Em cần tìm loa có bàn chỉnh DJ ạ

2chungta

Member
Em nghe nói có 1 số loa có thêm tính năng chỉnh DJ luôn cũng hay hay, biết là không chuyên nhưng chắc cũng vui phết khi tự mình làm DJ khuấy động không khí party. Bác nào tinh thông cho em xin tên vài model loa để nghía thử ạ?

batistaa

Member
Thấy ĐMX có bán con LG Xboom OL55D đấy, con này có tích hợp 2 bàn chà DJ trông chuyên nghiệp lắm.

2chungta

Member
Để ra điện máy xanh gần nhà xem :D không biết bên đây có cho thử trước không nữa .

aoloiloi

Member
Nhà em đang xài bộ loa XBOOM OL55D đây, không hối hận khi mua bộ loa này, âm thanh nghe hay lắm, nhất là âm trầm xuống sâu không bị ù, chắc và mềm mại lắm ạ. Có thêm 2 bàn chỉnh DJ khá vui, nhất là cho trẻ con nó nghịch.

aoloiloi

Member
Nhà em đang xài bộ loa XBOOM OL55D đây, Không hối hận khi mua bộ loa này.âm thanh nghe hay lắm, nhất là âm trầm xuống sâu không bị ù, chắc và mềm mại lắm ạ. Có thêm 2 bàn chỉnh DJ khá vui, nhất là cho trẻ con nó nghịch.

joncena

Member
Coi vậy mấy quán bar ế ẩm đây , mọi người đua nhau tìm mua loa DJ ở nhà tự chơi hết :)

2chungta

Member
Em vừa rướt con loa XBOOM OL55D của LG xài nè, rất là vừa ý, nghe nhạc hay hát karaoke đều rất ổn, à 2 cái bàn chà DJ kết hợp mấy bài nhạc dance từ ĐT của em quậy cũng bốc lắm nha. Haha cảm ơn mấy bác tư vấn cho em con này

damerland

Member
Em vừa rướt con loa XBOOM OL55D của LG xài nè, rất là vừa ý, nghe nhạc hay hát karaoke đều rất ổn, à 2 cái bàn chà DJ kết hợp mấy bài nhạc dance từ ĐT của em quậy cũng bốc lắm nha. Haha cảm ơn mấy bác tư vấn cho em con này
Mấy loa xboom này nhìn đẹp dã man.

Bên trên