Đập hộp con Panasonic Plasma TH-P42X30V

hlongc

Member
Ðề: Đập hộp con Panasonic Plasma TH-P42X30V

Mình đã tìm ra giải pháp cho vấn đề này. Định dạng lại HDD theo chuẩn format: exFAT, Tivi sẽ nhận được ổ cứng và bác có thể chép phim hơn 4Gb.
Đã cập nhật review tính năng Web ở trang 1. Không hài lòng lắm!
Có Tivi nào có tính năng browser để lướt mọi trang web như máy tính không các bác (Ví dụ máy tính có FireFox, IE, Chrome, Opera.etc)?

Có Sony xài Opera, nhưng lại chưa hỗ trợ flash. Mấy hãng khác thì tự xài trình duyệt riêng của mình. Nói chung là đừng hy vọng nhiều vào nó vì Tivi có bộ nhớ rất hạn chế.

lc911

Member

Em này có hỗ trợ phụ đề khi xem trên USB ko mấy bác?

bugger

Đợi mua con này ở HCM mà lâu quá, Thiên Hòa nói tuần này có hàng mà vẫn chưa thấy đâu. Phan Khang thì có 2 mẫu 42", 50" mà giá bán mắc quá 11.9Tr, 21.9Tr

vinhglory

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đập hộp con Panasonic Plasma TH-P42X30V

Em này có hỗ trợ phụ đề khi xem trên USB ko mấy bác?

Nó không hỗ trợ phụ đề khi xem phim đó với định dạng .mkv. Mình đã thử rồi, không nhận được

không không và không

Nhưng còn định dạng ".divx" với phụ đề thì sao? Sách hướng dẫn nói em nó sẽ nhận được phụ đề ".srt, .sub, .txt" trong thư mục phim dạng ".divx". Mình sẽ convert một phim và review cho các bác sau.

vinhglory

Active Member

Đợi mua con này ở HCM mà lâu quá, Thiên Hòa nói tuần này có hàng mà vẫn chưa thấy đâu. Phan Khang thì có 2 mẫu 42", 50" mà giá bán mắc quá 11.9Tr, 21.9Tr

Hì hì, thật là may mắn khi mua được sớm. Chắc họ đang nhập hàng nên bác phải ráng chờ thôi. Mình vừa mới cập nhật tính năng "Hotel mode". Bác có thể tham khảo ở trang 1.

vietquangkt

Hà Nội có nhanh quá ha. HCM không biết bao giờ có đây, rước 1 em mới được về ngắm ngày ngắm đêm thôi. Ghiền em ấy quá rồi.

Bác có biết là dòng U30 có về thị trường VN không vậy, khi nào có?
Con này bên em vẫn đang chờ anh ạ. Nếu có cơ duyên em ấy về VN em sẽ show hàng em ấy ngay cho các bác ngắm :D

alittlemad

@vietquangkt: Bác cho xin cái mật thư nhé. Đang thích con x30v này. Tks.

kittychou

Member

Cha, giờ em mới vào đây, không ngờ em x30v này hót hòn họt nhỉ, lại còn hết hàng nhanh vậy nữa. Không hiểu sao bữa em hên ghê luôn, bữa trước xem bữa sau quyết định lấy luôn, không thì cũng chẳng có cái mà xem. Giờ thì em say em nó như điếu đổ, con samsung 32" seri5 usb hỗ trợ từa lưa bị thất sủng rồi hehe. Các bác nào chưa rước thì ráng đợi hàng bên Thiên Hòa về đi. Giờ em mới thấy bên cô em bán giá cũng okie quá đi chứ, hồi nào cứ chê đắt :p, mà mấy siêu thị điện máy khác chém đẹp nhể >.<

minh1995

bác vietquangkt cho em xin mật thứ với :p

BMZ_Z4

Em cung xin cai mat thu cua bac vietquangkt

HDGialong

Active Member

Em ké một cái được không. Đang quan tâm em này

ongancha

Member

Bac Vietquangkt bùm cho mình nhé. PP 42X30V

vinhglory

Active Member

Vâng đã có mật thư cho bác rồi ạ.Mong sớm nhận được hồi âm của bác.

bác vietquangkt cho em xin mật thứ với :p

Em cung xin cai mat thu cua bac vietquangkt

Em ké một cái được không. Đang quan tâm em này

Bac Vietquangkt bùm cho mình nhé. PP 42X30V

Cái gì mà mật thư với chả mật gấu thế các bác? Công khai giá đi, Tivi chứ phải "heroin" đâu mà úp mở. Thiên Hòa công khai giá bán lẻ 9.490K đấy. Họ sẽ còn nhập về nhiều! Các bác đừng có nôn nóng mà bị chém như Airblade 2011 với Exciter GP 2011. Hãy là người tiêu dùng thông minh, chém giá = không mua!

vietquangkt

Cái gì mà mật thư với chả mật gấu thế các bác? Công khai giá đi, Tivi chứ phải "heroin" đâu mà úp mở. Thiên Hòa công khai giá bán lẻ 9.490K đấy. Họ sẽ còn nhập về nhiều! Các bác đừng có nôn nóng mà bị chém như Airblade 2011 với Exciter GP 2011. Hãy là người tiêu dùng thông minh, chém giá = không mua!
Bác đã nói thế thì em xin công khai giá luôn, các bên khác bảo để giá 9.490k có thật hay không thì em ko biết nhưng gọi điện thoại đến bảo hết hàng đang chờ nhập và khi hàng về giá có thể thay đổi, hơn nữa TOPCARE bên em là ở Hà Nội nên các bác ko nên so sánh với nhưng nơi khác ở miền nam. Hiện tại bên em đang bán giá niêm yết là 10.900.000 VNĐ và giá tốt cho các bác khi đặt hàng online bên em là 10.400.000 VNĐ . Bác nào ở Hà Nội có nhu cầu mua thì Pm em. Cảm ơn các bác đã ủng hộ ! ( Các bác có thăc mắc gì thêm thì PM YM của em " saletopcare01" rất hân hạnh được phục vụ các bác)

kid1412arc

Vn đã nhập về dòng u30v chưa bác topcaresale01

Bên trên