Dune HD Duo : Vén màn bí mật một đẳng cấp !

vinasa

Ðề: Re: Dune HD Duo : Vén màn bí mật một đẳng cấp !

Nếu chọn lựa giữa Dune Max và Dune DUO em vẫn chọn Dune DUO..:D

cái này thì còn tùy vào nhu cầu của mỗi người nữa bác ah. nếu ai có nhu cầu chơi đĩa nhiều thì hhoj chọn dune max lợi hơn chứ.

vingrau

Member
Ðề: Dune HD Duo : Vén màn bí mật một đẳng cấp !

Hố hố, đẳng cấp thì việc gì phải bí mật mặc dù có người biết có người không. Bí mật là điều chỉ ai được phép biết mới được biết. Funny topic!

bocduong

các bác cho em hỏi card giải mã âm thanh trong dune DUO nếu nghe nhạc 2 kênh thì nên gắn vào L R hay găn vào chổ âm thanh 7.1 thì cái nào hây hơn ạ. nhờ các bác chỉ giáo?

Ân Nguyên

các bác cho em hỏi card giải mã âm thanh trong dune DUO nếu nghe nhạc 2 kênh thì nên gắn vào L R hay găn vào chổ âm thanh 7.1 thì cái nào hây hơn ạ. nhờ các bác chỉ giáo?

Theo em thì bác cấm vào L R.

Ân Nguyên

Theo em thì bác cấm vào L R.

copxemhd

Nếu nghe 2 kênh thì cọn L R đi bác ơi.

mafiak

Con duo này xài đúng là đã nha, chất lượng thì khỏi phải bàn rồi mà còn tiện nữa.
Tính em là lười nhất nên mua con duo này nhét luôn 2 cái ổ cứng vào khỏi mắc công gắn ra gắn vô hay là phải xài thêm dock.
Từ khi có nó thì đời em nó nó lại được nâng lên level đại lười :))

haitacne

ahahahahah bác mafiak giống em ghê!

samie

thế bác cho em hỏi nếu em nghe nhạc em có cần setting gì không hay chỉ cần để chế độ auto hả bác?

chauchan

nếu bác không rành lắm thì có thể để auto cũng được vì thật ra trên cơ bản thì dune đã được set sẵn rồi, tuy nhiên nếu bác muốn chỉnh lại cho phù hợp hơn với loa, nhạc, âm thanh,... thì bác có thể vào setting để chỉnh lại

domdomden

mấy bác cho em hỏi trên dune DUO tổng cộng có 3 cổng usb nếu mình gắn 3 hdd gắn ngoài cùng lúc thì dune nó nhận hết không vậy các bác?

Black Dragon

Well-Known Member
Re: Ðề: Dune HD Duo : Vén màn bí mật một đẳng cấp !

mấy bác cho em hỏi trên dune DUO tổng cộng có 3 cổng usb nếu mình gắn 3 hdd gắn ngoài cùng lúc thì dune nó nhận hết không vậy các bác?

Được bác mà tốt nhất dùng HDD có dùng nguồn ngoài đó bác ... Chứ bác dùng HDD Box 4 HDD, 3 bộ thế đc 12 HDD cũng chả sao ... !

DaiNguyenSoai

nhận tất tần tật bác ah. bác cứ yên tầm mà dùng. như dune D1 H1. thì 1HDD trong và 3HDD ngoài.

playboys

xứng danh chằng cao bồi 2 tay 2 súng

copydan

bác cho em hỏi em muốn xem phim từ PC gắn vào dune thì làm thế nào ạ?

Bên trên