Đầu HD Player nào chơi YouTube tốt nhất?

salenguyenduong

Re: Ðề: Đầu HD Player nào chơi YouTube tốt nhất?

Tư vấn cụ thể hơn chút đi các bác.

910B, V9, kiwi đều chơi và search tốt các phim trên youtobe, nhưng khi coi phim trên youtobe độ phân giải, hình ảnh sẽ không được đẹp bằng các phim HD anh em đang coi nhé.

muakhonguotdat

Active Member
Mình thấy đẹp nhất vẫn là qua laptop nên không biết là nếu là HD player thì có con nào đọ được với laptop không?

hvcvuong

Member
Ðề: Đầu HD Player nào chơi YouTube tốt nhất?

Dune fw mới chạy Youtobe tốt nhưng ko bằng mấy cái tv smart có đăng ký bản quyền đc

meocon

Well-Known Member

910B, imax , Vaudi , V9, kiwi .... youtube OK, nhưng hình ảnh tạm thui . File online làm sao = phim HD được

ti2li119

Well-Known Member

Đang xài Dune Smart D1, khá ổn :D

ongtrum

em đang xài dune thấy cũng ổn.

hvcvuong

Member

Youtobe trên Dune player ko bằng mấy em Androi đc. Thanh Seeking trên Androi chạy đến đâu là play ngay ở đó. Ko bị dừng. (Youtobe HD, so sánh trên cùng một đg truyền)

tdhvn

Active Member

VOTE cho YOUTUBE trên ANDROID, dù sao nó cũng là con đẻ của Google, nên sẽ chạy tốt nhất.

Black Dragon

Well-Known Member
Re: Ðề: Đầu HD Player nào chơi YouTube tốt nhất?

Youtobe trên Dune player ko bằng mấy em Androi đc. Thanh Seeking trên Androi chạy đến đâu là play ngay ở đó. Ko bị dừng. (Youtobe HD, so sánh trên cùng một đg truyền)

Sao e test thì seek vẫn OK mà bác ? Mới test xong với em Dune đây ... :|

NatsukiYara86

Có cách nào bật phụ đề cc trên Youtube ko vậy các bác, em vào setting trong acc youtube chế độ luôn hiển thị phụ đề mà vẫn ko dc :(

Bên trên