Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

mới nhận được tin nhắn của K+, hiện K+ cho gia hạn 1 tháng 1 lần :D. Không cần phải đóng trước 3 6 hoặc 12 tháng

thegioi05

Active Member

Đợt khuyến mãi vừa rồi em có mua con K+ HD và vẫn giữ lại cái đầu SmartDTV. Thì giờ mua thêm cái thẻ multiroom để làm đầu thu phụ thì lại lòi ra là SmartDTV với cái thẻ chính của em ngày trước lại không đi cùng với nhau mà nó đi với cái thẻ chính của người khác. Giờ mà kích hoạt là thẻ của người khác bị khóa luôn. Thế là đại lý kêu em không thể kích hoạt được. Vậy là toi luôn cái thẻ Multiroom em mới mua à???????????

phithien

Well-Known Member

mới nhận được tin nhắn của K+, hiện K+ cho gia hạn 1 tháng 1 lần :D. Không cần phải đóng trước 3 6 hoặc 12 tháng

Tiện lợi rồi. xem tháng nào xào thág đó. đóng 1 tháng hay 12 tháng cũng ko có km gì, đem gởi ngân hàng lãi đủ mua 1 cái kẹo ngậm cũng ngon hơn tạm gởi cho k bờ lớt. cuối mua bòng khỏi đóng, cũng tiết kiệm đc 3 tháng

minhasp

xem skyports suốt ngày, thấy các anh bên ý quảng cáo rất lịch sự,
khi phát quảng cáo thì tắt logo nhà đài đi,
các kênh Canal của Pháp
và Sport của Nga cũng thế.
ở VN chưa thấy đài nào làm được thế

budapest

Đợt khuyến mãi vừa rồi em có mua con K+ HD và vẫn giữ lại cái đầu SmartDTV. Thì giờ mua thêm cái thẻ multiroom để làm đầu thu phụ thì lại lòi ra là SmartDTV với cái thẻ chính của em ngày trước lại không đi cùng với nhau mà nó đi với cái thẻ chính của người khác. Giờ mà kích hoạt là thẻ của người khác bị khóa luôn. Thế là đại lý kêu em không thể kích hoạt được. Vậy là toi luôn cái thẻ Multiroom em mới mua à???????????

Chơi với K+ phải chấp nhận chơi dao???

tan_huy_93

Well-Known Member

Tuần này Chelsea không đá với M.U nha các bác =)) =))

Và Real đá ở Nou Camp nhé =))

minhasp

Máu chảy về Nu Căm
Đờ bi màu xanh với Mancty
=))
tông môn nhà nó chứ

2 trận này ko chỉ riêng có trên ka cộng đâu
em có server riêng , ngày mai sẽ phục vụ khán giả qua internet ( free ) :D

duyhaiphong

Active Member

xem skyports suốt ngày, thấy các anh bên ý quảng cáo rất lịch sự,
khi phát quảng cáo thì tắt logo nhà đài đi,
các kênh Canal của Pháp
và Sport của Nga cũng thế.
ở VN chưa thấy đài nào làm được thế

Bác làm thế nào mà xem dc mấy kênh đó thế , toàn kênh bóng đá hay

Máu chảy về Nu Căm
Đờ bi màu xanh với Mancty
=))
tông môn nhà nó chứ

2 trận này ko chỉ riêng có trên ka cộng đâu
em có server riêng , ngày mai sẽ phục vụ khán giả qua internet ( free ) :D

Theo lịch e hóng dc thì siêu kinh điển sẽ dc tt trên sctv15, thethaotv,k+1 .
Còn Mu - chel vẫn k+1 độc quyền :D

thegioi05

Active Member

Chơi với K+ phải chấp nhận chơi dao???
E đợi cả chiều thì không gọi, đúng 5h chiều có em nhân viên K+ gọi lại. Hỏi một loạt các câu hỏi rồi phán cho một câu là em gọi chỉ để hỏi thêm một số thông tin thôi ạ. Bức ói máu, sau 3 ngày rồi mà vẫn không xem được trên đầu thu phụ.

giomua

Well-Known Member

Thấy K+ có bản quyền AFF 2014 hay sao ấy các bác ạ

dunggiang

Member

K+ giờ đã có thẻ gia hạn 1 tháng nhé các bác, khỏi phải lo góp tiền đút lợn để mua thẻ rồi :)

budapest

E đợi cả chiều thì không gọi, đúng 5h chiều có em nhân viên K+ gọi lại. Hỏi một loạt các câu hỏi rồi phán cho một câu là em gọi chỉ để hỏi thêm một số thông tin thôi ạ. Bức ói máu, sau 3 ngày rồi mà vẫn không xem được trên đầu thu phụ.

Dùng đầu phụ HD thì chỉ cần tháo thẻ phụ ra, đem lại đầu chính, bấm nút cho nó "hôn gió" một cái, đem trả lại đầu phụ là xem thôi mà sao tới 3 ngày?

arcnmsang

Member

Tiện lợi rồi. xem tháng nào xào thág đó. đóng 1 tháng hay 12 tháng cũng ko có km gì, đem gởi ngân hàng lãi đủ mua 1 cái kẹo ngậm cũng ngon hơn tạm gởi cho k bờ lớt. cuối mua bòng khỏi đóng, cũng tiết kiệm đc 3 tháng

giải pháp này hay, cuối mùa ko gia hạn, đỡ 3 tháng, vậy vị chi 220kx9 = 1980k

phithien

Well-Known Member

Cuối cùng cha con có bản quyền, cha chia cho còn, con có thì chia ba 1 phần. cùng nhau chém anh em. Mà giờ bản quyền vtv hay kplus cũng ko khác gì nhau. vtv3, vtv6 cũng ko còn phát free, may mắn thì phát vtv2, tới giờ bóng lăn thì sóng cũng lăn bò lết

Bên trên