Dịch vụ ZTV của VTC

dinhha89

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

mình cần file để hát karaoke trên sàn nhạc bác ak. bác có gửi cho e với, thank bác trcs

phakhadi

Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

thanks. note vào đây để mai thử xem. ngoài ra còn phần mềm wifi transfer để gửi file hoặc apk từ máy tính đến ztv mà không cần phải copy vào thẻ nhớ. đỡ phải tháo thẻ nhớ ra hoặc nếu bác nào ko có thẻ nhớ micro sd thì dùng cách này.
bạn cho mình xin wifi transfer và hướng dẫn cách dùng với

lucton

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chết, ai lại tốn kém thế. Bác ở đâu cho địa chỉ để bên ZTV đến kiểm tra giúp bác, chứ ngay đến con MTB đểu nhà em chạy Android 2.3 cũng dùng vô tư mà.

Thế này thì còn gì bằng. Chủ nhật được không bác, ngày thường em không có nhà chỉ có nhà vào buổi tối.
Em ở bên Long Biên. Gần trường Lý Thường Kiệt - Phường Thượng Thanh.
Nếu giúp em được bác gọi em theo số này 0914498883 em sẽ ra đón các bác.

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thế này thì còn gì bằng. Chủ nhật được không bác, ngày thường em không có nhà chỉ có nhà vào buổi tối.
Em ở bên Long Biên. Gần trường Lý Thường Kiệt - Phường Thượng Thanh.
Nếu giúp em được bác gọi em theo số này 0914498883 em sẽ ra đón các bác.

Các bạn bên kĩ thuật của ZTV giúp bác ấy với nhé, 1 công đôi việc, đỡ phải mua điện thoại để test.:D:D:D

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Một số hình ảnh ZTV ở HCM:

Các bác ZTV ơi, những khách hàng đặt hàng online đợt đầu bao giờ thì nhận được chuột thế?

thegioi1010

Xem kênh tivi HD bằng app HDVIET liệu được bao lâu.vài hôm rồi mấy kênh đó cũng teo.cách đây 10 ngày HDVIET còn có nhiều kênh HD lắm.Nay tèo hết chỉ còn lại vài kênh thôi.Còn xem phim thì cũng chưa biết chừng một thời gian ngắn nửa HDVIET cũng sẽ thu phí thôi,vì phải vậy HDVIET mới sống nổi.

HDViet cho xem free nhưng kèm theo quảng cáo mà :) Bác nào ko thích xem q/c thì nạp bắp

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

mình cũng vừa cài XBCM, xem thêm được các kênh tv của truyền hình cáp sài gòn, kênh VTV, có bạn nào biết cách thêm kênh tivi cho XBCM không?
Bác hướng dẫn em cách xem tv trên xbmc với

dinhha89

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

có bác nào gọi điện được đến tổng đài 19004751 hok, nửa tháng nay e dùng bít bao nhiu số để gọi mà toàn bị báo số máy quý khách gọi ko đúng là sao nhỉ.
tiện thể hỏi lun bac ZTV là bao giờ có đc thẻ 500k vậy bác

Mr Manh

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

có bác nào gọi điện được đến tổng đài 19004751 hok, nửa tháng nay e dùng bít bao nhiu số để gọi mà toàn bị báo số máy quý khách gọi ko đúng là sao nhỉ.

Bác có vấn đề gì thắc mắc hỏi 19008024 nhé, thẻ cứ để đó bao giờ ZTV thu phí hãy nạp bây giờ cứ dùng thoải con gà mái đi nhé

---------- Post added 31-01-2013 at 09:57:03 PM ----------

Bác có vấn đề gì thắc mắc hỏi 19008024 nhé, thẻ cứ để đó bao giờ ZTV thu phí hãy nạp bây giờ cứ dùng thoải con gà mái đi nhé

Depikachu

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

HDViet cho xem free nhưng kèm theo quảng cáo mà :) Bác nào ko thích xem q/c thì nạp bắp

HD Viet mới chính thức khẳng định sẽ KHÔNG THU PHI khi xem phim, nhưng chất lượng phim giảm xuống mHD chứ không phải HD720 như trước (mình cũng không bít chính xác mHd là gì , nhưng mình xem trên man fhình vi tính 20' thì vẫn thấy rất ok, màn hình to hơn thì chưa thử bao giờ). Các kênh truyền hình thì chưa thấy thông báo gì mới! Nhưng mình nghĩ, mình dùng ZTV thì quan trọng nhất vẫn là dịch vụ của ZTV cung cấp, cái đó mới ổn định và lâu dài....còn các dịch vj khác thì không nên quá trông chờ^^

hoanghunghitech

Hôm qua mình bị lỗi không bắt được tín hiệu từ chảo, đo điện áp ra ở đầu LNB không có, gọi điện mấy đồng chí kỹ thuật bảo gửi đầu xuống vì chắc chập dây tín hiệu. Các đc ấy rất cẩn thận gửi cho mình thêm 2 cái đầu nối khi trả lại hàng. Nhưng lại quên không dán lại tem bảo hành, không hiểu sau này có bảo hành được không

Ztv

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác yên tâm Ztv quản lý đầu thu theo ID khi bắt đầu chạy Ztv và kết nối mạng ,hệ thống ghi nhận đầu của Bác đã sử dụng. Hỏng hóc trong 1 năm sẻ bảo hành bằng việc đổi đầu mới hoặc mượn đầu khác để sử dụng. Trong tháng đầu mua hàng là một đổi một . Còn về chuột Bác đào đã được hẹn tặng chuột thì xin đợi đến giữa tuần Bác sẽ có con chuột đẹp và hữu dụng . Chuột tặng còn kèm chức năng laze để phục vụ trình chiếu . Loại này sạc pin qua usb của Ztv và giá rất đắt ,loại dùng pin AA đang bán trên thị trường đã 700-800 trăm ngàn. Ztv nhập riêng loại này về để tặng và khuyến mãi thôi . Các đại lý lớn cũng sẽ được tặng coi như quà năm mới của Ztv .P/s Hình của chuột trên trang Ztv

phansan82

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

mình mới nhận chuyển phát nhanh được đầu từ tuân trước mà không thấy ai nói gì về thẻ hay chuột gì nhỉ???

Bên trên