Dịch vụ ZTV của VTC

Ztv

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thế này đúng không bác:

Có khi dt của Bác xung đột cổng ip Bác thử reset dt và Ztv cài như hướng dẫn xem sao.

Ztv

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em đã kiểm tra IP của điện thoại và của ZTV khác nhau.

Chỉ còn cách debug con đt và Ztv xem lỗi ở đâu để sửa lỗi . Máy dt của Bác là dòng gì để Ztv mua về test rồi trả lời Bác sau vậy.

ZTVnews

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thế này đúng không bác:
Bac xem lai giup vi trong hinh chup em thay o tick chon chua thay sang ma van mo trang. Bac di chuyen dieu khien vao 2 dong do, nhan enter xem co khac khong nhe. Chi khi nao kich chon vao do thi dien thoai moi nhin thay may duoc. Neu van chua duoc, bac cho biet ten dien thoai de ZTV mua ve thu. Cam on bac

longkien

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

mình cũng vừa cài XBCM, xem thêm được các kênh tv của truyền hình cáp sài gòn, kênh VTV, có bạn nào biết cách thêm kênh tivi cho XBCM không?

khoahq

Active Member
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

khi nào chuột và thẻ mới đến tay người dùng vậy? hẹn 2 tuần nhưng đã 3 tuần rồi vẫn ko thấy đâu

lucton

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bac xem lai giup vi trong hinh chup em thay o tick chon chua thay sang ma van mo trang. Bac di chuyen dieu khien vao 2 dong do, nhan enter xem co khac khong nhe. Chi khi nao kich chon vao do thi dien thoai moi nhin thay may duoc. Neu van chua duoc, bac cho biet ten dien thoai de ZTV mua ve thu. Cam on bac
Do phòng tối nên chụp bác không nhìn thấy chứ em tick nó sáng lêm rồi.
Điện thoại của em là: HTC Sensation XE Rom Vipers 1.6 android 4.04

lucton

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chỉ còn cách debug con đt và Ztv xem lỗi ở đâu để sửa lỗi . Máy dt của Bác là dòng gì để Ztv mua về test rồi trả lời Bác sau vậy.

Các bác giàu quá nhỉ. Mua con điện thoại bằng 3 con ZTV về test cho khách hàng cơ à. Em không tin.

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác giàu quá nhỉ. Mua con điện thoại bằng 3 con ZTV về test cho khách hàng cơ à. Em không tin.
Chết, ai lại tốn kém thế. Bác ở đâu cho địa chỉ để bên ZTV đến kiểm tra giúp bác, chứ ngay đến con MTB đểu nhà em chạy Android 2.3 cũng dùng vô tư mà.

dinhha89

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ai giúp mình cách dow phần mềm trên google play về ZTV với. mình đăng nhập cùng 1 acount với DT mà khi vô dow nó chỉ hiện đường dẫn đến DT chứ ko vô ZTV, ai bít giúp mình với :((((

phansan82

Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

các bạn ZTV ơi! mình vừa tìm được phần mềm hay hay cho các bạn cùng thưởng thức nhé iMediaShare là phần mềm cho phép share lên TV như phim, nhac, anh, Lan, youtobi, truyền hình... Bạn chỉ cần cài vào Smartphone qua CH play là ok. tất nhiên là phải có wifi để phát lên TV nhé. chúc mọi người vui vui

các bạn ZTV ơi! mình vừa tìm được phần mềm hay hay cho các bạn cùng thưởng thức nhé iMediaShare là phần mềm cho phép share lên TV như phim, nhac, anh, Lan, youtobi, truyền hình... Bạn chỉ cần cài vào Smartphone qua CH play là ok. tất nhiên là phải có wifi để phát lên TV nhé. chúc mọi người vui vui
thanks. note vào đây để mai thử xem. ngoài ra còn phần mềm wifi transfer để gửi file hoặc apk từ máy tính đến ztv mà không cần phải copy vào thẻ nhớ. đỡ phải tháo thẻ nhớ ra hoặc nếu bác nào ko có thẻ nhớ micro sd thì dùng cách này.

ai giúp mình cách dow phần mềm trên google play về ZTV với. mình đăng nhập cùng 1 acount với DT mà khi vô dow nó chỉ hiện đường dẫn đến DT chứ ko vô ZTV, ai bít giúp mình với :((((

ko down được. copy file apk về mà cài thôi. bác cần phần mềm gì mình tìm giúp cho.

Bên trên