Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

ljonh3art

Active Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HD ĐÀ NẴNG

----------------
Bác này bữa nay có cái hình avata giống Trần Kiến Huy thế..khác cặp kính @-)@-)
Trần Kiến Huy là thằng nào vậy bác? Em biết có mỗi thằng Ngô Kiến Huy thôi.
Mà cho dù thằng nào thì sao mà đẹp trai bằng em được bác. Hehe.
Em chạy xa rồi, mấy bác ném...dép k trúng em đâu.hehe

anbinhdo

Well-Known Member

---------------------------------
Đã ném dép mà trúng cả cát nữa ....hì hì O:) thuộc bài quá ..khác nhau mỗi Anh Trần và Anh Ngô --- Trần Ngô là Trồ Ngân đấy..cặp kính rất Pro-S :-c

anbinhdo

Well-Known Member

phạm công sơn,sv kinh tế,nick:chailonly.số áo trên ảnh 1977:D
số điện thoại:0935826599
năm sinh 1989
-----------------------
Rất cảm ơn Bạn đã tham gia Hội HD Việt Nam tại Đà Nẵng..Chúc Bạn luôn đạt được mọi hoài bảo của Mình trong cuộc sống và trong tương lai!

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc mừng Mod!và cùng chia vui với anh em trong Hội. Hôm nay cả ngày Hội ĐN vất vả tiếp khách VIP về mấy HOT GIRL rồi .Bác Bình ngủ đây, chúc các Bác và anh em khác ngủ ngon.Mai gặp lại!

ljonh3art

Active Member

Hum nay "ấy ấy" với mấy em chân dài trong hội, chắc ngoài chân dài ra còn "dai sức" nữa nên các bác trong hội "mệt" hết rồi.
Đà Nẵng tối ni ngủ sớm. Hixxx...ngày mai lại "ấy ấy" tiếp.

anbinhdo

Well-Known Member

Hum nay "ấy ấy" với mấy em chân dài trong hội, chắc ngoài chân dài ra còn "dai sức" nữa nên các bác trong hội "mệt" hết rồi.
Đà Nẵng tối ni ngủ sớm. Hixxx...ngày mai lại "ấy ấy" tiếp.
-----------------------------------------
Hôm nay chưa thấy 'Boy' và 'Gril'nào qua tham gia chương trình 'áo tắm HD' nhỉ :)]:)]

crazy

ha ha ha ha Trần kiến Huy là cháu mấy chục đời với Trần hưng Đạo đóa pác --đau đầu quá

anbinhdo

Well-Known Member

Chuẩn bị có 'Bài vè' về Hội đây..Sáng tác Bác anbinhdo ..sẽ thông báo sau khi làm xong!

Tomykhoai

Active Member

Chuẩn bị có 'Bài vè' về Hội đây..Sáng tác Bác anbinhdo ..sẽ thông báo sau khi làm xong!

Bài vè của bác rất hay =D>=D>=D>=D>
Tiện đây trong chuyên mục mỗi ngày một ý kiến em xin đề xuất Bác xây dựng luôn điều lệ hoạt động của HD Đà Nẵng để các thành viên mới biết rõ về quyền lợi và nghĩa vụ khi tham gia vào hội " cát đen " :p:p hehe

anbinhdo

Well-Known Member

Bài vè của bác rất hay =D>=D>=D>=D>
Tiện đây trong chuyên mục mỗi ngày một ý kiến em xin đề xuất Bác xây dựng luôn điều lệ hoạt động của HD Đà Nẵng để các thành viên mới biết rõ về quyền lợi và nghĩa vụ khi tham gia vào hội " cát đen " :p:p hehe
Cảm ơn Bác Khoai ! Em đã nghĩ tới chuyện này rất nhiều lần và muốn tiêu chí để có điều lệ và quyền lợi cho các Anh em trong Hội...nhưng đôi khi em chưa nghĩ ra điều gì nhiều..vì Cộng Đồng chúng ta đang sinh hoạt thật quá tình cảm và vì phong trào chung nên em chưa đưa ra ý kiến riêng....Cảm ơn Bác đã nhắc O:)O:)O:)

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Cảm ơn Bác Khoai ! Em đã nghĩ tới chuyện này rất nhiều lần và muốn tiêu chí để có điều lệ và quyền lợi cho các Anh em trong Hội...nhưng đôi khi em chưa nghĩ ra điều gì nhiều..vì Cộng Đồng chúng ta đang sinh hoạt thật quá tình cảm và vì phong trào chung nên em chưa đưa ra ý kiến riêng....Cảm ơn Bác đã nhắc O:)O:)O:)

Đúng là anh em rất vui vẻ và tình cảm thật, nhưng điều lệ vẫn là điều lệ, anh em phải nghiêm túc chấp hành thì như thế mới là một tổ chức quy cũ được. Bác Bình không nên để tình cảm chi phối nhá! Hội Trưởng cần phải có chính sách và quy định cho Hội để anh em thực hiện.

anbinhdo

Well-Known Member

Đúng là anh em rất vui vẻ và tình cảm thật, nhưng điều lệ vẫn là điều lệ, anh em phải nghiêm túc chấp hành thì như thế mới là một tổ chức quy cũ được. Bác Bình không nên để tình cảm chi phối nhá! Hội Trưởng cần phải có chính sách và quy định cho Hội để anh em thực hiện.
-----------------------------------------------------
Vậy các Bác cứ cho ý kieesn Em sẽ tiếp thu và sau đó thống nhất để ban hành NỘI QUY.......................:-?:-?

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

-----------------------------------------------------
Vậy các Bác cứ cho ý kieesn Em sẽ tiếp thu và sau đó thống nhất để ban hành NỘI QUY.......................:-?:-?

Vâng, nhưng cần phải có buổi họp nghiêm túc để bàn bạc về Nội Quy thưa Hội Trưởng.

anbinhdo

Well-Known Member

Vâng, nhưng cần phải có buổi họp nghiêm túc để bàn bạc về Nội Quy thưa Hội Trưởng.

--------------------------
Hì hì Bác Tâm được quá đi chứ....Cho Bác kiêm cái món soạn thảo nội quy để các Anh em tham khảo...Ổ đấy..Ủng hộ Bác Tâm cái anh em ơi :-bd:-bd:-bd

ljonh3art

Active Member

Cái điều lệ này có bác nào soạn thảo đi, rồi để mọi người tham khảo, cùng đưa ra ý kiến!

Cái này cũng nên làm các bác ah!

vu0205

Member

Lê Minh Vũ
Sinh ngày :02/05/1993
Nghề nghiệp Học sinh 12
Di động 01282776669 - Nick diễn đàn : vu0205
Mail: [email protected]

Coi bộ em nhỏ nhất rồi

makiemsau

Well-Known Member

Lê Minh Vũ
Sinh ngày :02/05/1993
Nghề nghiệp Học sinh 12
Di động 01282776669 - Nick diễn đàn : vu0205
Mail: [email protected]

Coi bộ em nhỏ nhất rồi

chào mừng thành viên mới, ko phân biệt nhỏ, to, lớn, bé, quan trong là hết mình vì hội HD. Nhớ off thường xuyên là được :D

anbinhdo

Well-Known Member

Cái điều lệ này có bác nào soạn thảo đi, rồi để mọi người tham khảo, cùng đưa ra ý kiến!

Cái này cũng nên làm các bác ah!
---------------------------------------
Không phải là NÊN mà là PHẢI làm %-( %-( %-(

anbinhdo

Well-Known Member

lịch tuần này off sao đây mấy "huynh"
------------------------------------------------
Rất hân hạnh chào Đại Úy .cấp 12 kinh nhỉ..đang mùa nghỉ hè thích nhỉ...Chúc Bác đã là thành viên của Hội ....May mắn và thành công!

Bên trên