Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

FlySoHigh

Có bác nào biết về thông tin hỗ trợ thẻ nhớ ngoài của nó k nhỉ,em có đọc vài bài thì có người bảo có,người bảo không,ai có thông tin chính xác cho em với :)

theo thông tin của mình bít đc thì chỉ có bộ nhớ trong 16gb thui ko hổ trợ thẻ nhớ

FlySoHigh

Re: Ðề: Re: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

16GB em thấy xài cũng mát trời rồi, đâu cần phải thẻ nhớ j nữa :D

16gb so với mấy cái kia thì mình nghĩ là đủ , còn với em 8x này với trang bị phần cứng hơi bị khủng như camera độ phân giải cao, quay phim chuẩn Full HD nữa thì vấn đề bộ nhớ cũng cần cân nhắc đấy ^^

FlySoHigh

Htc mới ra lúc nào giá cũng cao.chắc tầm tháng 2 mới có giá tốt.đang phân vân hàng chính hãng và xách tay ^^

FlySoHigh

kiểu này xách tay 8X chắc chỉ 12,5tr là cùng, chịu thui bác ơi h gom lúa chưa kịp

FlySoHigh

Re: Ðề: Re: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

vay mượn bà con, họ hàng đi bác, từ từ cày trả lại =))

chương trình khuyến mãi thì hấp dẫn thật đó nhưng mà vì điều kiện , chắc em phải kiếm đủ mọi cách dù gì cùng là lỡ thích em nó rùi hehe^^

NineteeV

Re: Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

em mới đọc được thông tin về cái màn hình của em này:

mặt trước HTC, gần như toàn bộ mặt trên của máy là lớp kính cường lực Gorilla Glass. Đây là loại kính thế hệ 2 của Corning nên khoảng cách giữa kính bảo vệ và lớp cảm ứng + màn hình bên trong mỏng đi rất nhiều, theo HTC. Do đó, màn hình không chỉ bền hơn mà còn đảm bảo chất lượng hiển thị. Lớp kính này không phẳng hoàn toàn mà lại hơi cong về các góc, liền mạch với thiết kế bo tròn ra sau. Vì vậy khi chúng ta thực hiện thao tác vuốt, ngón tay sẽ không bị vướng vào các rìa màn hình.
Bây giờ con cảm ứng nào màn hình cũng lòi cả,mà nhìn em này bo góc, cộng thêm cái vỏ poly nhìn nhìn 1 hồi lại ra lumia :))

smartphone

Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

[video=youtube;8KyCFJkXsvY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=8KyCFJkXsvY[/video]

Chi tiết từng góc cạnh của em ấy

smartphone

Bên trong theo nghĩa đen hay nghĩa bóng thế bác ^^

smartphone

Dân công nghệ thích xem mấy clip đập hộp lắm bác à

hiepduc

Member

con này có vỏ poly gì đó chống trầy xước và dấu vân tay cũng lợi hại nhỉ?

hiepduc

Member

vỏ bằng nhựa polycarbonate đó bác. Mình xem video thấy bác trong video bảo có cái lỗ gì ở trên đầu mà k biết là lỗ gì. :-?

chắc là lỗ mic ghi âm, quay video đó bác, chứ mic đàm thoại thì nằm ở dưới rồi.

smartphone

thiết kế HTC mỗi dòng máy có một đặc trưng khác biệt nhỉ?
không như iPhone, nhìn từ xa chẳng biết đâu là 3G hay 3Gs,
4 hay là 4S, ----> kết luận iPhone 5s sẽ giống 5, các kỹ sư khỏi cần thiết kế vỏ bề ngoài nữa

smartphone

Mình không phải fan của táo nhưng công nhận là táo có thiết kế quá hoàn hảo so với 8x

FlySoHigh

Re: Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

nhưng mà táo màn hình so với cái smartphone đời sau nhỏ hơn rồi đây, mấy bác mê công nghệ bây giờ khoái màn hình to, vậy mới đã ;))

thiết kế của táo là đỉnh của đỉnh rùi , 1 thiết kế chuẩn cho mọi người dùng , còn cái 8x với 8s này chắc dành cho teen rùi

Bên trên