Đánh giá [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

TamNhinSo.Net

Active Member
Ðề: [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

Hàng đã về tới VN. Hi vọng em nó sẽ trình làng sớm cho anh em đập hộp.

1080p

Chú Dune Max này cũng dùng SM8642 & support được 3D. KHông biết chú Dune Base 3.0 nhà tớ có đú theo được vụ 3D này không nhẩy?

VICH

Thấy có chức năng điều khiển các thiết bị tự động thông minh ở nhà qua điện thoại là hay nhất.

Như vầy là nhà bác nào có con nhỏ cho nó nghịch khiển thoải mái =))

vespaviet

Con DUNE này hàng sản xuất ở đâu hả các bác?? Em thấy là hàng xuất xứ hãng ở HK nên hơi lăn tăn một chút. Chất lượng âm thanh và hình ảnh so với POPCORN c200 thì thế nào ạ? Popcorn là hàng mẽo có tốt hơn không ( cả về độ ổn định và chất lượng âm thanh, hình ảnh ). Em đang nhăm nhe 2 con này, bác nào có kinh nghiệm cho em tham khảo ý kiến với ạ.

1080p

Con DUNE này hàng sản xuất ở đâu hả các bác?? Em thấy là hàng xuất xứ hãng ở HK nên hơi lăn tăn một chút. Chất lượng âm thanh và hình ảnh so với POPCORN c200 thì thế nào ạ? Popcorn là hàng mẽo có tốt hơn không ( cả về độ ổn định và chất lượng âm thanh, hình ảnh ). Em đang nhăm nhe 2 con này, bác nào có kinh nghiệm cho em tham khảo ý kiến với ạ.

Con này sản xuất ở Đài Loan mà bác. BH 02 năm thì lăn tăn cái gì. Dune thì đã khẳng định đẳng cấp với Dune Base 3.0 và DUne Prime 3.0 rồi. Khỏi lăn tăn suy nghĩ/

VICH

Con popcorn C200 đấy cũng chơi chip Sigma 8643 nên chất lượng âm thanh và hình ảnh nói chung là ngon nếu bác thích vọc thì nên chọn con đó về nghịch :D

Meomatnho

Banned

2 Con đấy là ngang nhau. Con c2 Thông minh hơn 1 tí về vụ hình&tiếng(Không đáng kể) và Phụ đề của phim BD + hỗ trợ Firmware. Nếu sẵn tiền thì Bác nên chén cả 2. :D:D:D
Như kiểu Check 2 em 1 lúc ý hehhehhe.

HDSaiGon

Super Moderators

2 Con đấy là ngang nhau. Con c2 Thông minh hơn 1 tí về vụ hình&tiếng(Không đáng kể) và Phụ đề của phim BD + hỗ trợ Firmware. Nếu sẵn tiền thì Bác nên chén cả 2. :D:D:D
Như kiểu Check 2 em 1 lúc ý hehhehhe.

Bác mèo đã xài Dune HD Max rồi à?

vespaviet

Cảm ơn các bác. 2 con ngang nhau nhưng em nghe thấy xuất xứ con Bỏng Ngô từ mẽo nên có vẻ yên tâm hơn.

Meomatnho

Banned

@bác Tầm nhìn số: Em chưa dùng con Max, dưng mà về cơ bản, vưỡn dùng 8642 và Firm chưa "lột xác" thì chẳng qua nó cũng chỉ là 1 trong 2 con Dune 3.0 nâng cấp lên thôi ạ! :D:D:D
Về cơ bản là "Bình mới nhưng rượu chưa mới lắm"! Đợi hẳn đến lúc ra 8646 cho nó Oách bác ạ! :D

trandzung

@bác Tầm nhìn số: Em chưa dùng con Max, dưng mà về cơ bản, vưỡn dùng 8642 và Firm chưa "lột xác" thì chẳng qua nó cũng chỉ là 1 trong 2 con Dune 3.0 nâng cấp lên thôi ạ! :D:D:D
Về cơ bản là "Bình mới nhưng rượu chưa mới lắm"! Đợi hẳn đến lúc ra 8646 cho nó Oách bác ạ! :D

Ka ka ka , Meomatnho hay hơn Meomatto rồi nha ! Nhận xét của Meo rất là đúng ! ka ka ka

Đi đâu mà vội mà vàng , hãy chờ xem 8646 sẽ làm được gì ? Cuối quý 1/2011 may ra nó mới xuất hiện lận !

VICH

Cảm ơn các bác. 2 con ngang nhau nhưng em nghe thấy xuất xứ con Bỏng Ngô từ mẽo nên có vẻ yên tâm hơn.

Uầy nói dại chứ nhỡ ra phải bảo hành lại phải đóng thùng gởi về mẽo mất #-o

VICH

Từ 01/11/2010 đến 08/11/2010 giảm 20$ cho anh em nào đặt trước Dune Max :D

thogaubien

Ngoài bộ vỏ hoành tráng hơn thì Max cũng chưa có gì đáng gọi là Hi-End bác ạ.

VICH

Ngoài bộ vỏ hoành tráng hơn thì Max cũng chưa có gì đáng gọi là Hi-End bác ạ.

Như đã từng giải thích với bác hải hard trước đó, từ hi-end chỉ mang tính tương đối vì xét toàn cục cho đến thời điểm hiện tại chưa có HDP nào hi-end hơn nó bác ạ.

VICH

Quảng cáo thôi hàng về rồi đang trên đừơng ra HN

HDSaiGon

Super Moderators

Có hàng thì PM cho tôi với bạn nhé. Ông anh order con này nhà Bác hơn tháng nay mà vẫn chưa có hàng.

Trục trặc một tí. Dune Max có hàng trong ngày mai hoặc ngày mốt.

VICH

Có hàng thì PM cho tôi với bạn nhé. Ông anh order con này nhà Bác hơn tháng nay mà vẫn chưa có hàng.

Em cũng đang sốt hết cả ruột gan đây,có hàng em Alo anh qua lấy ngay a

Bên trên