Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

minhha

Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Thật ko ông, con 42w674a cũng tích hợp vào luôn hả, z đầu thu KTS nó chuẩn gì thế? phải DVB-T2 theo chuẩn chung của cả nước sắp áp dụng ko? :mad:)

sony tích hợp đầu thu kỹ thuật số chuẩn T cho hàng trung cấp trở xuống ví dụ hx855 là DVB-T, còn hàng cao cấp mới là T2 như hx9..

nvngoc1986

Active Member

Dòng W674a dùng nguồn rời ( như Laptop ) nhìn thô kinh....E mà mua TV mới là e sẽ không mua vì cái này :D

cuocsongsovq

Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Dòng W674a dùng nguồn rời ( như Laptop ) nhìn thô kinh....E mà mua TV mới là e sẽ không mua vì cái này :D

Cái này đâu quan trọng, nguồn rời để giảm độ dày của TV. Mà hỏng nguồn dễ thay và giảm được nhiệt trong TV.Tv quan trọng là hình ảnh và chức năng thôi.

nvngoc1986

Active Member
Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Cái này đâu quan trọng, nguồn rời để giảm độ dày của TV. Mà hỏng nguồn dễ thay và giảm được nhiệt trong TV.Tv quan trọng là hình ảnh và chức năng thôi.
Quan điểm cá nhân không khoái kiểu TK này..cứ làm liền như W70 ..hoặc dày 1 chút như EX650 thì có sao đâu ( con này nó mỏng mình nhưng mông to...)

ceoitdang

Member

tiền nào của vậy pác ơi, trong tầm trung này e thấy e nó thể hiện tốt phần hình ảnh và âm thanh. Ah e nó có cổng optical mà tích hợp như khe usb ấy pác nào biết giải thích dùm e nó là thế nào :x

bigmama0112

Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

dzạ em chào các bác , em là mem mới tinh luôn .
Các bác cho em hỏi chút , em chuẩn bị mua thêm cái TIVI cho nhu cầu đua đòi coi phim HD và dàn âm thanh 5.1 , em muốn hỏi với tầm tiền từ 10-20tr , và từ 40 đến 47inch thì em mua tivi loại nào của Sony ??? LCD hay LED cũng được miễn đáp ứng đủ nhu cầu chơi HD và âm thanh 5.1 cho em quậy xem phim ngon lành là oki . em xin nhờ các Fan sony tư vấn dùm
( PS : trước giờ nhà chỉ xài toàn TV sony , và chỉ ra trung tâm thấy cái nào đẹp là xúc thôi , không biết gì về TVI nhé , nên em xin nhờ các bác tư vấn giúp )

nvngoc1986

Active Member
Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

dzạ em chào các bác , em là mem mới tinh luôn .
Các bác cho em hỏi chút , em chuẩn bị mua thêm cái TIVI cho nhu cầu đua đòi coi phim HD và dàn âm thanh 5.1 , em muốn hỏi với tầm tiền từ 10-20tr , và từ 40 đến 47inch thì em mua tivi loại nào của Sony ??? LCD hay LED cũng được miễn đáp ứng đủ nhu cầu chơi HD và âm thanh 5.1 cho em quậy xem phim ngon lành là oki . em xin nhờ các Fan sony tư vấn dùm
( PS : trước giờ nhà chỉ xài toàn TV sony , và chỉ ra trung tâm thấy cái nào đẹp là xúc thôi , không biết gì về TVI nhé , nên em xin nhờ các bác tư vấn giúp )

Với yêu cầu này thì 46W70A là chuẩn nhất quả đất rồi !
KDL-46W704A : Dòng W704 : BRAVIA™ HD TV (LED & LCD) : Sony Electronics Việt Nam

bigmama0112

Re: Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

em chỉ có maximum cho cái TIVI 20tr thôi bác ui , còn đề tiền cho dàn âm thanh , đầu HD ...vv nữa bác ui .

SnoopyKen

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Với yêu cầu này thì 46W70A là chuẩn nhất quả đất rồi !
KDL-46W704A : Dòng W704 : BRAVIA™ HD TV (LED & LCD) : Sony Electronics Việt Nam

Con này đợi mấy tháng nữa 20tr ngay ấy mà :D

Người ta đã nói chỉ có 20tr. phải mua thêm dàn loa 5.1 + đầu HD nữa. Mới đầu tuần, bác quăng trái bomb dzô người ta, vèo 23tr. Chỉ có người ta cắn lưỡi thôi, vì không có tiền :-<

Tư vấn bạn bigmama0112 Sony Bravia KDL-42W674A (42-Inch, Full HD, LED TV) nhé.

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Người ta đã nói chỉ có 20tr. phải mua thêm dàn loa 5.1 + đầu HD nữa. Mới đầu tuần, bác quăng trái bomb dzô người ta, vèo 23tr. Chỉ có người ta cắn lưỡi thôi, vì không có tiền :-<

con này cũng okay quá chứ :>,chơi theo khả năng thôi bạn ơi...:D

hidro

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Bác nvngoc1986 tư vấn chuẩn đấy bác ạ, dòng sony mới ra giá còn chót vót lắm, em 46W7xx kia chỉ ~ 46EX650 của năm ngoái thôi, ít bữa nữa về lại giá thực lấy đỡ hối, ai lại ôm em 42W6xx vào, vừa nhỏ vừa thấp hơn.

nvngoc1986

Active Member

Bác nvngoc1986 tư vấn chuẩn đấy bác ạ, dòng sony mới ra giá còn chót vót lắm, em 46W7xx kia chỉ ~ 46EX650 của năm ngoái thôi, ít bữa nữa về lại giá thực lấy đỡ hối, ai lại ôm em 42W6xx vào, vừa nhỏ vừa thấp hơn.

Chưa kể con W674a mông với đuôi chẳng ưa tẹo nào ...Mà giá 23 đấy là giá trên Site Sony...Bạn nào cần mua PM mấy ông bán hàng trên này . kiểu gì chẳng có giá tốt :D

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Chưa kể con W674a mông với đuôi chẳng ưa tẹo nào ...Mà giá 23 đấy là giá trên Site Sony...Bạn nào cần mua PM mấy ông bán hàng trên này . kiểu gì chẳng có giá tốt :D

Tivi dòng 674 LED cấp thấp bác còn đòi hỏi gì hơn, chân đế của TV có thể cho phép bạn tùy chọn làm đế treo tường thật tiện lợi. Thân tivi đằng sau thiết kế dầy là để chân đế có lực giữ Tivi khi được treo lên tường. Bác nhìn mấy dòng tivi LED EH4000, 5000, 53000 của Samsung năm ngoá thân tv còn dầy hơn cả tivi LCD đấy.

nhungsieunhan9x

Active Member

Sony 46w647 đã có hàng các bác nhé. Bác nào đang ngóng em này thì qua bên e coi hàng nhé. Thân. Giá tốt cho ae HD ạ.

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

dòng 2013 của SN giá còn rẻ hơn 2012 nữa bác ah, ^^ 42W674A thay cho 40EX650 vậy mà giá 40EX650 gần 14 tr, còn 42W674A có 13.3 tr giá tại miền nam ^^

ceoitdang

Member

mấy pác xem dùm em con sony này còn trinh nguyên k? e w674 e mới lụm, e dò mà k hiểu ý nghĩa @@

hidro

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

dòng 2013 của SN giá còn rẻ hơn 2012 nữa bác ah, ^^ 42W674A thay cho 40EX650 vậy mà giá 40EX650 gần 14 tr, còn 42W674A có 13.3 tr giá tại miền nam ^^

Theo em thì W704 mới là thay cho EX650 bác ạ

Bên trên