Đánh giá [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

MeoTidieu

Banned
Ðề: [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

cho e hỏi khí không phải,DUNE MAX có bằng DUNE BASE 3.0 + ổ bluray rời không hả các bác.nếu e có 1 ổ quang bluray rời thì kết nối với dune qua cổng gì hả các bác

Y hệt luôn, khác cái hình thức thôi. Kết nối qua Sata hoặc USB. nói chung là có cổng gì trên BD rời thì kết nối bằng cổng đấy. :D:D

CamDao

Y hệt luôn, khác cái hình thức thôi. Kết nối qua Sata hoặc USB. nói chung là có cổng gì trên BD rời thì kết nối bằng cổng đấy. :D:D

Dune Max có đầu đọc thể nhớ, có thể nâng cấp boạrd lên từ 8642/3 lên 8646 gắn thêm board để xem truyền hình Kỹ thuật số, cáp, vệ tinh... Dune HD Base thì không,

hd360

Active Member

Em này hay ở chỗ là có thể nâng cấp dễ dàng nếu trong tương lai gần có phần cứng mới ra....đây là điểm nổi trội rõ ràng nhất.

MeoTidieu

Banned

Thế thì đợi luôn cho đến khi nó ra Chip 8646 được lắp sẵn chứ mua bây giờ lại phải mất tiền nâng cấp sau này. Xét về kinh tế thì không ổn lắm. :D:D:D

ketban

Chỉ có thêm khả năng mở rộng thôi. bác cho hỏi nếu mở rộng thêm cái truyền hình số thì giá là bao nhiêu, ko pải là Lại ++ vài trục đô nữa đấy chứ. Nếu thế thật thì QUÁ MAX. Nếu mà có thể xem truyền hình Cáp Thì có vẻ cũng khủng đấy, Bác cho hỏi truyền hình cáp và vệ tinh thì làm thế nào? Mà nếu bắt được truyền hinh cáp thật thị các nhà cung cấp Cáp tại VN Chuẩn bị đóng cửa hả???

Nhockute

Member

Chỉ có thêm khả năng mở rộng thôi. bác cho hỏi nếu mở rộng thêm cái truyền hình số thì giá là bao nhiêu, ko pải là Lại ++ vài trục đô nữa đấy chứ. Nếu thế thật thì QUÁ MAX. Nếu mà có thể xem truyền hình Cáp Thì có vẻ cũng khủng đấy, Bác cho hỏi truyền hình cáp và vệ tinh thì làm thế nào? Mà nếu bắt được truyền hinh cáp thật thị các nhà cung cấp Cáp tại VN Chuẩn bị đóng cửa hả???

chắc cũng kha khá, bằng tiền mua cái settop box nhưng được cái tích hợp gọn hơn chút

tycohd

Cái modul xem được tivi là đáng để bàn đó,hy vọng được chiêm ngưỡng em nó sớm

sonpk

Sáng nay bên em vừa bán 1 chú Dune HD Max xong, hiện giờ em Dune HD Max này chắc là số 1 ở thời điểm hiện tại rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

HDSaiGon

Super Moderators

Sáng nay bên em vừa bán 1 chú Dune HD Max xong, hiện giờ em Dune HD Max này chắc là số 1 ở thời điểm hiện tại rồi

Hàng mẫu mà cũng bán. Về có 4 cái ráng ky cóp gởi cho techland 1 cái làm mẫu thì bán mất tiêu rồi.

sonpk

Hàng mẫu mà cũng bán. Về có 4 cái ráng ky cóp gởi cho techland 1 cái làm mẫu thì bán mất tiêu rồi.

Hàng mẫu lại đỉnh bán cũng thấy hơi tiếc, nhưng khách máu quá mà. 1 số khách VIP bên em cũng đang thích Dune Max. Bác Tài ráng nhập về rồi send thêm cho em với nhé :x

HDSaiGon

Super Moderators

Hàng mẫu lại đỉnh bán cũng thấy hơi tiếc, nhưng khách máu quá mà. 1 số khách VIP bên em cũng đang thích Dune Max. Bác Tài ráng nhập về rồi send thêm cho em với nhé :x

Cuối tháng 10 đầu tháng 11 có hàng bác Sơn ạ.

HDPlayer

chắc cũng kha khá, bằng tiền mua cái settop box nhưng được cái tích hợp gọn hơn chút

Ko pải gọn hay ko? Mà là hình như điều này là ko thể thì pải bác à? làm gi có chuyện đầu HD lại bắt được truyền hình vệ tinh với truyền hình cáp. Bác chủ phát biều liều quá, Nếu được thật thì đưa ra VD cụ thể đi nhé.
Dune là đỉnh cao thì ko pải bàn, nhưng đỉnh cao ko có nghĩa là cái gì cũng có thể làm được bác à.Hi:D

hd360

Active Member

Chưa có cơ hội voọc em này nhưng đúng là khủng long thật, riêng vụ nâng cấp phần cứng đã là mới lạ rồi.

tianmi

Hic tình hình là phải chờ fw típ thật rồi hiiiiiiiiii

Chỉnh sửa lần cuối:

Haihard

Member

Cái đầu này được nằm vào danh sách thiết bị HI-END hả bác.
Tuyệt vời quá. :)).

VICH

Cái đầu này được nằm vào danh sách thiết bị HI-END hả bác.
Tuyệt vời quá. :)).

Hi-End được dùng để định vị Dune Max trong thế giới các đầu phát HD chứ không định đem định nghĩa, tiêu chuẩn và phân loại thiết bị HI-END bên audio qua đây để bàn. Ngoài ra, với những nỗ lực của HDi Dune trong việc cải tiến vỏ của Max thì từ Hi-End dành cho Max cũng ko phải là ngoa. Bác nào dùng đồ của Naim không, Max đặt cùng đồ này như cặp bài trùng luôn :)

Bác Hải Hard dạo này mới bổ sung thêm chữ Hi-end vào chữ ký nên chắc hơi nhạy cảm với chữ này ;)

@all: cuối tháng này hàng sẽ có mặt tại HN

VICH

Nó hơn hẳn chứ bác,Dune Primer + Dune Base = Dune Max kohơn hãng nó vắt óc nghiên cứu sản phẩm mới làm gì.Còm bác có ổ Bluray ngoài kết nối bằng usb thôi

Bên trên