[Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

dungdc2

mình đã mua tài khoản của Fshare bằng hình thức nhắn tin sms để download bản này nhưng chỉ download với tốc độ rất chậm (max là 160kb/s). Có ai biết nguyên nhân chỉ giáo dùm, thank trước.
Hay là mình đã bị Fshare.vn lừa?

Trauvanght

Active Member
Ðề: Re: Ghost win 7 đa cấu hình

Giống như đang quảng cáo ấy nhở
Nhìn khung thông tin cá nhân kìa! 0 lần Thanks/hơn 7k Thanked.
Miền đất nắng cháy, sinh ra những người con cần cù chịu khó, một Vatican của VN, các tín đồ theo đạo Cao Đài sống theo tinh thần cởi mở, thân ái và đây cũng là một truyền thống tốt đẹp của người Tây Ninh nói riêng và cả dân tộc Việt Nam nói chung.
Mình thấy trong bạn số 0> số 7k mất rồi!

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:04:10 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:03:20 PM ----------

Giống như đang quảng cáo ấy nhở
Nhìn khung thông tin cá nhân kìa! 0 lần Thanks/hơn 7k Thanked.
Miền đất nắng cháy, sinh ra những người con cần cù chịu khó, một Vatican của VN, các tín đồ theo đạo Cao Đài sống theo tinh thần cởi mở, thân ái và đây cũng là một truyền thống tốt đẹp của người Tây Ninh nói riêng và cả dân tộc Việt Nam nói chung.
Mình thấy trong bạn số 0> số 7k mất rồi!

lamquy2006

Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

cảm on mình cũng đang cân

Ðề: [Ghost | 1 link]Ghost đa cấu hình Windows 7 Ultimate 32bit cho Desktop / Laptop

cảm ơn bạn nhiều, đang down về, Fshare hơi chậm, mình down có 200kb/s nên hơi lâu :( chỉ là đọc mấy cm của vài người thấy khó chịu quá, không hiểu biết lại thích nói để thể hiện cái nguy hiểm của mình ra.

rrr

kéo bản ghost này thôi nào

congnt2506

tks bro trc!!!!!!!!!!!

luckytoan

Ghost đa cấu hình Windows 7

Cám ơn bạn đã chia sẻ bản ghost win 7 đa cấu hình này.

Sau một thời gian tự mày mò và nghiên cứu, mình đã làm hoàn chỉnh đĩa DVD ghost win7 đa cấu hình khởi động bằng Hiren's Boot, tự nhận Driver cho mọi máy tính

Mọi người xem tham khảo: DVD ghost win7 đa cấu hình

Thanks all!

Re: Ghost đa cấu hình Windows 7

Sau một thời gian tự mày mò và nghiên cứu, mình đã làm hoàn chỉnh đĩa DVD ghost win7 đa cấu hình khởi động bằng Hiren's Boot, tự nhận Driver cho mọi máy tính

Thanks all!

50K thay vì mất chút thời gian tải bản ghost được chia sẻ rất nhiều trên các 4room uy tín ,xem ra có ít người lựa chọn hình thức này đấy ;;)

du_88

ko có mã MD5 ah
vậy sao dược nhỡ down về lỗi thì chết

du_88

hâm.sai mã MD5 rùi khi ghost nó páo lỗi tui lại phải cài lại bằng đĩa ah
trước cũng bị rùi nên sợ heheheh

vancuongkool

chuẩn đấy cho cái mã MD5 đi bác ơi ko ghost lỗi lại ốm đòn

anh_cun

Member

Thanks bạn , cái này đúng cái mình cần

Ðề: Ghost đa cấu hình Windows 7

Thanks all!
Thím này ghê wá, tự làm xong bán luôn. KD ghê thiệt,chắc phải học hỏi thím wá. :))

Bản này đang bị đòi key activation mới đau
Ghost đa CH ma ko tự active thì nản nhỉ. Dùng tool mà active thôi chứ biết sao giờ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên