Dịch vụ ZTV của VTC

TTN

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Rất nhiều bác đánh giá là thiết bị rẻ so với cấu hình. Vẫn biết thế, nhưng quan trọng là nếu đúng vậy thì ZTV đã quảng cáo sai sự thật, bởi vì giá đó sau khi có hàng đại trà mình cũng sẽ mua. Ở đây mình chỉ muốn chỉ ra cái ba xạo của ZTV mà thôi.

trung750

Member

1tr là cho anh em có voucher,nếu bán đại trà thì 2tr.Nếu 2tr thì có ba xạo?

Mr Manh

Ngày cuối của khóa học bận quá đang làm clip về lớp, Demo chút chút anh em cứ gạch đá thoải mái.
[video=youtube;WG1Ft9298d4]http://www.youtube.com/watch?v=WG1Ft9298d4&feature=share[/video]

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Giờ các bác lại bình luận giá cả, dịch vụ trong khi chưa có A?

TTN

Member

1tr là cho anh em có voucher,nếu bán đại trà thì 2tr.Nếu 2tr thì có ba xạo?

Thông tin ở đây http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/649011-ztv-class-mx-dual-core-3d.html

Nhưng không biết từ bao giờ ZTV đã lặng lẽ xóa đi cái thông tin nếu cam kết thuê bao 2 năm x 600k/ năm = 1,2 tr thì sẽ bán đầu thu với giá 600k (0,6 tr đầu thu + 1,2 tr thuê bao 2 năm cho dù có thu phí thuê bao hay không = 1,8tr). Điều này các bác hâm mộ A Class cũng như các mod đều biết nhưng không hiểu tại sao không chỉ ra mà chỉ chú trọng tâng lên với tiêu chí giá dưới 1 tr quá ngon, ngon thì ngon rồi nhưng rõ ràng ZTV đã nổ hoặc nói trắng ra là lừa anh em HDVN trong một khoảng thời gian khá dài...

Còn việc free dài dài ai cũng mong, nhưng nếu vài tháng ZTV thay đổi chính sách...
Thôi nói sau, bởi thực ra ném ZTV nhưng em cũng khá kết con này, chỉ ghét sự lươn lẹo của mấy cha Pro cho ZTV mỗi lúc phán 1 kiểu!

tethien

Active Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Khấn xong vài ngày sau thấy chị Điêu sexy show chạy vòng vòng ngoài đường thì khổ. Bác dạy ác quá.
Cá nhân em vẫn thấy chị Điêu có gì đó rất ...thâm thúy....hiểu biết....đôi khi hơi cuồng.... :D Nói chung cảm giác với chị Điêu rất Yo Most. :))

Chị mô mà chị. Đã qua Thái đâu mà đòi được gọi là chị.

levinhphuoc

các bác pro cho em hỏi ngu tí nha. tình hình em có phiếu voucher mua đầu a class, từ bé đến lớn chưa bước vào ngân hàng. cũng ko có tài khoản, chỉ tiêu tiền mặt thôi à ,bây giờ em muỗn chuyển tiền cho ztv phải làm cach nào nội dung trong mail em chưa hiểu lắm
Y chang như Chú,hôm tháng 8 chuyển tiền mua E2.Lần đầu tiên đi NH.Cứ hỏi đại một em nào đó ngồi sau quầy,nói rỏ lý do.Moi việc sẽ xong ,mất khoảng 15 phut thôi Cháu.

levinhphuoc

Có lẽ vì quá sốt ruột được bế em A,vâng,mình cũng vậy,vì được mấy Bác ấy hứa tặng.Mình nghỉ các bạn quên mất,cách đây không lâu.Sau khi E2 ra mắt.Mình không nhớ ở Topic này hay bên fb nữa,Bác ấy trả lời rất nhiều câu hỏi xoay quanh em A.

chauint

Active Member

sao thay đổi lạ nhỉ, lúc trc nói free 3 tháng rồi xin sếp free 6 tháng giờ lại ko free, thế hóa ra là lời nói chẳng chút giá trị ah. hay thằng nói là lính lác nổ chơi cho vui ???

levinhphuoc

sao thay đổi lạ nhỉ, lúc trc nói free 3 tháng rồi xin sếp free 6 tháng giờ lại ko free, thế hóa ra là lời nói chẳng chút giá trị ah. hay thằng nói là lính lác nổ chơi cho vui ???
Đừng đùa Bác,.mình nghĩ, không ai dám mạo danh một tên tuổi lớn như vậy để nói càng đâu.Mình có đọc rất nhiều bài viết của Bác ấy có nói là đầu A.Nếu trong TK không có tiền ,Rom sẽ tự khóa,giống như ĐT Apple xài dịch vụ vậy ,đồng nghĩa vơi việc chuẩn bị tiền nạp thẻ để xem.Nếu không chỉ là ngắm,mình đang dụ dỗ bà xã đây ,ka ka....

phithien

Well-Known Member

Đừng đùa Bác,.mình nghĩ, không ai dám mạo danh một tên tuổi lớn như vậy để nói càng đâu.Mình có đọc rất nhiều bài viết của Bác ấy có nói là đầu A.Nếu trong TK không có tiền ,Rom sẽ tự khóa,giống như ĐT Apple xài dịch vụ vậy ,đồng nghĩa vơi việc chuẩn bị tiền nạp thẻ để xem.Nếu không chỉ là ngắm,mình đang dụ dỗ bà xã đây ,ka ka....

Ko có đâu chú phước. A class cũng giống như bất cứ android box nào. nên nó sẽ ko cần phải nạp tiền mới dùng được. Nạp tiền chỉ để dùng phần VOD,Livetv của VTC thôi. còn ko chúng ta vẫn có thể cài mytvnet hay fptplay để xem tivi miễn phí. Ngoài ra cũng có thể xem phim offline từ HDD

Lúc trước có thể ban lãnh đạo ZTV có ý định tặng 100 anh em 6 tháng, Nhưng tính lại thấy thất thu quá nên bỏ ý định này. cái A class giá bán ra chắc khoảng 1.8 triệu(ko thuê bao). Vậy là ztv đã thất thu 80 triệu cho voucher, nếu thêm thuê bao 6 tháng lại mất 30 triệu nữa. Em ko làm ở ngành quảng cáo, ko biết ở mức 80 triệu để quảng bá sản phẩm ở hdvn có là quá lớn hay ko. Hình như ztv đã nghĩ,hình như cũng chỉ có 100 người(thêm khoảng 30-40 hụt voucher) là quan tâm A class nên bỏ thị trường này để tim phân khúc thị trường khác

tienlequoc

Well-Known Member

Phát voucher cho anh em HDVN thì ZTV không chỉ có mất đâu, nhận được cũng rất nhiều đấy. :p :p :p
Đây là mối quan hệ 2 chiều, đôi bên cùng có lợi và có hại. :D 100 voucher so với 1 đợt nhập 10.000 sản phẩm thì cũng chẵng là gì (chỉ 1% thôi mà).

Nếu như thật sự không free 6 tháng thuê bao như bác Ztv đã phát ngôn trước đây thì em nghĩ bác Đô nên ban vĩnh viễn member Ztv. Vì đã quá nhiều lần giỡn mặt với thành viên điều hành và rất nhiều member. Nói nhẹ là gây flame diễn đàn, nói nặng là lừa đảo rất nhiều member.

Nếu tái phạm nữa thì ban tất cả các nick của Ztv vì tội quảng cáo không đúng sự thật, em sẽ đứng ra nhờ lão Chip cắt hợp đồng quảng cáo của ZTV trên HDVN. Với 1 đơn vị kinh doanh không trung thực thì không xứng đáng có mặt trên HDVN.

longvp

Member

vẫn phải chờ phát ngôn chính thức của ztv thôi , cứ ậm ờ kiểu này còn cãi nhau mãi

phithien

Well-Known Member

Nick ZTV là nick chung,cả công ty dùng,từ sếp tới lính,mạnh ai nấy nói.Lính thì nói sếp đã duyệt, free ít nhất 6 tháng, sếp thì nói thằng lính nói bậy.Cuối cùng chẳng biết tin ai. vtc mãi vẫn là vtc.

Bên trên