Dịch vụ ZTV của VTC

nhoctom

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hic sao TTKT hàng KV2 HCM về rồi mà TTKT hàng KV3 ĐN chưa về nhỉ, ko lẽ nó đi bằng đường xe à :-S

trieuquang2013

Tận Yên Ninh thì hơi xa, thử alo số này hỏi xem họ có chuyển ko:01682143833

cam on bác em chac ko được nhân ngay hom nay rồi nhanh nhất là thứ 2 mai có viêc đi thái nguyên hỏi mà cũng ko biết đơn vị nào giao hàng cho mình thôi cú chờ đợi vậy

congtuthanhnam2

Active Member

Đã nhận được em A thân yêu lúc 9h sáng nay, mới vọc qua chưa nhiều vì bị con cướp mất xem hoạt hình. VOD xem tốt mượt hình ảnh khá đẹp khoảng 699p âm thanh lập thể ổn, karaoke chỉ tạm thôi, live tv load hơi chậm hình ảnh kém avg nhưng như thế chấp nhận được . Offline chạy phim bitrate nặng nuốt trôi, tua bình thường ,hình ảnh được nhưng vẫn kém hơn HDP 910B nhà em.. chỉ test thử hơn 1 giờ nên chưa thấy lỗi gì. Có gì báo cáo với các bác tiếp....

chatocean

Member

09-11-2013 09:29:22 TTKT hàng KV2 (HO CHI MINH) đã nhận được
Em call lên Hợp nhất thì mấy em nhân viên nói sẽ giao trong ngày hôm nay. Mấy bác HCM chắc là hôm nay sẽ có hàng :)

Jedi Knight

Well-Known Member

Đã nhận được em A thân yêu lúc 9h sáng nay, mới vọc qua chưa nhiều vì bị con cướp mất xem hoạt hình. VOD xem tốt mượt hình ảnh khá đẹp khoảng 699p âm thanh lập thể ổn, karaoke chỉ tạm thôi, live tv load hơi chậm hình ảnh kém avg nhưng như thế chấp nhận được . Offline chạy phim bitrate nặng nuốt trôi, tua bình thường ,hình ảnh được nhưng vẫn kém hơn HDP 910B nhà em.. chỉ test thử hơn 1 giờ nên chưa thấy lỗi gì. Có gì báo cáo với các bác tiếp....

Cho chút so sánh chat lượng ảnh khi xem offilie với 910B đi

princetq

Member

Ai có link tải bản rom ngày 8-11 ko ạ, e vào cập nhật nhưng chạy quá chậm. Tưởng bác ztv nói là up lên bản ngày 8 xong mới chuyển. Đầu e là ngày 7.

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

điện thẳng số này 04.4450.1235

Cảm ơn bác, em điện số này và đã lấy được vận đơn. Vào hopnhat.vn kiểm tra được biết khoảng 13 giờ về đến Móng Cái. May quá nhân viên chuyển phát của Hợp Nhất ở gần nhà em. Điện cho hắn, hắn hứa cầm về tận nhà (Vì em đăng ký địa chỉ nhận ở cơ quan)

Le Vinh

Đôrêmi

Moderator

Cuối tuần này chắc anh em sẽ có nhiều niềm vui, các bác cứ dùng và cho nhận xét thật khách quan nhé!

midataka

Member

Râu wifi của e không dựng đứng lên được, cái này do lắp bị lỗi, nếu dựng thì dis A chổng lên trời. xem phim off ngon lành, bản e dùng vẫn ngày 07, h đang test mạng công ty nên thấy mọi thứ vẫn ngon lành

Le Vinh

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Râu wifi của e không dựng đứng lên được, cái này do lắp bị lỗi, nếu dựng thì dis A chổng lên trời. xem phim off ngon lành, bản e dùng vẫn ngày 07, h đang test mạng công ty nên thấy mọi thứ vẫn ngon lành
Nguy hiểm quá, k dựng lên đc thì có vấn đề đấy bác ạ. Cần đến..... khoa nam học kiểm tra ngay bác nhé...hi...hi.. (đùa bác tí cho vui)

theduyet89

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Quê hương Năm Tấn của em vẫn chưa đón đc em A nào về tới.......chắc em nhận đc A cũng sẽ là Người Thái Bình đầu tiên dùng A ....nổi tiếng rồi...hihi

anglenoob

Member

mà mua cái dây 3.5 ra 3 đầu bông sen có khó không nhỉ... ở hà nội mua ở đâu vậy các bác?

vanthinh

Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

A class có giá 1.3-1.5 triệu thì phải cân nhắc lắm mới mua. Chứ 2 triệu thì thôi. thêm tiền thì Q5,Q10 còn lành hơn(tuy nhiên hổ trợ ko bằng ZTV)
Tiền nào thì... giá 1990 hơi mắc nhưng nếu chăm sóc và dịch vụ tốt thì ok. Nếu 1990 mà dịch vụ lởm chắc em dùng Q5 cho lành. Loanh quanh 1.6 t thì em còn múc vì còn để dành 300k để mua cái bàn phím và chuột cắm vào nữa chứ.

vanthinh

Chán chẳng buồn nói, nhưng cách làm việc của Z thì rất dễ bị nghe chửi! Ko biết đợt trước mấy bác Z làm E & C ra sao chứ làm như đợt A này thì niềm tin của người tiêu dùng vô các sản phẩm của Z bị suy giảm trầm trọng!
C Class cũng chậm 7 ngày thì phải mình đem đầu ra đổi phải đợi 7 ngày sau mới đổi được. Lúc đầu tưởng không đổi được vì thấy bán 2290 đổi có 1690. Dân nghèo thì đua công nghệ chỉ đợi giảm giá khuyến mại tiết kiệm từng trăm để cho con đi học. Em qua cửa hàng xem rồi, C với E tính năng không khác nhau nhiều lắm, chất lượng dịch vụ thì cũng như nhau. A Class mới ra nghe chip đôi mạnh hơn giá rẻ hơn, chỉ tiếc là ZTV bỏ tính năng vệ tinh đi:(, ZTV có thể thêm tính năng này vào A Class nữa thì mình thấy hay hơn là ZTV để nhiều dòng sản phẩm như vậy.

Bên trên