HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

vuchaulong

Active Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Có chuyện này không biết có cười được không. Nói nhanh cho dễ cười:

Có con dơi bay về tổ mặt mũi máu me be bét, đã đau thì chớ cái lũ đồng loại cứ xúm xít hỏi làm sao, điên tiết đíu trả lời kịp. Cuối cùng đã rủ một chú bay theo mình để diễn giải.

Bay... bay mãi... qua sông, suối, núi, đổi... rồi đến một bờ vực chúng dừng lại và nạn nhân trỏ xuống dưới vực hỏi con nắm mồm:

- Mày có nhìn thấy cành cây nhọn kia không?
- Sao không?
- Thế mà tao không nhìn thấy... (did not f**king see...)

Chuyện cười đấy cười đi nhé!!!

vuchaulong

Active Member

Chuyện thứ hai (lưu ý anh em là đã DIY theo style của mình)

Ba thằng người chết bị nên thiên đàng nhưng đíu được vào vì bố Ngọc Hoàng bắt kể nguyên nhân cái chết nếu đủ đau thương thì mới được vào.

- Thằng thứ nhât: vợ con hay lăng nhăng con nghi lắm nên một hôm bất chợt qua về nhà xem nó có fkg với thằng nào tại nhà không. Sộc vào nhà tìm không thấy nhưng vưỡn đ tin nên thò cổ nhìn ra ban công thấy một thằng cởi trần quần đùi đang bám lan can ban công. Điên quá quay vào lấy búa cho nhát vào tay thế là rơi KM nó xuống đất. Vẫn chưa hết điên quay vào đấy cái tủ lạnh ra khiêng qua ban công thả xuống và đè chết nó. Mệt quá đứt hơi ngỏm củ tỏi. (Không biết đã đủ lâm ly chưa)

- Thằng thứ hai: Số là con hay tập thể dục muộn và muốn tập cơ bụng mà không có dụng cụ nên lấy ban công làm đồ nghề. Nhà con trên tầng ba. Tập tành thế đ nào trượt chân rơi xuống may mà bám được vào tầng hai. Đang loay hoay định kêu cứu thì có một thằng Lý Quỳ thò mặt ra. Nó đã không chịu Help thì chớ lại còn lấy búa nện một cái vào tay thế là con rơi xuống đứt luôn... (chắc cũng đã đủ lâm ly)

- Thằng thứ ba: Con đ có chuyện gì hay ho cả chắc phải xuống địa ngục thôi vì lúc đó con đang ngồi trong tủ lạnh chẳng bít vì sao lại ở đây nữa...

- Ngọc hoàng: Cả ba thằng mày đều vào được...

HHN

Active Member

Làm sao để tham gia hội HD Hp vậy ....các bác chỉ E với nhé.....
Theo em thì có nhiều cách để tham gia, em chỉ cho bác hai cách nhá :-h
Cách thứ nhất:
1. Bác phải làm đơn tình nguyện xin gia nhập CLB HDHP và nộp cho.....ai em cũng chưa biết.
2. Đề nghị phụ huynh và CA phường ký xác nhận là bác tự nguyện tham gia không bị ép buộc bởi ai, trong lúc viết đơn đủ tỉnh táo và không bị ai ép viết .
3. Xin tất cả chữ ký của các thành viên CLB ủng hộ bạn việc tham gia.
Cách thứ hai:
9:30 AM chủ nhật hàng tuần ra cafe "Xờ pây" gặp anh em ở đó, thế là xong.
Còn làm sao để nhận ra thì ..... CN nào chả có bác mặc áo HDVietnam ngồi đấy, chăm nhất là chú HM, hoặc lấy số ĐT ở Đây

Theo em thì có nhiều cách để tham gia, em chỉ cho bác hai cách nhá :-h
Cách thứ nhất:
1. Bác phải làm đơn tình nguyện xin gia nhập CLB HDHP và nộp cho.....ai em cũng chưa biết.
2. Đề nghị phụ huynh và CA phường ký xác nhận là bác tự nguyện tham gia không bị ép buộc bởi ai, trong lúc viết đơn đủ tỉnh táo và không bị ai ép viết .
3. Xin tất cả chữ ký của các thành viên CLB ủng hộ bạn việc tham gia.
Cách thứ hai:
9:30 AM chủ nhật hàng tuần ra cafe "Xờ pây" gặp anh em ở đó, thế là xong.
Còn làm sao để nhận ra thì ..... CN nào chả có bác mặc áo HDVietnam ngồi đấy, chăm nhất là chú HM, hoặc lấy số ĐT ở Đây

sak....cách thứ 1 thì chắc là chịu òy....bởi vì phiền quá.....cách thứ 2 thì ok...và E cũng biết mặt gần hết mọi người rùi....Hay ngồi ở đó mà...chẳng qua hỏi lại thôi.....

phucbeo

Ðề: Bài Học Xương máu

Tay bác sỹ mới mở phòng khám.
Gặp con gà ốm đến kê cho một nắm thuốc tây, gà khỏe lại, nằm đấy thấy ấm áp và hạnh phúc, nó bắt đầu cất tiếng nói yêu đời. Đến khi nhìn hóa đơn thì coi như..toi. Tay BS này động viên gà: Bác nói làm gì cho mệt

Hípme đâu rồi, xem tay bs nào mà thâm thế.

please_helpme

Active Member
Ðề: Bài Học Xương máu

Tay bác sỹ mới mở phòng khám.
Gặp con gà ốm đến kê cho một nắm thuốc tây, gà khỏe lại, nằm đấy thấy ấm áp và hạnh phúc, nó bắt đầu cất tiếng nói yêu đời. Đến khi nhìn hóa đơn thì coi như..toi. Tay BS này động viên gà: Bác nói làm gì cho mệt

Hípme đâu rồi, xem tay bs nào mà thâm thế.

chuyện của Đại Ca thâm thúy quá chắc em phải dùng www.Baidu.com để tìm tay bác sỹ này roài!
:)) :)) :))

HHN

Active Member

sak....cách thứ 1 thì chắc là chịu òy....bởi vì phiền quá.....cách thứ 2 thì ok...và E cũng biết mặt gần hết mọi người rùi....Hay ngồi ở đó mà...chẳng qua hỏi lại thôi.....

Thế thì bác còn hỏi lại làm gì nhể #:-S hóa ra bác đã theo dõi CLB lâu rùi à, bác cứ như là CA ấy nhể .

Chỉnh sửa lần cuối:

dragonlee

Well-Known Member

Những lập luận củ chuối

1 Chị tôi lớn tuổi hơn tôi. Mẹ tôi lớn tuổi hơn tôi rất nhiều

2.Vịt là 1 loài có 2 chân, chạy nhanh hơn... rùa, bay cao hơn... chuột, tuy nhiên lại bơi kém con... cá

3.Tất cả đều có thể, trừ những thứ không thể!!!

4.Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ không biết mình xấu. (Ch ỉ sợ không có đủ thịt cá sấu cho phụ nữ ăn)

5.Đừng bao giờ xem tivi mà quên chưa cắm điện, và nhớ là đang ăn thì không được đánh răng đâu đấy

6.Nguyên tắc của tôi là:"Điều 1 : tôi lun lun đúng. Điều 2 : nếu có sai thì hãy coi lại điều 1

7.Quay đầu là bờ...Ai ngờ là biển..ặc

8.Xấu không chịu được. Mãi về sau mới chịu được

9.Thà khỏe mạnh trong một gia đình giàu có và hạnh phúc, còn hơn ốm yếu trong một gia đình nghèo nàn và bất hạnh

10.Bạn có biết ai mà bạn ghét nhất và căm thù nhất không. Đó chính là... kẻ thù của bạn

11.Tôi sẽ giúp bạn bỏ một thói quen xấu... Đó là thở!

12.Không cần mình đẹp .Chỉ cần người khác xấu.

13.Đời là bể khổ mà chúng sanh thì... không biết bơi!

14.Theo lý thuyết thì lý thuyết không khác với thực tế là mấy, nhưng theo thực tế thì thực tế khác xa lý thuyết.

15.Sợ thì không sợ nhưng mà ... lo!

16.Ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao là ... cái ao.

17.Ốm ốm vậy chứ em...yếu lắm

18.Thứ gì mua được bằng tiền thì thứ đó ... RẺ !

19.Đừng bi quan, trong cái rủi nó còn có cái xui…

20.Dân ta phải bít sử ta. Cái gì hem bít thì ... tra Google

21.Tình yêu là vĩnh cửu. Trong tình yêu, thứ duy nhất có thể thay đổi đó chính là người yêu.

22.Quẳng gánh vui đi và lo sống.

23.Đi một ngày đàng... mất 10.000 tiền cơm

24.Ai cũng tưởng em điên, chứ thực ra em điên lắm!!!

25.kiến tha lâu có ngày...mỏi cẳng

26.Khổ quá, sướng không chịu nổi

27.Tui có thể cưỡng lại tất cả mọi thứ ....... trừ sự cám dỗ

28.Rõ ràng là trên đời này không có gì là rõ ràng

29.Hai chân song song thì gặp nhau ở ...Bẹn !

30.Lương tâm là cái gì đó cảm thấy tổn thương trong khi các phần khác của cơ thể cảm thấy dễ chịu.

31.Cách tốt nhất để giữ lời hứa là đừng hứa gì cả.

32.Ơ... bạn đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi.

33.Tự hào từ bàn tay trắng, ta tạo nên ... vô số nợ.

Nguồn: từ bạn tui

llvllrha

các bác biết ở hp mình có chỗ nào cop phim hd ko vậy. Thak các bác trc'

dragonlee

Well-Known Member

các bác biết ở hp mình có chỗ nào cop phim hd ko vậy. Thak các bác trc'

Bác cứ vác ổ cứng ra đường, gặp chú này thì mang ra đập là đầy phim.

H

HD Hà Nội

Guest

Những lập luận củ chuối

4.Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ không biết mình xấu. (Ch ỉ sợ không có đủ thịt cá sấu cho phụ nữ ăn)

Nguồn: từ bạn tui

Câu này bác buihung biết rõ nhất nè :D

saslynguyen

Member

Trưa qua em ăn cắp của bác Sơn-Hiếp mi giấc ngủ trưa bằng cách vào nhà bác ý ăn trộm mấy bộ phim về cho thằng em nó xem cho đỡ nghiền trong lúc em đi vắng. Em tính cứ mỗi buổi trưa hội HD ta lại cử 1 người vào nhà bác ý thì khoảng 1 tháng là bác ấy phải đeo kính râm mất.hehehe

Bên trên