Dịch vụ ZTV của VTC

phithien

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

A class hot quá nhỉ, làm cho những ztv khác chìm còn hơn đeo chỉ đi tắm sông. chẳg trách sao ztv ko dám tung ra a class. A class ra mắt sẽ giết chết các con của ztv r.

oldfriend

Moderator
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

chắc con của bác Manutd không bao giờ tìm được đường đến bác ấy :)

longvp

Member

ngày mai các bác bên ztv vào rom thông báo xếp bảo tháng sau mới được ngày , anh em đợi tiếp ko thì thôi :))

Mr Manh

Con Aclass bác ZTV cầm trên tay ngày nào chuẩn bị chuyển cho bác Manutd_vn ,giờ không biết đi đâu về đâu .

Bác nhắc em mới nhớ thấy bác ZTV nói cầm con A của mình mà chẳng thấy đưa chắc lại mất rùi??? Ây da cũng may vào SG này công việc bận muốn xem bóng đá đã có Laptop 19' thành ra đem C vào cũng bằng thừa vì TV khách sạn có 21'

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nó được ông bác sỹ với bảo vệ ném xuống sông Hồng rồi bác ơi\:D/:))

Bác Hoagvc3 nhắc đến mình còn thấy ớn ,không hiểu mấy chị em phụ nữ nghĩ như thế nào mà bỏ tiền ra để rướt họa vào thân.

longvp

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

một phần cũng vì đàn ông mà ra , nếu trách cũng nên xem xét lại mình bác à :)
Bác Hoagvc3 nhắc đến mình còn thấy ớn ,không hiểu mấy chị em phụ nữ nghĩ như thế nào mà bỏ tiền ra để rướt họa vào thân.

sonbeatHDVN

Active Member

A ko phải là tất cả.
Nâng giá hoặc là giảm chức năng thì các đời Chị Em đi trước sẽ bán bình thường :)

trung750

Member

Mình chẳng ủng hộ ZTV nhưng cũng có một phần xuất phát từ anh em.
Dù theo những gì ZTV công bố thì đây đúng là một sản phẩm đáng để chờ đợi.Nhưng nó không là tất cả.Không có nó vẫn có cái khác để coi.
Anh em mình háo hức hơi quá và kỳ vọng quá nhiều nên chưa cầm đến tay,chờ mòn mỏi thì thất vọng càng lớn.
Và vẫn có một số anh em có voucher tâm lý ham đồ rẻ,vì chỉ có 1.000.000 đ mà có đầy đủ mọi thứ,nên càng nôn nóng.
Hãy trả A-Class về đúng những gì nó có và sẽ có.

kutun

Cho em hỏi là mua cái ZTV này về thì phả mua thêm chảo nữa đúng ko ạ :D Bắt đc các kênh SD free thế còn các kênh HD như HBO, Star Movies thì sao ạ :D

tienlequoc

Well-Known Member

Cho em hỏi là mua cái ZTV này về thì phả mua thêm chảo nữa đúng ko ạ :D Bắt đc các kênh SD free thế còn các kênh HD như HBO, Star Movies thì sao ạ :D
C/E-class thì đúng là phải mua chảo. Các kênh Hd nằm trong Live TV stream qua internet bác nhé.

tienlequoc

Well-Known Member

A-class có những cái này thì sao nhỉ?
Hayva%25C4%2590%25E1%25BA%25B9p+HD+Player%252C+HDD%252C+Home+Cinema+System%252C+Music+System%252C+Projector+%2526+HD+Film%252C_2013-10-24_13-53-14.png

Cả mấy cái này nữa:

oldfriend

Moderator
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ZTV ko đăng đàn nói gì thì thôi, các bác đừng mong đợi nữa =))

phithien

Well-Known Member

Nghe nói A cờ lát chạy được file 8k, và tương lai chơi luôn 16k và 32k.
Giá bán như ở ngoại quốc. 9.9USD kèm hợp đồg 2 năm,mỗi tháng đóng 50k. Ngày nào ra mắt thì chờ chút,để gọi điện hỏi sếp, sếp cho mới dám công bố,vì sợ làm lủng đoạn thị trường

Bên trên