Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

1572147

Ðề: Re: Ðề: Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

Đúng đó bác, chụp hình đôi lúc nó lên hình nhìn lệch sáng lắm, quan trọng là mắt bác nhìn thực tế thôi. như em, nhìn ngoài ok, nhưng lúc chụp lên thì vằn vện ác :D
Chả hiểu sao hôm qua e update lên xong, nhìn nó lại bớt hở sáng, chả liên quan hay tại mắt e hôm qua kèm nhèm :))
Nhưng cái vụ 3D bị nháy hình thì e phải làm tới nơi tới chốn mới đc, đã tinh chỉnh độ sâu với điểm nhìn 3D rồi, k thì khó chịu lắm, biết ngay cửa hàng lại bảo mình báo lên hãng, chắc trong ngày hôm nay kỹ thuật xuống, có thông tin chính thức báo lại các ae, mọi người mua chắc mỗi e mua là bị vụ này, hix

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

Chả hiểu sao hôm qua e update lên xong, nhìn nó lại bớt hở sáng, chả liên quan hay tại mắt e hôm qua kèm nhèm :))
Nhưng cái vụ 3D bị nháy hình thì e phải làm tới nơi tới chốn mới đc, đã tinh chỉnh độ sâu với điểm nhìn 3D rồi, k thì khó chịu lắm, biết ngay cửa hàng lại bảo mình báo lên hãng, chắc trong ngày hôm nay kỹ thuật xuống, có thông tin chính thức báo lại các ae, mọi người mua chắc mỗi e mua là bị vụ này, hix
Hi bác Hoàng phải không ạ.?

andyp1i

Member

Bác inbox cho mình giá tốt của 2 em LG47LB631T & LG47LB650T với, đang tính làm 1 e xem WC!
Bác Linh hôm bữa có 1 em 47lb631t không biết còn không, chứ em 47lb650 thi hình như cả sg đều không có. Mình cùng đang phân vân em này nên bữa vẫn chưa lấy em 631

nguyenbinladen

Re: Ðề: Re: Ðề: Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

- Tivi nhà em xem 3D trên YouTube không phải chỉnh gì cả nhưng xem thấy ổn mà. Nếu tivi nhà bác như vậy em nghĩ nên đổi cái khác
PS: Bác thử thay cáp HDMI loại tốt xem sao.

kook123

Bác Linh hôm bữa có 1 em 47lb631t không biết còn không, chứ em 47lb650 thi hình như cả sg đều không có. Mình cùng đang phân vân em này nên bữa vẫn chưa lấy em 631

Ặc, bác dienmaytoanlinh va mykim vào xem kìa, bây giờ chưa cao điểm mà còn không có hàng. 1 tuần nữa cao điểm thì sao đây, hjx

ndchieu22

Well-Known Member

Ặc, bác dienmaytoanlinh va mykim vào xem kìa, bây giờ chưa cao điểm mà còn không có hàng. 1 tuần nữa cao điểm thì sao đây, hjx

chỉ có 47LB650 là ko còn hàng bác kook ah còn LB631 hiện tại chưa có hàng, model LB631 chắc hot nên anh em hỏi khá nhiều, hi vọng lúc có hàng cũng nhiều ae hỏi

ngochuu90

Ðề: Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

Chiều qua 26/05/2014, em cũng được đập hộp em 47LB650T từ bác Thắng DigiCity. Thế là quyết dành trọn buổi tối để trải nghiệm em nó. Video HD (hay Full HD) từ Youtube, phim xem từ ZTV đều chạy mượt mà, không có độ trễ khi load (Nhà e dùng gói 4mbps của VNPT. Âm thanh vòm nối vào bộ âm li cổ, chẳng biết mấy chấm nữa, nghe rất phê, hơn hẳn cái đầu DVD California cùi mía :D. Video 3D rất sống động, sắc nét... Quy chung tất cả các chức năng đều tuyệt vời. Riêng chỉ mỗi phần Live TV, ko hiểu sao nhà em quét được rất nhiều kênh, nhưng chỉ xem được các kênh của đầu VTC, còn lại các kenh VTV ko xem được, cũng chẳng thấy VTV3 HD đâu cả. Hay tại chỗ em miền núi quá, các đài chưa phổ cập tới (Nhà e ở T.xã Từ Sơn - Bắc Ninh)

1572147

Hi bác Hoàng phải không ạ.?

Vâng chính e cậu bé bán kem đây bác ạ :(
Tình hình là kỹ thuật LG xuống mó máy 1 hồi rồi gọi điện cho quản lý chất lượng bên nhà máy, chiều xuống nhà e
Hn e phải nghỉ làm 1 buổi để xử lý đây ạ, không biết có đến đâu không, củ hành này hơi to

Bác nào ở TPHCM báo giá cho em 42LB650T này với.
Em 49LB551 bị mấy bác kia than phiền vụ audio DTS gì đó , em 650 này hình như support DTS phải ko nhỉ ?

kook123

Ðề: Re: Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

Bác nào ở TPHCM báo giá cho em 42LB650T này với.
Em 49LB551 bị mấy bác kia than phiền vụ audio DTS gì đó , em 650 này hình như support DTS phải ko nhỉ ?

Model giá rẻ thì ko được trang bị chip xử lý âm thanh DTS. Còn series 6 trở lên thì được trang bị tận răng nhé bác, DTS cỡ nào cũng múc hết. Nói chung là tiền nào của đó :D

DigiCity Group

Well-Known Member

Chiều qua 26/05/2014, em cũng được đập hộp em 47LB650T từ bác Thắng DigiCity. Thế là quyết dành trọn buổi tối để trải nghiệm em nó. Video HD (hay Full HD) từ Youtube, phim xem từ ZTV đều chạy mượt mà, không có độ trễ khi load (Nhà e dùng gói 4mbps của VNPT. Âm thanh vòm nối vào bộ âm li cổ, chẳng biết mấy chấm nữa, nghe rất phê, hơn hẳn cái đầu DVD California cùi mía :D. Video 3D rất sống động, sắc nét... Quy chung tất cả các chức năng đều tuyệt vời. Riêng chỉ mỗi phần Live TV, ko hiểu sao nhà em quét được rất nhiều kênh, nhưng chỉ xem được các kênh của đầu VTC, còn lại các kenh VTV ko xem được, cũng chẳng thấy VTV3 HD đâu cả. Hay tại chỗ em miền núi quá, các đài chưa phổ cập tới (Nhà e ở T.xã Từ Sơn - Bắc Ninh)

Hi bác, làm quả ăng ten cao chót vót xem sao :D .

DigiCity Group

Well-Known Member

Vâng chính e cậu bé bán kem đây bác ạ :(
Tình hình là kỹ thuật LG xuống mó máy 1 hồi rồi gọi điện cho quản lý chất lượng bên nhà máy, chiều xuống nhà e
Hn e phải nghỉ làm 1 buổi để xử lý đây ạ, không biết có đến đâu không, củ hành này hơi to
Vâng bác, thật không may khi mua phải em tivi lỗi. Nhưng bác yên tâm bên Đại lý và hãng sẽ giải quyết ổn thoả cho bác :D .

korbi

Member

các bác cho mình hỏi khi nào lg mới về hết mấy mẫu 2014 này vậy ? mình thấy còn lb670, lb730, lb870 là chưa có.

ndchieu22

Well-Known Member

các bác cho mình hỏi khi nào lg mới về hết mấy mẫu 2014 này vậy ? mình thấy còn lb670, lb730, lb870 là chưa có.

Khi nào hàng về sẽ báo bác sơm nhất bác nhé, bác PM em số đt có hàng sẽ báo bác ngay

DigiCity Group

Well-Known Member

Hi có hàng em báo bác nhé .
Thân !

Mấy e 3D thụ động này hình như muốn xem 3D vẫn cần phải download source phim 3D phải ko mấy bác ?
Đang phân vân em 650 với 631 ko biết có nên thêm để lên 3D luôn ko ?

ahatuananh

Well-Known Member

Tầm tiền này sao bác k làm e 42W804 của Sony nhỉ @@

Cũng đã đem 2 em lên cân đong đo đếm rồi bác , ...:)):)) cân mãi chán thôi chơi bài oản tù tì thì nó ra em này =)).

ahatuananh

Well-Known Member

Mấy e 3D thụ động này hình như muốn xem 3D vẫn cần phải download source phim 3D phải ko mấy bác ?
Đang phân vân em 650 với 631 ko biết có nên thêm để lên 3D luôn ko ?
Phải download phim 3D đó bác, diễn đàn mình nhiều mà, tải 1 phim 3D thể nhẹ cỡ ~12Gb.

Bên trên