[Dây audio] - Dây loa và dây tín hiệu ưu tiên dây nào?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cottu

Member
Ðề: [Dây audio] - Dây loa và dây tín hiệu ưu tiên dây nào?

Em né, nhường sân khấu ạh.

vthcid

Member

Các bác còn gì về dây loa vs dây điện thì mời tiếp ạ...
Các bác nói 1 hồi rồi bây giờ còn toàn dây thun .............. :))
Ý bác nói dây thun...dai như đỉa chứ gì, em hỉu mà :))
Em thấy lạc đề rồi, các bác trở lại với vấn đề dây nhợ đi ạ.

Chẳng có gì lạc đề cả bác ợ vì bác FUSIN nói là post mấy hình để dẫn chứng cái gì gì đó. Do vậy cái hình kia cũng phải chính xác, bảo đảm là một dẫn chứng khoa học.
Mà bác ngư cụ khôn lắm nhé, cứ không đúng ý bác là bác lại nhắc nhở: lạc đề, tranh luận xây dựng... ^:)^

thogaubien

Oh hôm qua rủ các bác đi Test "Mù Dzó" cho hạ nhiệt ....hình như khg bác nào đi à :)

.
..

.Là "Mò z..." đấy, :)

Bác tổ chức lại đi, cho em theo với.

Hehe.
Giống đang chờ sự xuất hiện của vơ-đét qué..:))
Sau đây, các bạn sẽ được chiêm ngưởng một ngôi sao lớn, một giọng ca....ý lộn....giọng văn đang tỏa sáng trên bầu trời HD, một ngôi sao đang được mong đợi nhất trong năm và..................tèng téng teng................VÀ ĐÂY...............................(CÒN TIẾP, SẼ CÓ HÌNH Ở TRANG SAU)..............................:))

Cho dù bác chỉ có 58 bài viết, nhưng ở topic này bác cũng là ngôi sao lớn rồi ạ. Lập luận và khả năng lập luận của bác khiến cho cả những người đồng quan điểm, khác quan điểm hay những người còn đang lưỡng lự đều phải thán phục cho tới kinh ngạc. Cái này tự em thấy, và nhiều anh em khác chắc chắn sẽ đồng ý. Em nghĩ rằng nếu bác định post ảnh cá nhân lên đây thì đảm bảo mọi người welcome không kém gì bác fusin đâu ạ. :) rất mong được thấy mặt rồng.

onggia

Well-Known Member

Ý bác nói dây thun...dai như đỉa chứ gì, em hỉu mà :))

Chẳng có gì lạc đề cả bác ợ vì bác FUSIN nói là post mấy hình để dẫn chứng cái gì gì đó. Do vậy cái hình kia cũng phải chính xác, bảo đảm là một dẫn chứng khoa học.
Mà bác ngư cụ khôn lắm nhé, cứ không đúng ý bác là bác lại nhắc nhở: lạc đề, tranh luận xây dựng... ^:)^

Sau mỗi lần tranh luận lại thấy xuất hiện thêm 1 vài cao thủ ẩn thân trước h chưa lên tiếng như bác và tiến sĩ ( hoặc bác sĩ Dang ),đề nghị bác locp mở thêm vài topic thế này để còn cao thủ nào thì cứ lộ diện nốt.Thanks bác đã phát hiện ra khác biệt giữa mấy cái thảm và mấy cái phòng.

vthcid

Member

Cho dù bác chỉ có 58 bài viết, nhưng ở topic này bác cũng là ngôi sao lớn rồi ạ. Lập luận và khả năng lập luận của bác khiến cho cả những người đồng quan điểm, khác quan điểm hay những người còn đang lưỡng lự đều phải thán phục cho tới kinh ngạc. Cái này tự em thấy, và nhiều anh em khác chắc chắn sẽ đồng ý. Em nghĩ rằng nếu bác định post ảnh cá nhân lên đây thì đảm bảo mọi người welcome không kém gì bác fusin đâu ạ. :) rất mong được thấy mặt rồng.
Nhưng cũng bảo bác ấy đừng thay nhiều áo, đừng chạy lung tung chụp ảnh kẻo bị hỉu nhầm như bác Fusin nhé!
Mà sao bác biết là bác ấy tuổi Rồng :)

thogaubien

Nhưng cũng bảo bác ấy đừng thay nhiều áo, đừng chạy lung tung chụp ảnh kẻo bị hỉu nhầm như bác Fusin nhé!
Mà sao bác biết là bác ấy tuổi Rồng :)

Nào em có biết bác ấy tuổi rồng tuổi rắn gì đâu? Ý em là đối với em, bác ấy là 1 hình tượng ngôi sao đáng ngưỡng mộ, nên dùng từ cho nó trịnh trọng ấy mà. Chứ suy luận như bác, chả nhẽ bác ấy tuổi chuột thì gọi là mặt chuột à?

vthcid

Member

Sau mỗi lần tranh luận lại thấy xuất hiện thêm 1 vài cao thủ ẩn thân trước h chưa lên tiếng như bác và tiến sĩ ( hoặc bác sĩ Dang ),đề nghị bác locp mở thêm vài topic thế này để còn cao thủ nào thì cứ lộ diện nốt.Thanks bác đã phát hiện ra khác biệt giữa mấy cái thảm và mấy cái phòng.

Bác này thay đổi nhanh quá nhỉ? Đang trai cò với nhau, vậy mà lại quay sang khen "đối thủ"

Nào em có biết bác ấy tuổi rồng tuổi rắn gì đâu? Ý em là đối với em, bác ấy là 1 hình tượng ngôi sao đáng ngưỡng mộ, nên dùng từ cho nó trịnh trọng ấy mà. Chứ suy luận như bác, chả nhẽ bác ấy tuổi chuột thì gọi là mặt chuột à?

Ơ em tưởng bác biết tuổi bác ý. Nhưng qua tư duy sắc bén và cách hành văn như rồng bay phượng múa của bác ý, em cá với bác là bác ý tuổi Rồng. Không tin chúng ta tổ chức...test mù đôi xem ai đúng nhé :))

locnp

Well-Known Member

...

Bác nói là không đúng ý em là em nhắc nhở, thế bác biết ý em là gì không? Cho em xin vài ý kiến chỉ giáo ạ ;))

Nói cho công bằng thì những link trích dẫn từ internet thì làm sao mà kiểm chứng, mọi cái chỉ để tham khảo thôi bác ạ, thực tế vẫn hơn! Em thấy bác lậm vào "khoa học" quá rồi đó nghen.

onggia

Well-Known Member

Bác này thay đổi nhanh quá nhỉ? Đang trai cò với nhau, vậy mà lại quay sang khen "đối thủ"

Ơ em tưởng bác biết tuổi bác ý. Nhưng qua tư duy sắc bén và cách hành văn như rồng bay phượng múa của bác ý, em cá với bác là bác ý tuổi Rồng. Không tin chúng ta tổ chức...test mù đôi xem ai đúng nhé :))

Ai giỏi hơn thì mình phải khen,ai đúng thì mình phải tin còn chỉ nghe và tin những gì mình thích thì giống 1 số thứ bác đã từng post đấy.Em nói rõ quan điểm tranh luận của e là để ra vấn đề và để tiến bộ,ko phải là thi đấu mà coi người tranh luận với mình là đối thủ.Kính bác.

vthcid

Member

Bác nói là không đúng ý em là em nhắc nhở, thế bác biết ý em là gì không? Cho em xin vài ý kiến chỉ giáo ạ ;))

Nói cho công bằng thì những link trích dẫn từ internet thì làm sao mà kiểm chứng, mọi cái chỉ để tham khảo thôi bác ạ, thực tế vẫn hơn! Em thấy bác lậm vào "khoa học" quá rồi đó nghen.

Em biết ý bác nhưng chả dại gì em nói ra, vì nói đúng bác vẫn bảo sai, kiểu gì bác chả chửi em được. He he
Em cũng bắt đầu khôn rồi :p

Link dẫn từ internet có thể không kiểm chứng được nhưng mình cũng phải biết độ tin cậy tương đối chứ. Ví dụ: Bác đi mua hàng thì thằng bán hàng nó ca ngợi sản phẩm của nó là không đáng tin. Các phân tích của các trang công nghệ các viện, trường đại học...đáng tin cậy hơn...
Tóm lại nghe tất cả, hiểu theo ý mình. Bác mà không hiểu thì em chịu.

thogaubien

Sao cứ nhất quyết drdang là RỒNG? Có LỘN ko vậy?

vthcid

Member

Sao cứ nhất quyết drdang là RỒNG? Có LỘN ko vậy?

Bác nói với người mà bác cho là đáng kính như thế, các bác trên này đánh giá bác là loại người như thế nào thì tự bác chịu đấy nhé!

lan806

Well-Known Member

Các bác khỏe và vui tính thật đấy, em chả đủ khả năng tranh luận nên chỉ xem thôi. Em thấy câu này vui nên tán cho vui để các bác hạ hỏa, ừ thì tuổi chuột (1972) thì mặt .... thế nếu sinh năm 1970 thì ...... mặt gì :))
lúc này thày bói bó tay.

vthcid

Member

Các bác khỏe và vui tính thật đấy, em chả đủ khả năng tranh luận nên chỉ xem thôi. Em thấy câu này vui nên tán cho vui để các bác hạ hỏa, ừ thì tuổi chuột (1972) thì mặt .... thế nếu sinh năm 1970 thì ...... mặt gì :))
lúc này thày bói bó tay.

Bác nào sinh năm 71, 73 cũng khổ rồi :))

thogaubien

Bác nói với người mà bác cho là đáng kính như thế, các bác trên này đánh giá bác là loại người như thế nào thì tự bác chịu đấy nhé!

Em hỏi bác có lộn ko kia mà? có nói gì đến drdang đâu? bác nói gì em ko hiểu?

vthcid

Member

Em hỏi bác có lộn ko kia mà? có nói gì đến drdang đâu? bác nói gì em ko hiểu?

Trong một câu có cả từ drdang và từ ...ồn hoặc...ộn là bất kính rồi nhé bác :)). Các cụ gọi là phạm húy [-X.

ngoibet

Member

Sao ko thấy Mod nào xuất hiện nhỉ, nhảm quá rồi!

minhta

Sao ko thấy Mod nào xuất hiện nhỉ, nhảm quá rồi!

Phàm bất cứ thứ gì xây dựng thì rất khó còn phá hoại thì dễ vô cùng.

Nhân đây cũng cảm ơn các bác mà em mở rộng hiểu biết rất nhiều. Vì chẳng biết gì nhiều ngoài việc thích nghe nhạc nên chẳng dám hầu chuyện cùng các bác. Chúc mọi người năm mới đều được vui vẻ :)

sonrock

E hỏi các bác trước lúc e đi ngủ, đến giờ là sau 12 tiếng vẫn chưa thấy có tham khảo hay tranh luận j cả mà topic dài thêm 6-7 trang cho toàn chuyện ko đâu. Cuối năm rồi các bác bình tĩnh nào rồi trả lời câu hỏi của e với :). E thấy cái món dây digital này cũng có nh vde phải làm rõ ra phết ạ.

Nhìn mấy cái pics bác Fusin chụp thấy dây mà thèm. Bác ở trong tổ chức đó có đc giảm giá ko bác? Nếu đc bác mua giúp e ít dây IC với dây loa đc ko bác :)? E cám ơn bác trước cho dù có mua đc hay ko. Bác vẫn chưa cho e thông số hệ thống của e đâu nhé mà bác hứa với e mấy tháng rồi :(. Bác sang đây chắc bận quá mà e cũng ko gặp đc bác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên