Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Đóng MyTV thì đóng luôn cùng tiền Internet hoặc điện thoại mà bác. Mà tại sao bác ra đến Bưu Điện Thành Phố rồi, mà ko hỏi luôn họ là cách thức như nào để họ dướng dẫn. Lại còn về nhà lên diễn đàn thắc mắc là sao..:))
Lạ thật.

Đúng là lạ thật. Hỏi người biết thì không hỏi mà đâm ra thắc mắc kẻ không biết.=))=))

oldfriend

Moderator
hơ hơ, nhà ko xài điện thoại, chỉ MyTV và internet, ra đóng tiền nó bảo chỉ thu internet, ko thu tiền MyTV, thôi kệ đóng internet cũng dc, ko có hóa đơn, nó tra số thuê bao ko có, số hợp đồng ko có, thế là khỏi đóng. Vấn đề thắc mắc là tại sao đi hỏi mấy cái bưu điện nó đều bảo " ở đây ko thu cước MyTV" (mới đi loanh quanh 2 mấy cái bưu điện nhỏ gần chỗ làm quận 5 thôi)

oldfriend

Moderator
ghi chú thêm phát nữa: nhân viên bưu điện ko biết cái MyTV là gì, thì làm sao hỏi nó cách đóng tiền cước MyTV

MyTV HD

Banned
Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

ghi chú thêm phát nữa: nhân viên bưu điện ko biết cái MyTV là gì, thì làm sao hỏi nó cách đóng tiền cước MyTV

Họ ko làm cho bác hiểu thì tốt nhất khỏi phải đóng...:)).
Và em đoán chắc rằng sang tháng hoá đơn tiền Intenet sẽ có thêm mục MyTV...:)).
Nhà ai mà chẳng vậy. Bác mới dùng 1 tháng thì chưa coá hoá đơn đâu. Đợi 1 tuần, 2 tuần nữa nhé.

MyTV HD

Banned
Ðề: Khắc phục My TV xem phim HD bị khựng hình

thỉnh thoảng mình vẫn bị thế này, SNR thì trong khoảng 14-16, muốn đổi cáp thì yêu cầu thế nào?

Yêu cầu như này:
Cáp nhà em sau nhiều năm dùng điện thoại đã bị han rỉ khá nhiều, và thường xuyên chập chờn khi xem truyền hình MyTV. Đề nghị quý công ty xuống kiểm tra và có thể sẽ phải thay dây. Khi thợ xuống rồi thì cùng lắm phong bì cho các anh ấy 50k. 100k tuỳ tâm. Thế là thay bao nhiêu chả đc.:))

P/S: Ông thợ sửa điện thoại, thay cáp nào ở cái rỏ xe máy mà chả có 1 cuộn dây đồng to đùng...hêhe. Ngày trc em còn xin mấy chục mét làm dây phơi quần áo còn đc..=))

dungdvbr

Yêu cầu như này:
Cáp nhà em sau nhiều năm dùng điện thoại đã bị han rỉ khá nhiều, và thường xuyên chập chờn khi xem truyền hình MyTV. Đề nghị quý công ty xuống kiểm tra và có thể sẽ phải thay dây. Khi thợ xuống rồi thì cùng lắm phong bì cho các anh ấy 50k. 100k tuỳ tâm. Thế là thay bao nhiêu chả đc.:))

P/S: Ông thợ sửa điện thoại, thay cáp nào ở cái rỏ xe máy mà chả có 1 cuộn dây đồng to đùng...hêhe. Ngày trc em còn xin mấy chục mét làm dây phơi quần áo còn đc..=))
AE vào đây với mục đích tích cực. Cứ như bạn nói vậy thì thử hỏi mọi người có muốn trao đổi với bạn ko?

dungdvbr

thỉnh thoảng mình vẫn bị thế này, SNR thì trong khoảng 14-16, muốn đổi cáp thì yêu cầu thế nào?

Theo quan điểm của mình bạn nên báo hỏng 119, nếu KTV ko xử lý dứt điểm mà ko có sự giải thích rõ ràng thì bạn yêu cầu chấm dứt hợp đồng.

danvt

Well-Known Member

hôm trước mình gọi 119 thay dây rồi, nói chung là cũng ko thường xuyên bị, chắc thôi kệ

Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Hôm nay là 28/04 các bác nhĩ. Có bác nào đi đâu chơi xa hay không?

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

đúng rồi còn gì nữa. Bây giờ bưu chính tách khỏi viễn thông rồi. Ra bưu điện là trụ sở của bưu chính mà. Phải ra trụ sở của trung tâm viễn thông

MyTV HD

Banned

AE vào đây với mục đích tích cực. Cứ như bạn nói vậy thì thử hỏi mọi người có muốn trao đổi với bạn ko?

:-< Bác cứ hỉu oan cho em, dù sao thì cũng tốt cho nhân dân cả thôi mà, Thì cấp trên có lệnh thay dây ko lấy tiền thì nhân dân mới có nhau cầu gọi để thay chứ, Tuy Nhiên là ko phải chàn lan nhưng mà cũng đã có quyết định như vậy.
Chứ ko thì các bác thợ lấy đâu ra dây để thay Free cho nhân dân ạ.:) Phải có cấp trên rót xuống chứ..hêhe:p

hung_vu242000

Hồi sáng có kênh Arirang, không biết có phải là kênh mới hay không.

Các kênh cũ, nếu vào hệ thống báo bận hay báo lỗi, chịu khó back ra, rồi vào lại, cùng lắm vài lần sẽ xem được (đã thử nghiệm tối hôm qua bằng remote) :)) :)) :))

Hồi sáng có kênh Arirang, không biết có phải là kênh mới hay không.

Các kênh cũ, nếu vào hệ thống báo bận hay báo lỗi, chịu khó back ra, rồi vào lại, cùng lắm vài lần sẽ xem được (đã thử nghiệm tối hôm qua bằng remote) :)) :)) :))

Bác chưa từng xem kênh này à ?
Nó có lâu lém rồi.

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Thì như thế mới có cái cớ để vào đây mà hỏi chứ , phải không các bác ?=))=))

Yêu cầu như này:

Có người còn xin cả cuộn 300m dây để làm giàn mướp hay giàn bầu ấy chứ =))=))

30/04 mà hết thóc buồn quá. Có ai gọi tui đi nhậu không?

Bên trên