Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Em còn 1 ổ 160GB xxx 3D mượn của bạn trên Hà Nội, mà chưa lên Hải Dương copy ra lưu lại ở nhà bác Trưởng bản được.

160Gb mà lại 3D được bao nhiêu phim vậy bác?:D anh em lại offline xem cái khoản 3D này nó có khác gì k nhỉ?:D

1984kute

Active Member

oải quá các bác ahf.nhà em dùng mạng fpt 220k 1 tháng mà kéo 4gb qua fs tai diễn đàn mất 11house ,1 tiếng dc 3% nên ko download nữa

NCMINHHD

Well-Known Member

nên như vậy,share free trên các dd toàn bị đổi pass.tốc độ 312 kb|s mà 8gb thì có vip cũng lâu phết.chán

Bạn dùng gói cước của mạng nào mà rùa thế ? Viettel gói thấp nhất cũng đạt được ~430kb/s (VIP Fshare)

dumucca

Các bác có còn link của Vân Sơn 30 khg? cho em xin với . Tìm mãi mà chẳng nơi nào có cả. Link MS thì báo là folder empty rồi các bác ạ . Cảm ơn các bác rất nhiều.

tinhdhmo

Active Member
Tặng anh em Hải Dương vài CD gốc ...............

Em có vài chiếc sẽ cố gắng Up dần cho anh em . Kính mong các anh em ủng hộ, cùng xây dựng kho nhạc để thêm phong phú. Các bác dùng win7 thì cứ cho đĩa trắng rồi click vào file Cue là tự Burn luôn nhé

Lưu ý : Toàn Cd tự RIP em mới Up nhé. Bác nào cần kiểm chứng CD thì cứ ới để em gửi ảnh CD :D

CD Liên Khúc Chiều mưa 3 . Một CD rất hay với sự góp mặt của : Như Quỳnh - Mạnh Đình - Lâm Thúy Vân với những tình khúc nổi tiếng những năm thập niên 90 .

http://www.fshare.vn/folder/ISWUBS1Z0E/

Chỉnh sửa lần cuối:

tadysnb129

Ðề: Tặng anh em Hải Dương vài CD gốc ...............

Bác còn CD nào hay up lên e phát :x, thanks bác đã share

1984kute

Active Member

cd chuyện hoa sim die link rồi bạn ơi

Đôrêmi

Moderator

Bác xem lại hộ em cái link thứ 2 nhé, lâu lâu nghe lại mấy đĩa này thấy thích quá!

tinhdhmo

Active Member

sẽ cố gắng mỗi ngày em up 1 CD nhá các bác

Đôrêmi

Moderator

Khổ thân cho em quá, cái bộ phim Hà Nội 12 ngày đêm em tải cả ngày được 2.7GB thì bị đứt đau quá đi mất, trong khi mạng nhà em lại là gói 165k cùi nhất của VNPT. Bây giờ lại hì hục ngồi tải lại vậy. :(:)(:)((

vutronghuyen

Active Member

Có ai có bản đẹp DVD hay BLR Quang Lê Trở lại Quê Hương không nhỉ em xem qua khi chạy xe Hoàng Long thấy hay quá .

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Khổ thân cho em quá, cái bộ phim Hà Nội 12 ngày đêm em tải cả ngày được 2.7GB thì bị đứt đau quá đi mất, trong khi mạng nhà em lại là gói 165k cùi nhất của VNPT. Bây giờ lại hì hục ngồi tải lại vậy. :(:)(:)((
Không resume được hả bác Đôrêmi

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Không resume được hả bác Đôrêmi

Vâng, không được bác à. Vậy là hôm nay em bỏ chế độ Sleep cho nó chạy liền 4 tiếng đồng hồ và đã kéo thành công về rồi. Đã ghi ra đĩa DVD thưởng thức đúng vào những ngày lễ kỉ niệm trọng đại này. Thanks bác nhiều!

Bên trên