[Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

avata1992x

Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

ATV1200 bản đặc biệt có sẵn 200 kênh truyền hình HD, kho phim 10.000 phim HD, 3D, Karaoke 10.000 bài hát nhạc mp3 nhé.
bác cho e hỏi phần mềm đây là gì vậy . e mua ATV1200 vào tháng 2 ở itvplust thế làm sao để e có được phần mềm đó.

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Chỉ có hàng chính hãng của Thegioiandroidtv.com mới có thôi bác ơi.

avata1992x

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Chỉ có hàng chính hãng của Thegioiandroidtv.com mới có thôi bác ơi.
e tưởng ở itvplus cũng chính hãng mà . mà bác cho e hỏi sao con ATV1200 của e mặt đằng sau của nó không thấy ghi chữ ở các cổng kết nối AV và component. e thấy trên quảng cáo nó có chữ mà
hình e nó đây Upanh Image Gallery

nhoctom

Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

bác mua ở đâu vậy ah? bác kiểm tra lại day hoặc cổng hdmi có vấn đề gì không?

Con này đợt vừa rồi e đấu giá cR bác à, thấy có dán tem của smartshop.com.vn, dây thì e thử dây khác rồi nhưng vẫn vậy bác à, hàng mới khui ko lẽ đã hư cổng HDMI rồi ư? :(

itvplus

Active Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

e tưởng ở itvplus cũng chính hãng mà . mà bác cho e hỏi sao con ATV1200 của e mặt đằng sau của nó không thấy ghi chữ ở các cổng kết nối AV và component. e thấy trên quảng cáo nó có chữ mà
hình e nó đây Upanh Image Gallery

hình ảnh quảng cáo là hình ảnh ban đầu của ATV1200 bác ah, sau này Mygica đã có mấy lần thanh đổi về box, bỏ bớt cổng OTG và không in chữ AV và component bác ah.

Còn về phiên bản đặc biệt theo như thegioiandroidtv nói thì bác cứ theo dõi các comment của bên đó bác sẽ rõ thông tin bác ah.
Phần mềm mà bản quyển HD, xem kho phim như bác ý bảo thì bác qua xem bài này của Mode Tiến nhé
http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/803397-mytv-net-ban-chinh-thuc-cho.html

vuthuytrieu

Ngày hôm qua, HayhayTV đã cập nhật lại bản ứng dụng dành cho Tablet lại cho phép xem miễn phí rồi nhá các bác, bản này vẫn dùng được cho Android box. Ngon!

anh nào có backup file apk của ZingTV android Box 1.0.6 thì cho em xin đi, up lên 1.0.7 thì đá ra ngoài.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Ngày hôm qua, HayhayTV đã cập nhật lại bản ứng dụng dành cho Tablet lại cho phép xem miễn phí rồi nhá các bác, bản này vẫn dùng được cho Android box. Ngon!
Dùng khá ok, hổng biết free được mấy ngày?!!:D

dragonviet

các bác cho mình hỏi ngu 1 tí, làm sao để con ATV1200 nhận cái hdd box để xem phim vậy , thanks all !

phonghoan

Mình thử mọi cách mà ko gắn gamepad vào atv 1200 dc bác nào gắn dc xin chỉ giúp .thanks .(gamepad là tay ps2 cổng usb )

hoanganhnd08

các bác cho em hỏi tí ! em có 1 tivi 3d +1 hdd !
bây giờ em muốn mua thêm 1 android box để xem phim 3d brulay ios.thì mua loại nào(giá rẻ) ?
chứ xem phim 3d convert thành mp4 khoảng 2g+mkv khoảng 10gb xem không có chút hiệu úng nổi nào nản quá.
thank các bác:">

huapro

Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

bây giờ em muốn mua thêm 1 android box để xem phim 3d brulay ios.thì mua loại nào(giá rẻ) ?
chứ xem phim 3d convert thành mp4 khoảng 2g+mkv khoảng 10gb xem không có chút hiệu úng nổi nào nản quá.

Theo như các bác nói thì xem 3d nên mua hdplayer hơn nhiều android box

---------- Post added 25-03-2014 at 22:26 ----------

Theo như các bác nói thì xem 3d nên mua hdplayer hơn nhiều android box

tienlequoc

Well-Known Member

Bác dùng android box nào?

---------- Post added 26-03-2014 at 07:18 ----------

Bác dùng android box nào?

vuthuytrieu

Thấy các bác nói dùng FPT chạy trên AVT 1200 mượt, mà sao của mình chán quá, xem TV online, bóng đá chỉ được khoảng 1 phút thì lại bị lag xem lặp lại rất là khó chịu, có pro nào biết cách khắc phục không? Chỉ cho mình biết với! (Mình dùng gói 6M FPT mà cũng vẫn bị)

vanninhthuan119

Well-Known Member

Thấy các bác nói dùng FPT chạy trên AVT 1200 mượt, mà sao của mình chán quá, xem TV online, bóng đá chỉ được khoảng 1 phút thì lại bị lag xem lặp lại rất là khó chịu, có pro nào biết cách khắc phục không? Chỉ cho mình biết với! (Mình dùng gói 6M FPT mà cũng vẫn bị)
Cứ tưởng xài VNPT mới bị, té ra FPT cũng dính!:((

Mình mới mua em ATV1200 đc 3 ngày sao mà nó coi phim online và youtube rất chậm có khi báo lỗi kết nối lúc coi đc lúc ko mạng nhà mình sctv 4mb, mong các bác chỉ giáo, thanks !

Bác nên mua Mygica atv1200 bản đặc biệt nhé.

Bên trên