Dịch vụ ZTV của VTC

kronnyx

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Oái! 999k~ 1tr + 2 năm thuê bao 1,8tr = 2,8tr.
Không biết ẻm có tính nhầm không nữa :(

2 năm thuê bao làm gì đến 1.8tr bạn, 1.2tr thôi. Tính ra nếu mua voucher, sau đó sử dụng 2 năm dịch vụ là 2tr2; còn nếu mua sp kèm luôn dịch vụ 2 năm thì cũng cỡ giá nhiu đó. Vậy voucher có lợi cái gì đâu nhỉ, mặc may là lợi hơn so với mua sp ko kèm dịch vụ thôi.

tienlequoc

Well-Known Member

Các bác cứ so sánh kiểu gì đâu ko à. Các bác mua được phần cứng cấu hình như thế với 990k, em chưa bàn tới gói cước vì các bác có quyền mua hay ko mua gói cước mà. Với 990k các bác có thể chỉ cho em mua được cái android box nào ra hồn ko?

Thế chốt lại giá em ZTV A này là bao nhiêu các bác ơi? không biết có bán không thuê bao ko và có cho chọn 1 năm hay 2 năm hay 6 tháng ko các bác ơi?

hungdisc

Member

Chưa thu phí dịch vụ mà các bác lo xa thế .
Biết đâu free tiếp, hết năm 2014 thì sao ^#(^^#(^

trieuquang2013

các bác pro cho em hỏi ngu tí nha. tình hình em có phiếu voucher mua đầu a class, từ bé đến lớn chưa bước vào ngân hàng. cũng ko có tài khoản, chỉ tiêu tiền mặt thôi à ,bây giờ em muỗn chuyển tiền cho ztv phải làm cach nào nội dung trong mail em chưa hiểu lắm

tienlequoc

Well-Known Member

Bác cứ cầm tiền đến 1 trong các ngân hàng trong danh sách có chi nhánh ở chỗ bác, xì tiền ra và bảo nó nạp vào tài khoản như trong danh sách là xong, nhớ điền trong biên lai chuyển tiền nội dung như các bác ZTV công bố.

longvp

Member

bác cứ ra ngân hàng , các em ở đó tư vấn cho , có gì đâu
các bác pro cho em hỏi ngu tí nha. tình hình em có phiếu voucher mua đầu a class, từ bé đến lớn chưa bước vào ngân hàng. cũng ko có tài khoản, chỉ tiêu tiền mặt thôi à ,bây giờ em muỗn chuyển tiền cho ztv phải làm cach nào nội dung trong mail em chưa hiểu lắm

Jedi Knight

Well-Known Member

Chọn một NH trong list lấy số tài khoản, tới NH tương ứng gần nhà, y/c chuyển tiền vô tài khoản, nó sẽ có cái phiếu điền vào, nộp tiền, xong!

quaxoai89

Active Member

bác cứ ra chi nhánh ngân hàng nào cũng được,nói với mấy e giao dịch viên là tôi muốn chuyển khoản là nó tự khắc hướng dẫn cho bác.

quaxoai89

Active Member

nếu mà theo cái kiểu mà dịch vụ chưa ngon chưa thu phí thì ztv có mà free dài dài :))

TTN

Member

2 năm thuê bao làm gì đến 1.8tr bạn, 1.2tr thôi. Tính ra nếu mua voucher, sau đó sử dụng 2 năm dịch vụ là 2tr2; còn nếu mua sp kèm luôn dịch vụ 2 năm thì cũng cỡ giá nhiu đó. Vậy voucher có lợi cái gì đâu nhỉ, mặc may là lợi hơn so với mua sp ko kèm dịch vụ thôi.

SR bác, em có nhầm lẫn ~1tr+1.2tr = 2,2tr => Đắt hơn mua không có voucher 0,6tr+1,2tr thuê bao = 1,8tr.
Vấn đế free dài dài thì ai ai cũng ủng hộ, nhưng free thì hôm nay live kênh này mai có mất kênh kia, tình trạng giật giật thì các bác đừng có than vì... Free mà :D

phithien

Well-Known Member

1 chai cho cái android box là quá ngon. khỏi cần free thuê bao, Nhưng có lẽ 100 anh em liều mạng mua hàng trc khi ra mắt thì ztv cũng ko hẹp hòi gì mà ko free 1-2 tháng cho biết có thuê bao là thế nào

Le Vinh

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

SR bác, em có nhầm lẫn ~1tr+1.2tr = 2,2tr => Đắt hơn mua không có voucher 0,6tr+1,2tr thuê bao = 1,8tr.
Vấn đế free dài dài thì ai ai cũng ủng hộ, nhưng free thì hôm nay live kênh này mai có mất kênh kia, tình trạng giật giật thì các bác đừng có than vì... Free mà :D
Hình như em thấy mấy bác ZTV nói giá thị trường là 1,2 triệu mà. Còn ae có voucher mới giảm giá xuống 990 nghìn (k biết e có nhớ nhầm k)

nhoctom

Đã nhận đc mail và đã chuyển lúa đợi A về. Không hiểu sao chuyển cùng NH lại tốn phí 11k, hay tại bên nhận là TK của công ty nên tính phí nhỉ ;))

trung750

Member

Các bác cứ so sánh kiểu gì đâu ko à. Các bác mua được phần cứng cấu hình như thế với 990k, em chưa bàn tới gói cước vì các bác có quyền mua hay ko mua gói cước mà. Với 990k các bác có thể chỉ cho em mua được cái android box nào ra hồn ko?

Mình cũng có quan điểm như bác.VTC thì đã có VTC HD và K+ 58 rồi,VOD thì mình thấy cài Fshare tool của 1 bác viết dùng cho XBMC,có lẻ ngon hơn VOD. 1tr cho cái Android này là quá tốt.

Le Vinh

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

1 chai cho cái android box là quá ngon. khỏi cần free thuê bao, Nhưng có lẽ 100 anh em liều mạng mua hàng trc khi ra mắt thì ztv cũng ko hẹp hòi gì mà ko free 1-2 tháng cho biết có thuê bao là thế nào
Chuẩn đấy bác. Với giá 1 tr thì chắc k có đầu nào bằng, đến cái stick cắm trực tiếp vào TV cũng còn tầm đó mà

Bên trên