Đăng ký áo HD cho anh em Đà Nẵng

ankhanhmai

Active Member
Ðề: Đăng ký áo HD cho anh em Đà Nẵng

hi hi Bác làm như em là Đạo Diễn ấy, muốn phân ai thì phân àh..có ai muốn diễn xuất với mình không nhỉ 8-}
p/s: Bác Thục Trân cho làm diễn viên ca sĩ chuyên hát kịch câm khiêm luôn xuất diễn viên Hài gây cười trong phim Cô Bé Không Bao Giờ Muốn Nói :D

Tiếp tục thế này em nghĩ Thục Trân không muốn nói cũng chẳng im lặng được:D

vblog_biz

Well-Known Member

Em ẵm 2 áo 2 màu rồi .... Giờ thêm màu nữa chắc em bán thân mua áo nữa quá X_X .

Nhưng mà vẫn thích có áo mới mặt =P~

anbinhdo

Well-Known Member

Em ẵm 2 áo 2 màu rồi .... Giờ thêm màu nữa chắc em bán thân mua áo nữa quá X_X .

Nhưng mà vẫn thích có áo mới mặt =P~

Bác Vương đăng ký làm cái màu xanh cho đủ bộ 3 nhé !
p/s; Bác dạo này đi đâu thế , ít thấy.Nghe nói làm dự án nhiều tiền lắm nhẩy :D

trung_apple

Active Member

theo em thấy cái vụ này , nên từ từ đã không quan trọng lắm

iamkerry

Member

Tên : Duy Liêm
Nickname : iamkerry
Size : M
Màu : Đỏ
Số lượng : 1
Phone : 0905999294

nhatduy1990

Tên : TRần Nhật Duy
Nickname : nhatduy1990
Size : M
Màu : Đỏ
Số lượng : 1
Phone : 0935444572

trung_apple

Active Member

Trung táo cứ lo chuyện đại sự đi, chuyện tiểu sự này có sư tỉ rùi, vì ko có áo mặc nên đi off cứ lo lo sao ấy. :">
bớ pà chị ơi , em có làm ăn hại mọi người thôi chứ chuyện đại đại chi nghe pro quá em nhà quê khong biết chi hết :D

jianghaoHDVN

Hôm chủ nhật vừa rồi (15/8/2010), em có show 1 cái áo được đặt may, vải đẹp, ít nhăn.

Theo thông tin được biết, một số mem muốn có áo màu khác 2 màu đỏ và trắng hiện tại.

Phần in thì bỏ chữ HD phía sau, cánh tay thêm chữ HD Đà Nẵng.

Mời các bạn cho ý kiến và đặt áo, có đủ size, nếu muốn may body theo từng dáng dấp thì cũng okay luôn.

Chi phí may: 75.000 đ/áo, tiền in chưa biết. (Nhưng tổng phí khoảng 110k đổ lại, quá rẻ hén?)

Một vài góp nhặt, nếu có gì không đúng, xin bỏ qua cho em.

Thân

Áo Thun hả pà chị...mà ACE đã thống nhất là sẽ chọn màu gì chưa hay là ai thích màu gì thì chọn màu đấy..Sắc màu HD...HD Đà Nẵng muôn màu muôn vẻ L-)....he he...àh mà cái dzụ áo này khi nào thì mở màn vậy...bà chị thông báo để ACE đc rõ để mà đăng kí...mà theo em cái dzụ này mình mở màn sau ngày 05/09/2010 đi bà chị....nhiều việc quá đâm ra nó lu bu bà chị à...

celinedn

Áo Thun hả pà chị...mà ACE đã thống nhất là sẽ chọn màu gì chưa hay là ai thích màu gì thì chọn màu đấy..Sắc màu HD...HD Đà Nẵng muôn màu muôn vẻ L-)....he he...àh mà cái dzụ áo này khi nào thì mở màn vậy...bà chị thông báo để ACE đc rõ để mà đăng kí...mà theo em cái dzụ này mình mở màn sau ngày 05/09/2010 đi bà chị....nhiều việc quá đâm ra nó lu bu bà chị à...

Uh, áo pull đó. Vẫn chưa nghe nói màu gì cả, vẫn đang chờ các bác í ghé topic này chọn màu, nếu lâu quá #-o thì chị tập hợp những mem mới chưa có áo (như chị) may lần 10 cái show hàng (màu chọn theo đa số nhé, hiện tại có 2 mem đăng ký màu đỏ) rồi đi in.

Phát động Thiết kế logo HD Đà Nẵng luôn thể.

anbinhdo

Well-Known Member

Uh, áo pull đó. Vẫn chưa nghe nói màu gì cả, vẫn đang chờ các bác í ghé topic này chọn màu, nếu lâu quá #-o thì chị tập hợp những mem mới chưa có áo (như chị) may lần 10 cái show hàng (màu chọn theo đa số nhé, hiện tại có 2 mem đăng ký màu đỏ) rồi đi in.

Bác Phương chắc lo giúp giùm em cái vụ áo của Hội tý nhé, nếu Bác nhận giúp em xin cảm ơn trước nhé :D
p/s: Anh em nào chưa có áo xin hãy đăng ký tập hợp chổ Bác Phương ( celinedn ) lấy số lượng. Áo thì em nghĩ quyết giữa 2 màu đỏ và trắng đi nhỉ.Còn mình in sẽ bỏ cái phần logo phía sau luôn. còn cái logo HD Việt Nam trước ngực không thay đổi. In thêm chữ HD Đà Nẵng phí bên cánh tay phải là OK rồi, đơn giản đẹp . Quyết cái vụ này nhé.Bác Phương tập hợp giúp em số lượng đăng ký khi được 10 cái mình sẽ làm cái vụ này luôn nhé ( Bác cho luôn phần kinh phí cụ thể để anh em tiện biết và cập nhập )
Cảm ơn Bác Phương !Chúc vui

cachuaxanh_133

Em đăng kí 1 suất bác nhé, màu đỏ thôi.

celinedn

Bác Phương chắc lo giúp giùm em cái vụ áo của Hội tý nhé, nếu Bác nhận giúp em xin cảm ơn trước nhé :D
p/s: Anh em nào chưa có áo xin hãy đăng ký tập hợp chổ Bác Phương ( celinedn ) lấy số lượng. Áo thì em nghĩ quyết giữa 2 màu đỏ và trắng đi nhỉ.Còn mình in sẽ bỏ cái phần logo phía sau luôn. còn cái logo HD Việt Nam trước ngực không thay đổi. In thêm chữ HD Đà Nẵng phí bên cánh tay phải là OK rồi, đơn giản đẹp . Quyết cái vụ này nhé.Bác Phương tập hợp giúp em số lượng đăng ký khi được 10 cái mình sẽ làm cái vụ này luôn nhé ( Bác cho luôn phần kinh phí cụ thể để anh em tiện biết và cập nhập )
Cảm ơn Bác Phương !Chúc vui

Okay bác Bình, bác lo mấy zụ kia đi, zụ này em care. Về phần kinh phí như em đã nói.
Giá may: 75.000đ/ áo (số lượng 10 còn 70.000đ/áo) + tiền in (tổng cộng chắc dưới 110.000 đ/áo).
Mời ACE đăng ký (size, màu áo, nói rõ giới tính nha), nếu muốn may theo chuẩn body thì ghé số 04 Nguyễn Chí Thanh người ta đo.

Thân.

anbinhdo

Well-Known Member

Màu trắng đơn giản quá, em thích cái gì điệu điệu, nổi nổi. thời trang hơn thời tiết mà. hehe. ko thì màu đen cho huyền bí.:D

Hi hi Bác Anh vui tính quá, em thấy màu đen không biết in cái logo màu đỏ nó có rõ không nhỉ @-) Màu đen mà mặc đi ban đêm chắc khỏi sợ bị bắt cóc luôn :">

cachuaxanh_133

Hi hi Bác Anh vui tính quá, em thấy màu đen không biết in cái logo màu đỏ nó có rõ không nhỉ @-) Màu đen mà mặc đi ban đêm chắc khỏi sợ bị bắt cóc luôn :">

Đen đỏ hợp tông mà bác, yên tâm. có điều tùy các bác thôi. em mấy khi đồng phục được.

vblog_biz

Well-Known Member

Theo em thì cứ làm áo chuẩn như của Buberry .

Áo đó mặc mát, đẹp mà hợp thời trang .... lại là hàng hiệu nên độ bền thì khỏi chê rồi :"> .

Giờ quan trọng là chọn màu , theo em thì nên chọn màu xanh xám ( đỡ dơ, mà đỡ chói như màu đỏ , mặc ngày hay đêm đều OK ) .

Em ít áo quần :"> nên toàn mặc áo Hội đi chơi với bà xã ( bà xã thì khen áo mặc đẹp, dễ thương ) nhưng cái logo phía sau cũng ngại kekeke . Nên sau có in thì chỉ in bên tay áo với phía trước là Ok .

Em góp ý muộn, có gì các pác thông cảm X_X

Okay bác Bình, bác lo mấy zụ kia đi, zụ này em care. Về phần kinh phí như em đã nói.
Giá may: 75.000đ/ áo (số lượng 10 còn 70.000đ/áo) + tiền in (tổng cộng chắc dưới 110.000 đ/áo).
Mời ACE đăng ký (size, màu áo, nói rõ giới tính nha), nếu muốn may theo chuẩn body thì ghé số 04 Nguyễn Chí Thanh người ta đo.

Thân.

Chị Phương cho em 1 cái áo đỏ nha
size L

Bên trên