Dịch vụ ZTV của VTC

taitv

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Không đc bác à, em bấm nhuqng tổng đài vẫn chỉ nhắc lại hướng dẫn thôi....bực quá
Vậy thì chịu rồi. Hồi sáng lúc 8h30 mình điện vẫn ok, và lấy được số vận đơn....Hàng đang trên đường vào HCM.

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Vậy thì chịu rồi. Hồi sáng lúc 8h30 mình điện vẫn ok, và lấy được số vận đơn....Hàng đang trên đường vào HCM.
Thì thấy bác bảo hỏi tổng đài thì biết đc vận đơn nên em mới điện hỏi chứ...hic...hic

trieuquang2013

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Vừa nhận được cuộc gọi của bên CPN, hẹn 10h đến nơi, không biết là giả hay thật

thật à bác em chưa nhận được cuộc gọi nào hết bác cho em sô điện thoại của CPN mới vì em cũng ở thái nguyên bác o thành phố em o huyện chắc là gửi cùng 1 đơn thôi thứ 2 em bận ko co nhà rôi

mario80vn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mới điện lên Hợp Nhất, khả năng trưa nay hàng sẽ về ở đ/chỉ 18A Cộng Hòa

mario80vn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thì thấy bác bảo hỏi tổng đài thì biết đc vận đơn nên em mới điện hỏi chứ...hic...hic

Điện lên tổng đài Z hỏi hoặc vô facebook chat với Z để lấy số vận đơn, rồi lên trang hopnhat.vn tra xem hàng đến đâu rồi! Hiện a e ở HCM có khả năng trưa nay hàng về, tranh thủ chạy lên Cộng Hòa lấy còn phát chắc sang thứ 2 bên đó mới phát quá

kimdungchung

Điện lên tổng đài Z hỏi hoặc vô facebook chat với Z để lấy số vận đơn, rồi lên trang hopnhat.vn tra xem hàng đến đâu rồi! Hiện a e ở HCM có khả năng trưa nay hàng về, tranh thủ chạy lên Cộng Hòa lấy còn phát chắc sang thứ 2 bên đó mới phát quá
Bác hỏi thử lên cộng hòa lấy được ko. Nhà em ngay đó mà

mario80vn

Member

Được bác, mình hỏi rồi chứ chờ phát thì khả năng qua thứ 2!
À quên, bác phải điện lên tổng đài Hợp Nhất để y/cầu chuyển hình thức nhận tại nhà sang nhận tại văn phòng Hợp Nhất!

tienlequoc

Well-Known Member

À vụ CPN này nếu gọi trực tiếp lên Hợp Nhất (1900 54 55 38), cung cấp số vận đơn cho họ và yêu cầu họ khi có hàng alo cho mình đến lấy trực tiếp cũng được đấy.

Jedi Knight

Well-Known Member

Vậy chờ thứ 2 phát, đằng nào cũng dài cổ, them 1 -2 ngày chả sao :)

midataka

Member

Báo cáo, đầu cầu Thái Nguyên đã nhận được hàng, CPN đã rất đúng hẹn ( Vợ ở nhà nhận nên không biết đơn vị nào CPN) về ôm hàng lên cty test

trieuquang2013

Được bác, mình hỏi rồi chứ chờ phát thì khả năng qua thứ 2!
À quên, bác phải điện lên tổng đài Hợp Nhất để y/cầu chuyển hình thức nhận tại nhà sang nhận tại văn phòng Hợp Nhất!

vừa goi diên lên công ty cpn đúng là doanh nghiep nha nước nói cứ chung chung vấn đè chính ko đề cập gọi lên mà ưc chế

mario80vn

Member

vừa goi diên lên công ty cpn đúng là doanh nghiep nha nước nói cứ chung chung vấn đè chính ko đề cập gọi lên mà ưc chế

Sax, mình gọi lên bthường mà, hiện hàng đã đến HCM rồi, chuẩn bị wa nhận thôi
Ko như mong đợi, mới điện lên Hợp Nhất lại nó kêu nó mới nhận đc bảng kê thôi, hàng chưa về tới! Lại phải chờ

princetq

Member

Vừa nhận đc hành chuyển phát nhanh mang tới. Điều khiển ko có pin nên e phải chạy ra siêu thị mua đôi pin đã.

midataka

Member

bac xem có hàng của em ko nha em cung o thai nguyen ho bao thu 3 moi đen chô em bac o thanh pho cach cho em co 35 cay thoi ma sao thu 3 mới đen nhi ko hiểu a ma o thai nguyên co chi nhanh cong ty chuyen phat nhanh hop nha ko nhi
Tận Yên Ninh thì hơi xa, thử alo số này hỏi xem họ có chuyển ko:01682143833

nhoctom

Sax, mình gọi lên bthường mà, hiện hàng đã đến HCM rồi, chuẩn bị wa nhận thôi
Ko như mong đợi, mới điện lên Hợp Nhất lại nó kêu nó mới nhận đc bảng kê thôi, hàng chưa về tới! Lại phải chờ

Hàng còn chưa tới ĐN lấy ji mà tới HCM hả bác. Hic

kimdungchung

tienlequoc

Well-Known Member

Đầu TPHCM thì hàng đã đến sân bay rồi, chờ về kho và chuyển phát thôi.
Mã:
09-11-2013 09:29:22	 TTKT hàng KV2 (HO CHI MINH) đã nhận được

Bên trên