết luôn và sẽ thông tin qua ĐT nếu ai đăng ký đi nhưng không có mặt).

Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối:

4h kém rồi... anh em chốn việc về sớm đi...:-bd...gặp nhau sớm ngồi đc lâu hơn...:D

invisible9x

Táo Tàu

Ôi trời này mà các bác vẫn được giao lưu, hâm mộ quá, hehe, em vừa ở Hà Nội về mà bao nhiều đường bị ngập :)

dinhhuy1979

Well-Known Member

Chú Nguyên có vẻ cũng hay vào Voz nhỉ thấy hay dùng ngôn từ Voz ;))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Các bác sáng nay vẫn đội mưa đi chơi cơ ah? Đáng nể, đáng nể! Đúng chất "rân chơi"!

quanchua

Well-Known Member

Chú Nguyên có vẻ cũng hay vào Voz nhỉ thấy hay dùng ngôn từ Voz ;))
vâng ạ em chỉ vào voz hóng thoy chứ ko chém mấy ;;) có mấy thèn bạn làm mod bên đó tụi nó rủ vô chém gió mà xàm xàm hehe
4rom có bác nào bị lỗi như em không ạ cứ dấn thanks 2 phát là nó .....đủn ra :))

dinhhuy1979

Well-Known Member

Các bác sáng nay vẫn đội mưa đi chơi cơ ah? Đáng nể, đáng nể! Đúng chất "rân chơi"!

Đi bình thường em ah thế nên giờ bọn anh mới đang phải gọi xe bọc thép để tránh lụt =))

vâng ạ em chỉ vào voz hóng thoy chứ ko chém mấy ;;) có mấy thèn bạn làm mod bên đó tụi nó rủ vô chém gió mà xàm xàm hehe
4rom có bác nào bị lỗi như em không ạ cứ dấn thanks 2 phát là nó .....đủn ra :))

Anh thx nó còn bị như hình em này :))

binhhc

Moderator
Bên trên