Danh sách anh em HD VietNam tại TP Đà Nẵng

doc_khach

Active Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HD ĐÀ NẴNG

-----------
Rất cảm ơn Bác đã ghé , Bác cứ cho ý kiến đóp góp đầy đủ và nhiệt tình để anh em còn học tập trao đổi nhé..Chúc Bác và gia đình luôn mạnh khỏe và thành công.Cho gửi lời tham anh em trong Hội :x:x:x
p/s Bác có thể để lại địa chỉ và số di đọng để anh em có thể lâu lâu alo hỏi thăm cho dễ nhe.Rất cảm ơn

:D e sang giao lưu tý mà các bác nhiệt tình ghê. mong dd ngày càng gắn kết bác nhỉ :D mà các bác trong hội ĐN có vẻ già dặn quá nhỉ ngoài em sinh viên đông như kiến mà chẳng thấy mấy người chịu tham gia hixx

anbinhdo

Well-Known Member

:D e sang giao lưu tý mà các bác nhiệt tình ghê. mong dd ngày càng gắn kết bác nhỉ :D mà các bác trong hội ĐN có vẻ già dặn quá nhỉ ngoài em sinh viên đông như kiến mà chẳng thấy mấy người chịu tham gia hixx

---------------------
Ấy Bác đừng nói thế ..Đà Nẵng luôn luôn mở rộng giang tay đón khách mà, nếu co rổi mời Bác ly ~O) .Còn thành viên mà Sinh Viên không thì đừng chê Họ nhé, vì đấy là lực lượng nồng cốt để Anh em trong Hội và cho phong trào Hội đi lên đấy..Bác cứ nhiệt tình chào đón vì Họ là lửa cho các phong trào............Mà Bác từ đâu tới vậy O:) Em lang thang chưa thấy Bác ở Tỉnh nào..thật có lỗi quá..Bác Độc Hành ghê

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Chào bác,
Gia đình HD Đà Nẵng luôn luôn WARMLY WELCOME. ~O) Đà Nẵng cũng ngon lắm đây, nếu có dịp bác vào Đà Nẵng ENJOY nhé! =D>=D>=D>=D>=D>

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

---------------------
Ấy Bác đừng nói thế ..Đà Nẵng luôn luôn mở rộng giang tay đón khách mà, nếu co rổi mời Bác ly ~O) .Còn thành viên mà Sinh Viên không thì đừng chê Họ nhé, vì đấy là lực lượng nồng cốt để Anh em trong Hội và cho phong trào Hội đi lên đấy..Bác cứ nhiệt tình chào đón vì Họ là lửa cho các phong trào............Mà Bác từ đâu tới vậy O:) Em lang thang chưa thấy Bác ở Tỉnh nào..thật có lỗi quá..Bác Độc Hành ghê

HOAN HÔ ANH BÌNH ĐÃ CÓ HÌNH AVATAR *-:):-BB-)

anbinhdo

Well-Known Member

cho gia đình xin 1 vé
hò văn tèn: Lê Quang Hiệp
Đc: Lô 33 B2.2 Nguyễn Hữu Thọ - ĐN
Nghề: Kế toán
Sinh năm 1981 năm nay vừa tròn 18t
dt: 0982.057181
rất vui được làm wen

--------------
Cảm ơn Bác đã ghé thăm và là thành viên của Hội HD tại Đà Nẵng ..Thay mặt Anh em Chúc Bác và Gia Đình sức khỏe và thành đạt.Rất cảm ơn!

rockynguyen

Binh oi - hôm qua chạy qua nhà bác Châu xem cái case Bình giới thiệu ! đúng là hàng độc của người đam mê HD ! Tiếc cái là mình không mang theo máy ảnh / tám với anh Châu cũng dzui lắm , có chú rockynguyen ghé chơi theo lời mời của chủ nhà !
Mình không được mời nhậu nên xin phép về trước ( thiệt tình là không dám chén thịt chóóóó , ghê wá trời ơi , mặc dù có được chủ nhà mời đi xơi !!!! )
chú rockynguyen co chụp lại cái case ,nên xin phép chủ nhà rồi mới up hình lên nhé ,nếu hình không đẹp thì không nên up lên .

Chiều mưa lất phất rất lí tưởng với 2 hán tử đội mưa đi hì hục ...RTC suốt đêm , ngồi chuyện phim khong nói mà ngồi trao đổi kỹ thuật máy thì nhiều ( chắc mấy cha kỹ thuật nghe thấy ....khóc quá ) và mớ nhạc cổ điển và nhạc xưa . Cái hình chụp em chụp bằng iphone nên nó mờ , mà chắc phải để mấy mem quan tâm đến xem thấy thú vị hơn ! em biến ....!

ljonh3art

Active Member

Em cũng đang tò mò không biết cái case của bác Châu tròn méo thế nào!
Mấy bác đến xem rồi chụp hình lại cho a/e chiêm ngưỡng với!

anbinhdo

Well-Known Member

Em cũng đang tò mò không biết cái case của bác Châu tròn méo thế nào!
Mấy bác đến xem rồi chụp hình lại cho a/e chiêm ngưỡng với!
-----------------
Nói thật ra cái case ấy thì nó hình vuông chính xác 100%, nhưng vẫn có cái tròn , tròn một cách tròn trịa ....do Bác pantau là dân Kiến trúc ra mà....\m/....Mà nói khẻ thôi chứ để Bác ấy nghe thì Anh em mình uống Bia không lại đâu ....................8-}8-}8-}8-}

pantau

Active Member

-----------------
Nói thật ra cái case ấy thì nó hình vuông chính xác 100%, nhưng vẫn có cái tròn , tròn một cách tròn trịa ....do Bác pantau là dân Kiến trúc ra mà....\m/....Mà nói khẻ thôi chứ để Bác ấy nghe thì Anh em mình uống Bia không lại đâu ....................8-}8-}8-}8-}
Mình thấy thì nó tàm tạm thôi có gì đâu ghê ghớm.
Đang tính mod cái CPU chạy bằng than quả bàng cơ..khiếp chưa??:-*

anbinhdo

Well-Known Member

Mình thấy thì nó tàm tạm thôi có gì đâu ghê ghớm.
Đang tính mod cái CPU chạy bằng than quả bàng cơ..khiếp chưa??:-*

-------------------
Bác cứ thiết kế để Anh em bắt chước với....cái này mà chạy bằng Than Tổ Ông thì kinh lắm đấy !!:-$:-$:D

ljonh3art

Active Member

Em cũng muốn mod case HTPC :"> Có bác nào đang xài amply Denon tháo cho em cái vỏ về em mod với ;)) đừng ném đá em tội...^_^'

hddanang

Active Member

Phạm An Chung
nick diễn đàn : hddanang
Nơi ở : H16/20 Hoàng Diệu - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng.
Địa chỉ mail : [email protected]
Số điện thoại : 0905 150 650
Nghề nghiệp : Kỹ sư

caphe17

Member

Bác chủ thớt update em với nha:

Lê Minh Đạt
Mới đi học mẫu giáo --> tuổi <= ? keke.
ĐT: 0918.352.100

trongtv86

cho gia đình xin 1 vé
hò văn tèn: Lê Quang Hiệp
Đc: Lô 33 B2.2 Nguyễn Hữu Thọ - ĐN
Nghề: Kế toán
Sinh năm 1981 năm nay vừa tròn 18t
dt: 0982.057181
rất vui được làm wen

Hjc, bác có nhầm không rứa vậy. Sinh năm 1981 mà năm nay 18 tuổi à. Hjc, già thì nói già cho rồi, ăn bớt tuổi làm gì không nữa. Hehe.

P/s All HD Đà Nẵng : em thành thật rất rất rất xin lỗi tất cả mọi người, em sắp bảo vệ tốt nghiệp rồi, ngày 16 là bảo vệ, dạo này chạy đua với đồ án, xin chữ ký, thủ tục ra trường ...., lại kiêm thêm cái mô hình lúc chạy được, lúc bị " bệnh ". Bây giờ mới lên mạng tí, rồi chạy tiếp, em đặc biệt rất xin lỗi anh Bình, em đã cố gắng sắp xếp thời gian để được gặp mọi người hôm nay, nhưng ông Thầy điện đột xuất, nản dễ sợ. Một lần nữa, em xin lỗi anh Bình và tất cả mọi người " hội HD Đã Nẵng ", sau khi bảo vệ xong, em xin hứa tuần nào cũng đi off, thề luôn, hj.

Chúc tất cả member Đà Nẵng sức khỏe.

pantau

Active Member

dinhvinh;690472:Mình không được mời nhậu nên xin phép về trước ........... mặc dù có được chủ nhà mời đi xơi !!!! )

Vậy thì hôm nào xơi được hả Bác !!!!:-@:-@:-@:-@

anbinhdo

Well-Known Member

Bác chủ thớt update em với nha:

Lê Minh Đạt
Mới đi học mẫu giáo --> tuổi <= ? keke.
ĐT: 0918.352.100
--------------------------------------------------
Cảm ơn Đạt đã tham gia Hội HD ĐN...hồi sáng đi tăng 1 sao không kéo nốt tăng2 luôn;)) hì hì....mà cập nhập thông tin cho đầy đủ lại nhé..tiếc kiệm thế , Bác làm giống như các Bác ở trang 1 kìa

dinhvinh

Member

ý em như thế nầy anh Châu nè : Mình không có trong danh sách mời đến nhà chiều hôm đó ( danh sách của anh thì chỉ có Mr Hạnh và Mr Thiện ) còn mời đi xơi thịt ...... thì có được mời nhưng em không dám ....eat !!! lần sau mình đi thịt bò tái đi anh !!!

anbinhdo

Well-Known Member

ý em như thế nầy anh Châu nè : Mình không có trong danh sách mời đến nhà chiều hôm đó ( danh sách của anh thì chỉ có Mr Hạnh và Mr Thiện ) còn mời đi xơi thịt ...... thì có được mời nhưng em không dám ....eat !!! lần sau mình đi thịt bò tái đi anh !!!

----------------------------
Hôm qua về đang say Bác Châu lại gọi , không biết lúc đang say hay tỉnh lại nghe Bác Châu nói hư cái HDD mất hết cái cái phim gì ấy ấy....Chưa kịp đem xuống đây.....Mà các Bác hôm qua xơi thịt gì ấy..Gâu Gâu là Em chịu nhé potay.com.pochan [-X...soa không ai mời thịt Nhím , thịt Rừng nhỉ ;;)

Bên trên