[Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

bazoka84

Member
Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

Thanks chủ topic nha!! Đang có con em xinh xinh ở cty nhờ sửa cái laptop!! Cú này vớ bẵm rồi haha!!

theoduoihd

Active Member
Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

Thank bác chủ, thấy thì cũng mê thật nhưng mình pó tay, không rành nên không dám thử.:-??
Biết chắc mới làm , không biết không làm vì làm xong mà không thành công thì còn tệ hơn là không làm nữa...
Có gì thì đến Cty máy tính nhờ mấy anh kỹ thuật viên mần giùm cho chắc ăn. Hix...=((

qanhyp

Đánh dấu lúc cần đến.

minhduc345

Thank bạn đã chia sẽ, từ nay đỡ phải mất thời gian cài win 7 từ dvd rồi

minhduc345

Thank bạn đã chia sẽ, từ nay đỡ phải mất thời gian cài win 7 từ dvd rồi

luckytoan

Cám ơn bạn đã chia sẻ bản ghost win 7 đa cấu hình này.
Bản Ghost win 7 đa cấu hình này nhìn rất đẹp và không cá nhân hóa nữa. Thanks bạn.
Xem tham khảo đĩa DVD ghost win 7 đa cấu hình tương thích mọi máy tính mình đã thực hiện đươc.

nguyen_tvnd

Re: Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

chao ban, minh dang down ban ghost cua ban
xin cho hoi bung gost bằng cách nào

có phai dung dia boot khong?

nguyen_tvnd

Re: Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

chao ban, minh dang down ban ghost cua ban
xin cho hoi bung gost bằng cách nào

có phai dung dia boot khong?

Bên trên