Dịch vụ ZTV của VTC

Mr Manh

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Tuấn Anh đang trên đường vào SG để gặp em và tặng chiếc A Class duy nhât đã hoàn thiện

btbaotambt

Well-Known Member

Tệ thiệt ,còn hơn vợ thằng đậu nữa ,đáng lẻ các bác ZTV post một hay hai câu gì chứ ,đâu phải chỉ có 1 đến 4 bác cơ mà .

phithien

Well-Known Member

Bác Tuấn Anh đang trên đường vào SG để gặp em và tặng chiếc A Class duy nhât đã hoàn thiện

Zậy 100 cái cho anh em thì sao trời. tới giờ này mà chưa hoàn thiện đc hết sao. mấy bác ZTV giỡn mặt hả. có đùa hay giỡn mặt thì cũng phải có giới hạn chứ. anh em hdvn đâu phải là con voi trong sở thú,ai cho mía ăn thì ăn. Giờ này đúng ra phải xong hết r. giờ test kỹ thuật thôi,giờ chưa hoàn thiện thì bao giờ, chậm vài ngày thì anh em thông cảm,chứ vài tháng cái kiểu này thông cảm ko nổi rồi đó

Mr Manh

Thật đáng tiếc chiếc A Class duy nhât đã bị mất tích, các cơ quan điều tra đang vào cuộc. Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin mới nhất về vụ việc này tới các bạn.

dungtam25

Well-Known Member

Em nghĩ,thôi không thèm nói đến class a,b gì ráo trọi,như vậy họ không biết động thái của anh em mình.
Bác nào có chuyện nào hay hay,chia sẽ với anh em cùng nhau bóng bàn.Em thấy có lý hơn là trông mong,trách móc.

ZTV A ơi buồn quá các bác ơi, em này mãi không thấy xuất hiện VTC lại làm thêm kỷ lục nữa làm anh em thất vọng quá, có khi quảng cáo trước nhưng bước không qua đây, có khi chưa sản xuất đc ZTV a cũng nên.

btbaotambt

Well-Known Member

Em nghĩ,thôi không thèm nói đến class a,b gì ráo trọi,như vậy họ không biết động thái của anh em mình.
Bác nào có chuyện nào hay hay,chia sẽ với anh em cùng nhau bóng bàn.Em thấy có lý hơn là trông mong,trách móc.

Vậy thì mod Đôrêmi ra thông báo đi ,ai nói về Aclass thì xóa post cho đến khi xếp bác ZTV đứng ra thông báo chính thức có A.

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thật đáng tiếc chiếc A Class duy nhât đã bị mất tích, các cơ quan điều tra đang vào cuộc. Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin mới nhất về vụ việc này tới các bạn.

....... quan điểm của chúng tôi là không bao che sai đến đâu xử lý đến đó.

---------- Post added 24-10-2013 at 18:54 ----------

Vậy thì mod Đôrêmi ra thông báo đi ,ai nói về Aclass thì xóa post cho đến khi xếp bác ZTV đứng ra thông báo chính thức có A.

Bác Đồ đã ra thông báo rồi mà

bên diễn đàn vệ tinh nói A sẽ có phụ kiện có thể phải mua rời. nó là phụ kiện chuyển cổng usb thàng cổng để cắm LNB các bác ạ, không biết thông tin này có không mà chả biết nó cáo hỗ trợ không sọ lại phụ thuộc vào room nữa. như hình này thì phải.

Bên trên