HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2-Tư vấn KT- Thông báo : HDlife V7 chính thứ

hd giá rẻ

Ðề: HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2-Tư vấn KT- Thông báo : HDlife V7 chính thức Bảo hành 2 năm trên Toàn Quốc

Bị lỗi font tiếng Việt bác ạ, vào xem phụ đề cũng bị lỗi luôn, lại phải chỉnh lại phụ đề
Không lỗi font gì đâu bác, bác chọn ngôn ngữ Tiếng Việt cho toàn bộ hệ thống là phụ đề dời tự động nhận. Trong trường hợp vào phim phụ đề chưa chuẩn thì nhấn vào Subtitle chọn : PHỤ ĐỀ VIỆT ở cột thứ 5. Thế là xong !

meocon

Well-Known Member
Ðề: HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2-Tư vấn KT- Thông báo : HDlife V7 chính thức Bảo hành 2 năm trên Toàn Quốc

Cái cột gần cuối phụ đề việt mới à , FW cũ đâu có

saurom_90

Member

Không lỗi font gì đâu bác, bác chọn ngôn ngữ Tiếng Việt cho toàn bộ hệ thống là phụ đề dời tự động nhận. Trong trường hợp vào phim phụ đề chưa chuẩn thì nhấn vào Subtitle chọn : PHỤ ĐỀ VIỆT ở cột thứ 5. Thế là xong !

Nó nhận mặc định là UTF-8, lần nào mình xem phim cũng phải chỉnh về cái Phụ đề Việt như trong hình đó bạn

hd giá rẻ

Bác dùng phụ đề dời hay phụ đề MIX vào trong ,bên em dùng phụ đề dời nên nó tự nhận luôn, không cần chỉnh nữa.

hiep1750

Active Member

mình mua V9 ở HD miền bắc bị nó cho cái điều khiển của v5 hay sao mà ko có set, bgio muốn đổi các lấy điều khiển v9 xịn thì đổi ở đâu? thêm bao nhiêu nữa vậy các bác (của em hết BH rồi), thanks các bác giúp đỡ

hd giá rẻ

Mua thêm cái điều khiển có đèn giá 250k là OK luôn có gì đâu phải lăn tăn bác, mời bác qua bên em 240 Xã Đàn ạ.

Black Dragon

Well-Known Member

Firmware Hdlife V7-V9 ngày 20 tháng 8 năm 2013
Firmware mới đã add YOUTUBE HD bên trong mục IMS
Sửa câu cú, ngữ pháp theo phản hồi khách hàng.
Ẩn chức năng Android không dùng đến.
Bỏ chức năng đánh dấu phim dành bộ nhớ đệm cho Phim online và Youtube HD.
Link download : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Đã có Firmware chính thức chạy tốt Youtube và Fix lỗi các bác đã Feeback trong thời gian qua :D

hlongc

Member

Update link mediafire, pass: hdlifev7v9
install.img

toi511

Well-Known Member
Sao cái remote v9 của mình nó không được nhạy nhỉ, mỗi Lần muốn bấm lại phải tới sát đầu HD, có ai bị giống Minh không, khắc phục sao mấy Bác

Ðề: Re: HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2-Tư vấn KT- Thông báo : HDlife V7 chính thức Bảo hành 2 năm trên Toàn Quốc

bác thay pin cho em. Cái điều khiển V7 của em lúc đầu cũng nhạy, đèn sáng ầm ầm sau yếu pin không thấy đèn, phải hướng chuẩn mới điều khiển được, thay pin hết ngay.

Sao cái remote v9 của mình nó không được nhạy nhỉ, mỗi Lần muốn bấm lại phải tới sát đầu HD, có ai bị giống Minh không, khắc phục sao mấy Bác

toi511

Well-Known Member
Thanks bác để em thử xem sao, ma hinh nhu là HD life tín hiệu remote không được nhạy lắm

toi511

Well-Known Member
Đầu v9 của Minh đã chọn chức năng đánh dấu phim đã xem. Mà Minh không biết phân biệt phim nào đã xem hay chưa, phân biệt như nào mấy Bác

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2-Tư vấn KT- Thông báo : HDlife V7 chính thức Bảo hành 2 năm trên Toàn Quốc

Thanks bác để em thử xem sao, ma hinh nhu là HD life tín hiệu remote không được nhạy lắm

remote cũng bình thường mà a , ngược lại có thêm đèn :)

Black Dragon

Well-Known Member

Đầu v9 của Minh đã chọn chức năng đánh dấu phim đã xem. Mà Minh không biết phân biệt phim nào đã xem hay chưa, phân biệt như nào mấy Bác

Bỏ chức năng đó rồi bác ơi :D

Firmware Hdlife V7-V9 ngày 20 tháng 8 năm 2013
Firmware mới đã add YOUTUBE HD bên trong mục IMS
Sửa câu cú, ngữ pháp theo phản hồi khách hàng.
Ẩn chức năng Android không dùng đến.
Bỏ chức năng đánh dấu phim dành bộ nhớ đệm cho Phim online và Youtube HD.
Link download : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

hiep1750

Active Member

mình up firmware tháng 8 bản chuẩn nhưng khi bật youtube thì lên hình mà ko có tiếng là bị sao các pro nhỉ? khophim tiếng hình vẫn ngon, thanks đã giúp đỡ

Chỉnh sửa lần cuối:

mjnh

Member

Em có khoảng 4 triệu thì mua đầu nào đc hả các bác.thanks

Re: Ðề: HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2-Tư vấn KT- Thông báo : HDlife V7 chính thức Bảo hành 2 năm trên Toàn Quốc

HD Life V7, Dune 303D, Imax i18D.... bác ra cửa hàng test rồi quyết định luôn

meocon

Well-Known Member

- 910B
- kiw-mele
- HD Life V7
- Imax i18D

FW mới xem dc cả phim online

x269

Member

Các bác giúp em làm thế nào để em V9 này bắt được wifi với:), em tính mua usb bắt wifi thì đầu có nhận được không các bác? Cám ơn các bác nhiều, vì mới up ver mới không muốn dùng dây ạ/

kutuan

Cho hỏi mình đang sống ở US. Tuần trước mình được tặng 1 đầu V7. Mình vào được khoảng 4 kênh IPTV (HBO,VTV3...). Nhưng khoảng 3 hôm nay mình không vào
được nữa. Mình đã update Firmware mới nhất (Youtube nằm độc lập) và vẩn không vào được. Mới giới thiệu cho mấy người bạn để mua về xem truyền hình VN thì đã bị sự cố. Mong công ty Hdlifevn hướng dẩn cách khắc phục.Thanks

Bên trên