Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

NHVL

các bạn hứơng dẫn mình cấu hình bluecom 5370 xem mytv và internet nhé(cho mình hỏi câu hơi ngố tý modem mình không có portmapping làm sao chia port để xem mytv được nó chỉ có mục interface group gì đó xin cám ơn các bạn

Interface group cũng giống như Port Mapping thôi bác :)

portlet

Member
Hix, vừa chuyển nhà sang chung cư ở SG. Chỉ có HTVC & VNPT tụi nó đấu thầu giành ăn từ đầu. Thành ra em phải bỏ thằng internet FPT & SCTV HD của em. Chuyển sang thằng MyTV HD. Chán dễ sợ. Nhân viên VNPT nó coi mình như thằng làm thuê của nó chứ ko phải mình bỏ tiền mua dịch vụ. Còn MyTV HD thì chỉ đâu được vài kênh HD thật (Starmovie, Starworld, NHK, NAT Geo, Nat Ad) còn lại upscale hết. Em nhìn logo mấy kênh giả HD biết liền, đâu có chữ HD đi kèm sau logo đâu. Tổ cha cái tụi lừa đảo. Ghét thật :-( Kho phim thì toàn phim tàu, hồng kông là chủ yếu. Chán thật :-(

vuonghuy229

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

em có cái này nhờ các pro giúp đỡ. Em mua cái settopbox zte 2a b700 của thằng nhân viên bưu điện về định thay cái set top box cũ nhà em nhưng lại không biết cấu hình điền ac và pass vào vẫn ko đc vẫn còn một tài khoản nữa em ko biết cấu hình ntn mà chỉ thấy thông báo tên đăng nhập không đúng và bắt cấu hình lại. Xin các anh có kinh nghiệm chỉ giúp! em đã goi nhân viên bưu điện nhưng anh ta bảo hôm nào xuống cài cho nhưng chờ lâu quá? :((

tinhyeu44

Member
Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Hix, vừa chuyển nhà sang chung cư ở SG. Chỉ có HTVC & VNPT tụi nó đấu thầu giành ăn từ đầu. Thành ra em phải bỏ thằng internet FPT & SCTV HD của em. Chuyển sang thằng MyTV HD. Chán dễ sợ. Nhân viên VNPT nó coi mình như thằng làm thuê của nó chứ ko phải mình bỏ tiền mua dịch vụ. Còn MyTV HD thì chỉ đâu được vài kênh HD thật (Starmovie, Starworld, NHK, NAT Geo, Nat Ad) còn lại upscale hết. Em nhìn logo mấy kênh giả HD biết liền, đâu có chữ HD đi kèm sau logo đâu. Tổ cha cái tụi lừa đảo. Ghét thật :-( Kho phim thì toàn phim tàu, hồng kông là chủ yếu. Chán thật :-(

Tôi thấy cũng nhiều phim Mỹ đấy chứ chỉ tội ít kênh HD quá.

oldfriend

Moderator
nghỉ chơi MYTV đã lâu, cơ mà còn cái đầu thu và modem của nó nằm trong góc, chật nhà quá, anh em nào thanh lý không nhỉ :D

đọc cái nay anh hãi quá, tư vấn K+, qua luôn OpenBox, ghé tới AVG, bi h tới hinh sự an ninh :)
kinh ku Điêu thật , đa tai quá :)
tung tinh đô\n phá hoại nha nước la vô tu thật chứ không đua\ đâu em, VNPT la cơ quan nha nước nghen em, như em nói vậy la cơ quan bưu điện quốc gia xai đô gián điệp hả
A khuyên em nên chém gió có giới hạn , chém quá tay có ngay bi an ninh mạng mơi lên lam việc đó , không phải chơi đâu
Em có tin la an ninh mạng Vietnam minh có mặt khắp mọi nơi không ?
chân thanh khuyên em chỉnh sửa cái bai trên, có ngay mang họa vao thân đó em
Đê nghị mod cảnh cáo em Điêu, chém gió thi anh em trên room cũng thuơng chém cho vui, nhưng em Điêu ky nay chém quá đa\ rôi
Nên cảnh cáo cho em nó rút kinh nghiệm

không hề giỡn nhé, em chỉ nói lên sự thật nhé.

dtsexpert

Active Member

không hề giỡn nhé, em chỉ nói lên sự thật nhé.

ok, em vưa giỏi bên K+, ra\nh luôn bên VNPT, biết luôn VNPT cơ quan nha nước bưu điện quốc gia xai stb gián điệp tinh báo :)
Ku Điêu đúng la bách khoa toan thư
Khi nao an ninh mạng ghé hỏi thăm sức khỏe thi đưng ngạc nhiên nghen :)

loc1982

em có cái này nhờ các pro giúp đỡ. Em mua cái settopbox zte 2a b700 của thằng nhân viên bưu điện về định thay cái set top box cũ nhà em nhưng lại không biết cấu hình điền ac và pass vào vẫn ko đc vẫn còn một tài khoản nữa em ko biết cấu hình ntn mà chỉ thấy thông báo tên đăng nhập không đúng và bắt cấu hình lại. Xin các anh có kinh nghiệm chỉ giúp! em đã goi nhân viên bưu điện nhưng anh ta bảo hôm nào xuống cài cho nhưng chờ lâu quá? :((
nhân viên VNPT mới đổi STB được bạn nhé....gọi 119 or 18001255 nhờ hổ trợ

portlet

Member
Re: Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Tôi thấy cũng nhiều phim Mỹ đấy chứ chỉ tội ít kênh HD quá.

Đã ít lại còn kém nữa chứ. Trước dùng SCTV nó bị chửi nhiều nhưng ít ra cũng có được khá nhiều kênh HD xem được. Giờ nản cái thằng MyTV này quá

MyTV là bọn hút máu người @-)

quachtuananh

Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

các bác cho em hỏi 90% kênh quảng bá mà lại đi tăng phí ai mua em bán lại cho cái set-top-box chán ngấy rồi

quachtuananh

toàn kênh tào lao các bác ạ làm em avg mà xem rẻ bổ giá cố định đằng này gói 135k mà tháng nào cũng thành 155k trở lên

quachtuananh

các bác ạ e dùng gói 135k ma vãn phải trả tới 160k tháng ít kênh vậy mà lại tăng giá thì tốt nhất là bàn dao lại công nghệ chán ngấy rồi

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

các bác ạ e dùng gói 135k ma vãn phải trả tới 160k tháng ít kênh vậy mà lại tăng giá thì tốt nhất là bàn dao lại công nghệ chán ngấy rồi

em khuyên bác nén nỗi niêm hận thu lại thanh 1 cục , nén lại, đăng 1 bai xả cảng, 1 bai dai đọc cho nó sướng, chứ bác đang nhiêu bai nhỏ đọc loãng quá, xui xui lại bị bác MOD Mí cho ra đảo tịnh dưỡng thi khổ

manh_hhbg

sắp đổi giao diện rồi

Bên trên