Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

KPOP

Re: Ðề: Re: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Dĩa này vẫn chưa phải là Dĩa đặc biệt gọi là Thúy Nga 13 đâu :D:D

Em biết chứ, nhưng bác ấy lỡ up rồi, dù đúng dù sai thì em vẫn thank 1 tiếng cho bác ấy vui vì đã giúp em. Thế mới nói tấm lòng mới là tất cả, PBN chỉ là phù du thôi :D

cafemau

Active Member
Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Em đã xem xong bộ này rùi nói chung chuẩn cả về âm thanh lẫn hình ảnh ...

NCMINHHD

Well-Known Member

Em đã xem xong bộ này rùi nói chung chuẩn cả về âm thanh lẫn hình ảnh ...

Âm thanh, hình ảnh thì chuẩn về chất lượng thôi chứ luận điệu phản động quá ! Bọn Asia này không có bộ nào không nói xấu CSVN.

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Âm thanh, hình ảnh thì chuẩn về chất lượng thôi chứ luận điệu phản động quá ! Bọn Asia này không có bộ nào không nói xấu CSVN.
Em cũng thấy xem bọn asia rất ức chế bởi những luận điệu của chúng, ca nhạc thì nói về nhạc thôi để mọi người giải trí, đưa chính trị vào nữa...X(

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Bác chủ thớt có Albuml gốc của Jimmy Nguyễn không? Chia sẻ giùm cho các JN fan như tui với.
Cảm ơn nhiều

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Bác chủ thớt có Albuml gốc của Jimmy Nguyễn không? Chia sẻ giùm cho các JN fan như tui với.
Cảm ơn nhiều

Bác tham khảo thêm các trang này nhé:

http://www.hdvietnam.com/diendan/183-nhac-viet-nam/62850-mf-jimmy-nguyen-collection-flac-3cds.html

http://www.hdvietnam.com/diendan/28-music-request/179082-cd-jimmy-nguyen-wav-iso-nrg.html

http://www.hdvietnam.com/diendan/183-nhac-viet-nam/392520-tuyen-tap-jimmy-nguyen-flac.html

manhhahd

Member

Em có 30Gb phim của Lý Tống Thụy bác nào thích em share cho này.

trinhthithen

các bác cho e hỏi là e cũng ở HD muốn copy phim 3d và HD thì copy ở đâu và giá cả thế nào ạ ? tại e ko phải thành viên trong hội nên chắc ko được free mà ngại mang lên HN ko biết pro nào có thì giúp e với nhé. toàn phim cũ xem nhiều cũng chán rồi, hơn 1 năm nay ko update phim mới. tivi 3d mà chẳng mấy khi xem thấy cũng phí :D

mtv08

Well-Known Member

các bác cho e hỏi là e cũng ở HD muốn copy phim 3d và HD thì copy ở đâu và giá cả thế nào ạ ? tại e ko phải thành viên trong hội nên chắc ko được free mà ngại mang lên HN ko biết pro nào có thì giúp e với nhé. toàn phim cũ xem nhiều cũng chán rồi, hơn 1 năm nay ko update phim mới. tivi 3d mà chẳng mấy khi xem thấy cũng phí :D
Đến đây bạn nhé.
Họ và tên : Nguyễn lê Huy
Năm sinh: 27/07/1972
Địa chỉ : Lương thế Vinh – Khu đô thị Đông Nam Cường TPHD
CQ: Chủ cửa hàng thiết bị điện tử cao cấp - 16 Phạm hồng Thái - TP Hải Dương
ĐT: 0912.141.888
Email: [email protected]
Nickname: huyhoang_hd

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác là thành viên CLB thì được copy miễn phí tất cả các loại phim mới nhất của CLB, nếu chỉ là khách vãng lai thì gặp LÊ HUY như Bác MTV08 đã giới thiệu ở trên.

HDCP

Super Moderators

Bác là thành viên CLB thì được copy miễn phí tất cả các loại phim mới nhất của CLB, nếu chỉ là khách vãng lai thì gặp LÊ HUY như Bác MTV08 đã giới thiệu ở trên.

Các bác cho em copy một ít phim, một ít nhạc với :D

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Bác chuyển HDD qua Hải Âu hoặc Hoàng Long sang đây, bonus free luôn cho Bác luôn cả thể loại....HD 3x luôn nhé. Bác dạo này kín tiếng quá.

---------- Post added 17-09-2012 at 02:12:22 PM ----------

Bác chuyển HDD qua Hải Âu hoặc Hoàng Long sang đây, bonus free luôn cho Bác luôn cả thể loại....HD 3x luôn nhé. Bác dạo này kín tiếng quá.

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

---------- Post added 17-09-2012 at 02:12:22 PM ----------

Em đặt gạch ít HD x Art. :D

Đôrêmi

Moderator

Em còn 1 ổ 160GB xxx 3D mượn của bạn trên Hà Nội, mà chưa lên Hải Dương copy ra lưu lại ở nhà bác Trưởng bản được.

Bên trên